Mwenyekiti wa BAVICHA atoa onyo kali kwa viongozi wa serikali akiwemo mkuu wa wilaya ya Igunga


EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
1,265
Likes
166
Points
160
EasyFit

EasyFit

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
1,265 166 160
Akiongea na waandishi wa habari jana Heche ametoa tahadhari kwa polisi na wakuu wa mkoa na mkuu wa wilaya ya Igunga kuwa wasiwe chanzo cha kusababisha fujo nchini waviache vyama vya siasa vishindane kwa haki lakini wakiingilia kugeuza matokeo safari hii vijana wa Chadema hawatakubali. Ameongeza kama polisi hawatenda haki na kuendelea kutotoa ushirikiano watawashughulikia waharifu wakiwemo viongozi kama walivyomshughulikia mkuu wa wilaya jana.

Msikilize mwenyewe hapa anaonekana kama Julius Malema wa Tanzania

 
Last edited by a moderator:
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
"Natoa onyo kwa kiongozi yeyote atakaye temper na matokeo tutamshugulikia na jana mkuu wa wilaya ametolewa kwa ustaarabu sana lakini akirudia tena atafika polisi ameshugulikiwa" haya ni baadhi ya maneno yake Duh! Lakini kwanini safari hii Chadema wamejiamini sana?
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
Duh,hakyanani naomba tu polisi wasifanye mafunzo yao kwa
vitendo this time again
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
"Natoa onyo kwa kiongozi yeyote atakaye temper na matokeo tutamshugulikia na jana mkuu wa wilaya ametolewa kwa ustaarabu sana lakini akirudia tena atafika polisi ameshugulikiwa" haya ni baadhi ya maneno yake Duh! Lakini kwanini safari hii Chadema wamejiamini sana?
coz ni watetezi wa kweli na sio wanafiki.Na wanajua wana support kutoka kwetu.Aluta kontinua makamanda
 
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
3,487
Likes
7
Points
135
Duble Chris

Duble Chris

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
3,487 7 135
busara zitumike katika kutatua maamuzi magumu
fujo hazitajenga, tunajua CDM kinapendwa na vijana wengi kiasi kwamba Viongozi wakiwamulisha kufanya vurugu wengi wata kubali kitu ambacho hatuombei kitoee. Tunaomba CDM wawe watulivu zaidi kwani NGUVU ya UMMA ipo nyuma yao " AMENI "
 
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
638
Likes
26
Points
45
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
638 26 45
Ni vizuri busara kutumika zaidi badala ya vurugu.Kiongozi bora hutawaliwa na maamuzi bora.Tukiwalea hawa vijana kwa kusupport uvunjifu wa amani,iko siku watakuwa kikwazo pia kwa CDM.Heche aandae mazingira ya Ushindi kuliko kuandaa vurugu,kumbuka kuna CUF pia hapo sio CCM pekee hivyo hizo kura elfu 44 zitagawika kweli kweli na hakuna ushindi wa kishindo hapo.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
Mkuu, busara unayoiongelea hapa ni pamoja na kusema NO to upuuzi wowote unaopelekea kubaka demokrasia.
Ni vizuri busara kutumika zaidi badala ya vurugu.Kiongozi bora hutawaliwa na maamuzi bora.Tukiwalea hawa vijana kwa kusupport uvunjifu wa amani,iko siku watakuwa kikwazo pia kwa CDM.Heche aandae mazingira ya Ushindi kuliko kuandaa vurugu,kumbuka kuna CUF pia hapo sio CCM pekee hivyo hizo kura elfu 44 zitagawika kweli kweli na hakuna ushindi wa kishindo hapo.
<br />
<br />
 
A

ALLEN MWAKIPESI

Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
14
Likes
0
Points
0
A

ALLEN MWAKIPESI

Member
Joined Aug 3, 2011
14 0 0
Hawa polisi wengine wanawashwa sababu kazi yao si kupiga watu kazi yao ni mulinda wananchi na ieleweke kwamba wanalipwa kwa kazi ya kuwalinda wananchi kwahiyo naunga mkono hoja ya heche na kusisitiza kuwa vijana tuko macho kupambana na kila aina ya uonevu dhidi ya raia wema
 
