Mwenyekiti wa BAVICHA Ngara Ahukumiwa kwenda JELA


ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
[h=5]Mwananchi Leo tarehe 19/6/2013[/h]





 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
kwa mwendo huu tutafika kweli
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
hii tabia ya vijana kuaminiwa kisha kujiingiza kwenye matukio ya wizi inakatisha tamaa jamii pana ya watanzania ambayo inahitaji mabadiliko, utawala bora, haki na usawa..ni aibu kubwa sana
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Mwananchi Leo tarehe 19/6/2013






Kama aliiba kweli ni haki yake. Huko MAGAMBANI wameiba wangapi? lakini kwa vile mahakama na POLICCM ni yao, nani kapelekwa mahakamani?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Mwanasiasa kawa mwizi tena!? Loh nyie wanapolitiki nyieeee!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,678