Mwenyekiti wa CCM Kata ya Moshono - Arusha ajiunga na CHADEMA


DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Wakuu

Mwenyekiti wa chama cha mapinduzi kata ya Moshono jijini arusha Philimon Meijo na aliyekuwa meneja wa kampeni wa diwani wa kata ya moshono Johnfas Medoti wamevua gamba na kujiunga na makamanda chadema.

Taarifa toka katika mkutano huo uliofanyika ktk mtaa wa Moivaro zimedokeza kuwa makamanda hao wapya wamepokelewa ktk mkutano uliohutubiwa na naibu meya wa jiji bw.Msoffe.

Pia Kamanda Msofe alifungua ofisi ya chadema tawi la Moivaro iliyojengwa kwa nguvu za wanachama.

Source: Mimi mwenyewe katibu mwenezi wa cdm MOSHONO Jijini Arusha.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,959
Likes
15,455
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,959 15,455 280
Hahahaaaaaaaa karibu sana Kamanda
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Futa kabisa magamba arusha.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
Mpaka mwenyekiti wa kata kuhama chama ni news? Dah hii kali.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,144
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,144 545 280
Hii ni habari mbaya pande za Lumumba.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,621
Likes
692
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,621 692 280
Ukombozi ni kama mafuriko, hayazuiwi kwa kanga na kofia za kijani na njano
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Ukombozi ni kama mafuriko, hayazuiwi kwa kanga na kofia za kijani na njano
na kupendeleana katika nyazifa, ufadhili katika shule,masters, tunaona dodoma wamejaa wale wa Dini yetu tu, na pia ufadhili wa wama kwa watoto yatima bado ni dini yetu hadi watendaji wa chuo ni walewale wa kadini ketu.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Rejao wewe ni yupi kati ya hawa b7 fc ....naona ulikuwa likizo sijui ilikuwa Martenity maana muda kamanda hatukuoni JUKWAANI.....
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
Kwa kweli afadhali tupate Januari Makamba au Asha Rose Migilo ambao ni wakadini ketu, lakini hao wanaweza kuchukua nafasi ya waziri mzigo ili kulinda kadini ketu.
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
215
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 215 160
huyo aliyeingia chadema ilikuwa ajaze nafasi za mawaziri mizigo, amekosa bahati, mm!! lakini asingepata kwa vile si wa kidini ketu.
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Mpaka mwenyekiti wa kata kuhama chama ni news? Dah hii kali.
Na bado, mpaka wewe Rejeao tutahakikisha siku moja unajitambua. Tutakwenda taratibu kutoa elimu ili wenye akili nzito kama wewe pia tusiwaache. Peoplezzzzzzz!
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Pigeni Kazi Makamanda!
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,151
Likes
3,002
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,151 3,002 280
Rejao kumbe still nawe bado upo buku7fc nlifkiri umeshatoka kwenye payroll
wenzake leo wamegomea Kodi kwenye buku 10.huyu ana TIN no kabisa ya lumumba anakatwa 5% only
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Karibuni CHADEMA, lakini lazima tuwa screen wote isijekuwa mmetumwa!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Sera ya Gongo imemvutia....
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876