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
274
Likes
31
Points
45
Gwaje

Gwaje

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
274 31 45
Bora damu kumwagika kuliko jimbo kupotea kwa wizi
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Fanyeni kweli, nguvu ya umma zilinde kura
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Nguvu ya umma maana yake ni hiyo siyo kufuata taratibu maana huchukua muda mrefu na haki hupotezwa katika mchakato huo
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Ni vizuri busara kutumika zaidi badala ya vurugu.Kiongozi bora hutawaliwa na maamuzi bora.Tukiwalea hawa vijana kwa kusupport uvunjifu wa amani,iko siku watakuwa kikwazo pia kwa CDM.Heche aandae mazingira ya Ushindi kuliko kuandaa vurugu,kumbuka kuna CUF pia hapo sio CCM pekee hivyo hizo kura elfu 44 zitagawika kweli kweli na hakuna ushindi wa kishindo hapo.
Mtu anakubakia mkeo halafu linatokea jamaa kama wewe linasema usimpige mbakaji tumia busara kama mimi nawachanganya wote wewe uliyeniambia nitumie busara na mbakaji mnapata kisago.
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Namsapoti kijana kwa 100%
Kumbukeni;
  1. Tukiwa shule za misingi (Watu waliheshimiana baada ya kupigana)
  2. Nchi nyingi zenye maendeleo zilipitia kuchapana kwanza baada ya kukosekana haki (mfano USA, Kenya)
Ila siungi mkono fujo, sema serikali na vyombo vya usalama wanatakiwa waelewe wao kazi yao ni kulinda raia wote (yaani wao ndiyo baba na mama wa nchi) waige mfano wa aliyekuwa kamanda wa polisi Mwanza.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
"Polisi watuache tucheze mpira na CCM na hao CUF waliowaleta"........kwenye bold hao Kafu wameletwa na nani?
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
43
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 43 0
Busara itumike na Polisi na DC kutokuingilia uchaguzi na kuminya haki za wananchni
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
Akiongea na waandishi wa habari jana Heche ametoa tahadhari kwa polisi na wakuu wa mkoa na mkuu wa wilaya ya Igunga kuwa wasiwe chanzo cha kusababisha fujo nchini waviache vyama vya siasa vishindane kwa haki lakini wakiingilia kugeuza matokeo safari hii vijana wa Chadema hawatakubali. Ameongeza kama polisi hawatenda haki na kuendelea kutotoa ushirikiano watawashughulikia waharifu wakiwemo viongozi kama walivyomshughulikia mkuu wa wilaya jana.

Msikilize mwenyewe hapa anaonekana kama Julius Malema wa Tanzania

http://www.youtube.com/v/OpUr0i0N3gU?version=3"><param
huyu mwenyekiti anatakiwa awe makini na maneno yake,kwanza kitendo walichomfanyia mkuu wa wilaya ni udhalilishaji,pili hawana adabu vijana walioenda kumtoa maana nilikuwepo eneo la tukio na hawakumtendea haki kumsikiliza kwani alikuwa akijitetea .tatu mtuwekee ushahidi halisi kuwa alikuwa anapanga kuwaingilia uchaguzi wenu?
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
huyu mwenyekiti anatakiwa awe makini na maneno yake,kwanza kitendo walichomfanyia mkuu wa wilaya ni udhalilishaji,pili hawana adabu vijana walioenda kumtoa maana nilikuwepo eneo la tukio na hawakumtendea haki kumsikiliza kwani alikuwa akijitetea .tatu mtuwekee ushahidi halisi kuwa alikuwa anapanga kuwaingilia uchaguzi wenu?
Kasome sheria za uchaguzi!!!! Hakuna kutafuniwa hapa!!!
 
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
7,259
Likes
283
Points
180
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
7,259 283 180
busara iliyo ni kuwapa discipline watu wajinga kama yule dc!
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,485
Likes
807
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,485 807 280
Anashusha mkwara utafikiri igp mwema......kweli huyu ni kamanda wa ukweeeli
 

Forum statistics

Threads 1,215,728
Members 463,375
Posts 28,557,886