Mwenyekiti wa CCM na mkakati wa kumdhibiti Dr Slaa


J

Joblube

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2011
Messages
367
Likes
3
Points
35
Age
50
J

Joblube

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2011
367 3 35
Kwa wiki hizi mbili mfululizo kutokana na matamshi ya viongozi mbalimbali wa CCM nimeweza kugundua kuwa CCM sasa wanajua kabisa kuwa hawana mtu ambaye anaweza kupambana na Dr Slaa iwapo atateuliwa na CDM kuwania tena urais 2015 hata kwa kuchakachua, hii nikutokana na hasira, uelewa wa Watanzania kwa sasa.

Kwa kutambua hilo na kwa kujua kuwa sasa hivi wao sio wamoja na hamna dalili za kuwa wamoja Mwenyekiti wa CCM anapanga mpango wa kumteua mgombea mwanamke hasa Dr AshaRozi Migiro ili kwatumia wanawake waliowengi kuwarubuni wapiga kura.

Hii ni nimeiona kuanzaia wiki hii ambapo watu wa karibu na Mwenekiti huyo (Mama Sofia Simba, Mama Salma Kikwete) wakinenA kuwa sasa ni zamu ya Rais mwanamke, naona mbinu hii nikama ile iliyotumika kumwengua Samweli Sita kuwania Uspika.

Katika hili viongozi wa CCM wako radhi kuungana pale penye hatari ya CCM kupoteza uongozi wa nchi kwa kuwa wanacho ogopa wao sii CCM kushindwa bali yale machafu waliofanya (Kagoda,Meremeta, Rada) kuwekwa wazi na viongozi wa chama kingine ndio maana wako radhi kutumia hata mabomu kuutafuta uongozi.

Kumbuka usemi wa hakuna aliyemsafi ndani ya CCM. Wadau mnasemaje kuhusu mbinu hii mbadala?
 
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
Kinachosubiriwa ni muda tu, safari ya CCM kubakia kuwa historia umefika.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Kisichotakiwa na CCM(mfumo) au mgombea??
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Sasa unachukia nini? Kwani kuna dhambi gani kwa chama kupanga mikakati ya ushindi katika uchaguzi kwa kuangalia kutoka miongoni mwa kadi zake ni yupi anayeweza kuwa chaguo bora la kupambana na whoever atakayepitishwa na washindani wengine? Nilidhani kuna mikakati haramu kumbe ni yale yale ambayo yanafanywa na kila chama kilicho hai na chenye nia ya kushika dola. Afterall, unajuaje kama Chadema watampitisha Slaa kuwa mgombea wake? Kwanza umri wake umeshaenda sana na tunakoelekea huko turufu ya generational change au gender inaweza kuwa na mashiko.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Hizi habari za kutungia kwenye keyboard zachekesha sana...eti hakuna msafi ndani ya CCM...says who?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Halafu unajiuliza kama ni lazima mtu u-post thread kama hujui unachosema.
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Kwa wiki hizi mbili mfululizo kutokana na matamshi ya viongozi mbalimbali wa CCM nimeweza kugundua kuwa CCM sasa wanajua kabisa kuwa hawana mtu ambaye anaweza kupambana na Dr Slaa iwapo atateuliwa na CDM kuwania tena urais 2015 hata kwa kuchakachua, hii nikutokana na hasira, uelewa wa Watanzania kwa sasa.

Kwa kutambua hilo na kwa kujua kuwa sasa hivi wao sio wamoja na hamna dalili za kuwa wamoja Mwenyekiti wa CCM anapanga mpango wa kumteua mgombea mwanamke hasa Dr AshaRozi Migiro ili kwatumia wanawake waliowengi kuwarubuni wapiga kura.

Hii ni nimeiona kuanzaia wiki hii ambapo watu wa karibu na Mwenekiti huyo (Mama Sofia Simba, Mama Salma Kikwete) wakinenA kuwa sasa ni zamu ya Rais mwanamke, naona mbinu hii nikama ile iliyotumika kumwengua Samweli Sita kuwania Uspika.

Katika hili viongozi wa CCM wako radhi kuungana pale penye hatari ya CCM kupoteza uongozi wa nchi kwa kuwa wanacho ogopa wao sii CCM kushindwa bali yale machafu waliofanya (Kagoda,Meremeta, Rada) kuwekwa wazi na viongozi wa chama kingine ndio maana wako radhi kutumia hata mabomu kuutafuta uongozi.

Kumbuka usemi wa hakuna aliyemsafi ndani ya CCM. Wadau mnasemaje kuhusu mbinu hii mbadala?
Wakiweka mwanamke tu ndio mwisho wa CCM Ikulu. Kuna ushahidi wa kimazingara unaoonyesha kuwa wanawake hawapendi kuwachagua mwanamke mwenzao wakati anapokuwa anagombea na wanaume. Tena hii huwa inatokea sana kwenye jamii ambayo inaamini mfumo dume. Jamii ya Tanzania ina amini sana mfumo dume.
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Wakiweka mwanamke tu ndio mwisho wa CCM Ikulu. Kuna ushahidi wa kimazingara unaoonyesha kuwa wanawake hawapendi kuwachagua mwanamke mwenzao wakati anapokuwa anagombea na wanaume. Tena hii huwa inatokea sana kwenye jamii ambayo inaamini mfumo dume. Jamii ya Tanzania ina amini sana mfumo dume.
Wameweza Kawe tu.
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
52
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 52 0
By the way wanatumia katiba gani na sheria ipi kusema hayo?

