Mwenyekiti wa CCM rais Jakaya Kikwete akiongoza kikao cha kamati kuu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM rais Jakaya Kikwete akiongoza kikao cha kamati kuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Preta, Apr 27, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa CCM Rais Jakaya Kikwete, akiongoza kikao cha kamati kuu leo Ikulu, Dar es Salaam

    CC1.jpg

    CC2.jpg
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    wanaongea nini hao
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Halafu hawa wezi ni kwa nini wanafanyia Vikao vya Chama Ikulu?
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 832
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Ili siri za vikao zisivuje!
     
  7. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    How come walikifanyia ikulu badala ya ofisi zao za chama??? Inaruhusiwa kwa chama (hata kama kinatawala) kufanyia vikao/mikutano yake ikulu?
     
  8. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni tatizo la kutojua wapi chama kinaishia na serikali inaanzia. Ni vitu vya kuvifanya kwenye ofisi za chama. Ikulu ni kwa ajili ya mambo ya kiserikali tu.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    shhhh......:shut-mouth:
     
  10. e

    elly1978 Senior Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CHADEMA nao wakakodishe ukumbi wa Ikulu, hii itakuwaje?
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Preta leo umepotea njia au ni macho yanu? Nisalime jukwaa lako lile.
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,930
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    picha ina thamani sawa na maneno 10,000/=
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Napenda kujua hili jamani?
    Hili la mafisadi kukutana kwa ajili ya mkutano wa chama hapo ikulu katiba ya Nchi inasemaje?
     
  15. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 493
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Wamepageuza kuwa pango la wanyang'anyi
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    na hii siyo mara ya kwanza kufanyia mkutano wa chama ikulu...
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    iwe ikulu au kuzimu wajue hawana chao chama kwishney
     
  18. Mauntana

    Mauntana Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Aisee katiba mpya ikataze kufanyia mikutano ya chama ikulu
     
Loading...