Mwenyekiti wa CCM kuita gazeti la chama "vigazeti" ni kosa kubwa

Gwajima

JF-Expert Member
Sep 6, 2018
212
500
Nanukuu

"Wameanza kutuchokoza, Kuandika kwenye vigazeti kuwa Samia hata gombea, nani kasema."

Hapa nadhani mwenyekiti ameteleza maana gazeti lililoandika habari hii ni gazeti la Uhuru linalomilikiwa na Chama cha Mapinduzi. Kuliita gazeti hili kigazeti ni kosa kubwa sana.

Ila kama ndiyo ameamua hivyo sawa.
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
16,783
2,000
Dharau kwa vyombo vya habari.

Ilianzia kwenye vitivii sasa hivi imekuwa vigazeti

MCT wako kimya jukwaa la wahariri liko kimya.
 

Lombo

JF-Expert Member
Jan 21, 2011
5,008
2,000
Hajateleza kasema ya moyoni!

Uteuzi wa Tax kuwa Waziri wa ULINZI ni kiashiria tosha kuwa mama anajipanga!

Bado Kuna Wizara ya Fedha, Mambo ya Ndani....!
 

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
10,234
2,000
Nanukuu

"Wameanza kutuchokoza, Kuandika kwenye vigazeti kuwa Samia hata gombea, nani kasema."

Hapa nadhani mwenyekiti ameteleza maana gazeti lililo andika habari hii ni gazeti la Uhuru linalo milikiwa na Chama cha Mapinduzi. Kuliita gazeti hili kigazeti ni kosa kubwa sana.

Ila kama ndiyo ameamua hivyo sawa.
Anajua kigazeti hicho kiko upande upi.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
173,209
2,000
Nanukuu

"Wameanza kutuchokoza, Kuandika kwenye vigazeti kuwa Samia hata gombea, nani kasema."

Hapa nadhani mwenyekiti ameteleza maana gazeti lililo andika habari hii ni gazeti la Uhuru linalo milikiwa na Chama cha Mapinduzi. Kuliita gazeti hili kigazeti ni kosa kubwa sana.

Ila kama ndiyo ameamua hivyo sawa.
CCM sio wamoja! Ndani yake ni mapande na mapandikizi ... Yanadukuana na kufitinishana
 

mzeewaSHY

Member
Aug 31, 2021
81
125
yani wewe kwa akili zako kbs tangu asubuhi unashinda mtandaoni kushindana na Samia
, huoni kama unakimbiza upepo?
Nguvu ya mamba iko kwenye maji, lakini ngoja tuone upepo unaendaje labda wamejipanga kumuengua, time will tell !
 

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
7,234
2,000
Kama ulikuwa hujui tu, Mhariri mkuu wa gazeti la Uhuru ni mwenyekiti wa CCM (ambaye kwa sasa ni Rais Samia Suluhu).

Tulikuwa tunashangaa sana ilikuwaje gazeti analolimiliki na kulihariri yeye likaandika habari asiyoitaka. Sasa leo ndio tumestaajabu zaidi kusikia yeye mwenyewe (mhariri mkuu) akilidhihaki gazeti lake hadharani.
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
23,484
2,000
Sioni kosa.

Kigazeti ni gazeti dogo.

Udogo huenda kwa umri tangu kuanzishwa, idadi ya nakala zinazochapishwa na kuuzwa, upana wa uhitaji.

Kwa vyote tajwa hapo juu, hako ni kagazeti.
Hapa udogo ni uwongo wa habari
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom