Mwenyekiti wa CCM, Morogoro ampiga askari wa Usalama barabarani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CCM, Morogoro ampiga askari wa Usalama barabarani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by STK ONE, Apr 9, 2012.

  1. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Engineer Petro Kingu....Mweneyekiti wa CCM mkoa wa Morogoro anashikiliwa na jeshi la polisi mkoa wa Morogoro kwa tuhuma za kumpiga ngumi askari wa usalama barabarani.
    Lakini mwenyewe amekanusha tuhuma hizi na kudai kuwa ni njama tu....hajaeleza ni njama gani???

    SOURCE: HABARI ITV
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa ccm mabondia lol mbona wanapigana wenyewe kwa wenyewe?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati huwa nahoji ujuha wa baadhi ya viongozi wa CCM kufikiri wapo juu ya sheria. Kwa nini asisingiziwe siku zote na iwe leo?
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,944
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Huyu Mzee imekula kwake. I feel sorry for him. Naona aachane na siasa aendelee na ujeznzi. Kwanza fundi mchundo huyu..snahisi ndo wale wa bongo tambarale
     
  5. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccm bwana, wamegeuka wapinzani, matusi yao, ngumi zao.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,474
    Likes Received: 1,833
    Trophy Points: 280
    Tuwe makini na wana CCM kwa sasa,wote naona wamechanganyikiwa
     
  7. k

    kisesengule Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mangamba wanajiisi tanzania ipo kwa ajiliyao
     
  8. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    njama tuuuuuuu......................
     
  9. I

    Ichimuisebu Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mwacheni akaolewe zake
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Natamanj Lusinde naye aje aonje mung'anda japo siku mbili ili matambo yaishe tehe tehe tehe tehe.
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,579
    Likes Received: 2,153
    Trophy Points: 280

    Mkuu akiacha siasa ndo anaenda kufia ndani, hapo atleast ana ccm-Immunity..!!
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    wao ndo zao,naona polisi nao wameona wanadharaulika mno,aende akaolewe kidogo akitoka Lusinde atatusimulia
     
  13. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mh chibulunje mbona unamkandia magamba mwenzako?
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuipenda ccm yapasa uwe na akili ya 'MAITI'
     
Loading...