Au Yahya amewapa urithi wake!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
Wakiweka mwanamke tu ndio mwisho wa CCM Ikulu. Kuna ushahidi wa kimazingara unaoonyesha kuwa wanawake hawapendi kuwachagua mwanamke mwenzao wakati anapokuwa anagombea na wanaume. Tena hii huwa inatokea sana kwenye jamii ambayo inaamini mfumo dume. Jamii ya Tanzania ina amini sana mfumo dume.
hata wakiweka mwanaume sidhani ka 2015 sisiem wana chao
 
A

aja

Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
35
Likes
14
Points
15
A

aja

Member
Joined Nov 26, 2010
35 14 15
Wakiweka mwanamke tu ndio mwisho wa CCM Ikulu. Kuna ushahidi wa kimazingara unaoonyesha kuwa wanawake hawapendi kuwachagua mwanamke mwenzao wakati anapokuwa anagombea na wanaume. Tena hii huwa inatokea sana kwenye jamii ambayo inaamini mfumo dume. Jamii ya Tanzania ina amini sana mfumo dume.
hii ni janja ya ccm ya kutaka kuhalalisha matakwa ya uislm wao.dalili za kutaka uislmu kwa namna yoyote kwa visingizio vya uzanzibar na swala la wanawake ni mtindio wa nyani kundule au mbuni kuficha kichwa mchangani wakati kiwiliwili kiko angani.namkitekeleza haya, ni sawa na kuleta ushindi kwa chadema.tuna omba mtekeleze mpango huo
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Toka lini mafuriko unayweza kuyazuia? toka lini unaweza kupambana na Tsunami? tola lini unaweza kupambana na tetemeko la ardhi linalofikia richer scale 9.998? Basi mabadiliko wanayotaka watanzania wengi kwa sasa ni kama hayo mafuriko, tsunami, na matetemeko. Basi mwenye kuyazuia na ayazuie.
 
Negotiator

Negotiator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
303
Likes
3
Points
0
Negotiator

Negotiator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
303 3 0
Kumeshapambazuka anayeng'ang'ania shuka shauri yake. Songa mbele chadema
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,515
Likes
80
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,515 80 145
Siku ya kufa nyani miti yote huteleza...! Watakimbilia kila kona, watatapatapa huku na huko, watakimbilia kila mti, lakini mwishowe yote huteleza....! Hata hivyo husadikika kuwa huenda marekani baada ya kumuona options zilizobakia zilikuwa ni Obama na Hillary tu, basi na kutokana na mafunzo waliyoyapata wao hasa katika kumsaka aliyekuwa Rais wa Iraq; Sadam, basi wakaona wanaweza kuiuza nchi yao kwa kumchagua Hillary kuwa Rais wao....!
Nakubaliana nawe kuwa mbinu za kumuweka Spika mwanamke ni hizo hizo, lakini kumbuka kwamba huyo spika alikuwa amekwisha andaliwa nafasi baadaya kuthibitisha kuwa kura nyingi ni za CCM.....! Je, wakifanya hivyo kwa huyu, si watamleta kwetu uraiani?
Hata hivyo haikuwa haramu sana kufanya hivyo, bali kama ni kweli ndio tayari ni kosa sasa, maana haukupaswa kujulikana mapema....! Nadhani ni wajibu wa vyama vya upinzani sasa kutumia nafasi ya ule usemi kuwa "kumjua adui yako ni nusu ya kumshinda"....!
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
Huyo slaa mnayemfagilia hana sifa hizo, mnataka tuje turudie uchaguzi kizee cha miaka 69 mpaka 2015 kina miaka 74 lengo lenu muitie serikali hasara.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
CCM hata ikimweka Rostam agombee urais basi atashinda. Watu wanachagua chama sio mtu,hii ndio Tanzania.
 
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,033
Likes
16
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,033 16 135
Hakuna mapana yasiyo na ncha!kila lenye mwanzo linamwisho!hata wamsimamishe nani zaidi ya miaka 50 walio tawala itakuwa imewatosha mpk ikifika 2015 wanao washangilia leo watawazomea,wanao waringia leo eti mtaji wao hakika ndo watakuwa anguko lao
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
238
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 238 160
CCM hata ikimweka Rostam agombee urais basi atashinda. Watu wanachagua chama sio mtu,hii ndio Tanzania.
Endelea kutafuta shuka kumbe kumekucha!
 
PAMBA1

PAMBA1

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
54
Likes
13
Points
15
Age
44
PAMBA1

PAMBA1

Member
Joined Sep 13, 2011
54 13 15
hawa ccm mbinu yao haitafanikiwa ila tu nawaomba kupitia vitabu na kusoma dola zilizokuwa na nguvu duniani na zimeangushwa kama dola iliyokuwa ya warumi.sembuse ccm ya vasco da gama pamoja na mafisadi wezake.
 
T

Twasila

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,913
Likes
495
Points
180
Age
70
T

Twasila

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,913 495 180
Tunataka rais atakayeongoza TZ kwa uadilifu. Uaminifu, mwenye vision, adui wa mafisadi, anayejua matatizo yetu, anayejua kuwa tunaweza kuendelea kwa kujitegemea.

Hayo ya kina sofia na salma ni upungufu wa busara na hekima. Wtz hatuwezi kuchagua rais kwa sababu tu ni m'ke. Hatuwezi kuongoza nchi kwa kupeana zamu.
Huu ni ubakaji wa demokrasia. Mawazo haya unaweza kuyapata kwa waropokaji kama ss.

Kuwa na mawaziri kama sofia inatufanya tuone ni uzalilishaji wa wanawake.
 

Forum statistics

Threads 1,250,246
Members 481,278
Posts 29,725,644