Mwenyekiti UVCCM, Kheri James aomba radhi kwa watu wote waliokerwa na kauli yake


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,964
Likes
30,918
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,964 30,918 280


"Nachukua nafasi hii kuwaomba Radhi Watanzania Wenzangu wote walio kerwa na ujumbe huo,na ninawashukuru viongozi wote wa kisiasa na kiraia walio nikosoa na kunikemea kwa maslahi mapana ya Taifa letu,ninawashukuru sana" Kheri James Mwenyekiti UVCCM Taifa

james-jpg.822683


Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM), Kheri James ametengua kauli yake inayosema ‘CCM ndiyo inayoamua maendeleo yaje au yasije na hakuna mwananchi anayeweza kuchukua hatua yoyote dhidi ya chama hicho’.

Akimnadi mgombea wa udiwani Kata ya Bagara, mkoani Manyara, Nicodemus Tlaghasi James alisema CCM haiwezi kupeleka maendeleo kwenye maeneo yanayoongozwa na upinzani.

James alitoa kauli hiyo wiki iliyopita katika mtaa wa Mpya wilayani Babati akisema CCM haiwezi kupeleka maendeleo kwa wananchi waliochagua viongozi wa upinzani badala ya CCM.

Akizungumza leo Julai 30, 2018 na Mwananchi James amesema amefikia uamuzi huo baada ya kupokea simu za kumkemea na kumuonya juu ya kauli hiyo.

“Anayepokea sentensi hiyo, hawezi kujua mwanzo ulisema nini na mwisho ulisema nini, nimeamua kufanya kitu cha kiungwana kwamba ilimradi kilichopokelewa kwenye jamii ni kibaya, tumeamua kuomba radhi bila kujali mwanzoni na mwisho nilisema nini,” amesema James.

Chanzo: Mwananchi
 
Last edited:
Nsame

Nsame

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
470
Likes
40
Points
45
Nsame

Nsame

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
470 40 45
Kuna kauli walishauliwa kuwa wafanye chochote kama wataumiza tabaka lolote wataomba msamaha, lkn hizo ni za kuambiwa inatakiwa wachanganye na zao.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,413
Likes
1,178
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,413 1,178 280
Mbona aliongea ukweli wa mambo ulivyo! kwani kuna tatizo gani na hayo maneno kwa muktadha wa sasa wa kisiasa name kiutawala?
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,780
Likes
3,091
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,780 3,091 280
Nilijua ipo siku atarudi kinyume nyume........natafakari damage Aliyotengeneza kwa hiyo kauli, na bado sio yeye tu,muda ndio huamua......wapo wengi watakuja kuomba msamaha hapo mbeleni.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
12,310
Likes
10,959
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
12,310 10,959 280
hii kauli haijatuumiza kabisa , aendelee tu na mambo yake
Mtu kama huyu baadae unamkabidhi uongozi nyeti kwa Taifa hili alafu ukarajia ataamashisha wananchi kuleta umoja/muungano na maendeleo

Only in Tz
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
16,112
Likes
15,149
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
16,112 15,149 280
Mbona Sumaye umko nae huko lakini hawombi radhi.
 
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Messages
2,870
Likes
2,207
Points
280
Abuu Said

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2015
2,870 2,207 280
aaaakkkkkhhhhhhhhh siasa bwana:oops::oops:
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
16,112
Likes
15,149
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
16,112 15,149 280
Ameyarudia maneno ya Sumaye.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
16,112
Likes
15,149
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
16,112 15,149 280
Mimi binafsi sijakerwa na speech ile,kwangu ilikuwa ukweli,ukweli,ukweli..msema kweli ni mpenzi wa mungu.
 
Asiye na Chama

Asiye na Chama

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
931
Likes
429
Points
80
Asiye na Chama

Asiye na Chama

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
931 429 80


"Nachukua nafasi hii kuwaomba Radhi Watanzania Wenzangu wote walio kerwa na ujumbe huo,na ninawashukuru viongozi wote wa kisiasa na kiraia walio nikosoa na kunikemea kwa maslahi mapana ya Taifa letu,ninawashukuru sana" Kheri James Mwenyekiti UVCCM Taifa

View attachment 822683

Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM), Kheri James ametengua kauli yake inayosema ‘CCM ndiyo inayoamua maendeleo yaje au yasije na hakuna mwananchi anayeweza kuchukua hatua yoyote dhidi ya chama hicho’.

Akimnadi mgombea wa udiwani Kata ya Bagara, mkoani Manyara, Nicodemus Tlaghasi James alisema CCM haiwezi kupeleka maendeleo kwenye maeneo yanayoongozwa na upinzani.

James alitoa kauli hiyo wiki iliyopita katika mtaa wa Mpya wilayani Babati akisema CCM haiwezi kupeleka maendeleo kwa wananchi waliochagua viongozi wa upinzani badala ya CCM.

Akizungumza leo Julai 30, 2018 na Mwananchi James amesema amefikia uamuzi huo baada ya kupokea simu za kumkemea na kumuonya juu ya kauli hiyo.

“Anayepokea sentensi hiyo, hawezi kujua mwanzo ulisema nini na mwisho ulisema nini, nimeamua kufanya kitu cha kiungwana kwamba ilimradi kilichopokelewa kwenye jamii ni kibaya, tumeamua kuomba radhi bila kujali mwanzoni na mwisho nilisema nini,” amesema James.

Chanzo: Mwananchi
Hivi ya huko Manyara ni kali zaidi ya Cha-Arusha!
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
1,829
Likes
4,721
Points
280
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
1,829 4,721 280
Nyie ndio wenye nchi banaa!!! Hamna haja ya kuomba radhi
 
B

Beem

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
770
Likes
1,010
Points
180
B

Beem

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
770 1,010 180
Aliongea ukweli kabisa. Hakukuwa na haja ya kuomba radhi
 
Enkorongo

Enkorongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
979
Likes
437
Points
80
Enkorongo

Enkorongo

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
979 437 80


"Nachukua nafasi hii kuwaomba Radhi Watanzania Wenzangu wote walio kerwa na ujumbe huo,na ninawashukuru viongozi wote wa kisiasa na kiraia walio nikosoa na kunikemea kwa maslahi mapana ya Taifa letu,ninawashukuru sana" Kheri James Mwenyekiti UVCCM Taifa

View attachment 822683

Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM), Kheri James ametengua kauli yake inayosema ‘CCM ndiyo inayoamua maendeleo yaje au yasije na hakuna mwananchi anayeweza kuchukua hatua yoyote dhidi ya chama hicho’.

Akimnadi mgombea wa udiwani Kata ya Bagara, mkoani Manyara, Nicodemus Tlaghasi James alisema CCM haiwezi kupeleka maendeleo kwenye maeneo yanayoongozwa na upinzani.

James alitoa kauli hiyo wiki iliyopita katika mtaa wa Mpya wilayani Babati akisema CCM haiwezi kupeleka maendeleo kwa wananchi waliochagua viongozi wa upinzani badala ya CCM.

Akizungumza leo Julai 30, 2018 na Mwananchi James amesema amefikia uamuzi huo baada ya kupokea simu za kumkemea na kumuonya juu ya kauli hiyo.

“Anayepokea sentensi hiyo, hawezi kujua mwanzo ulisema nini na mwisho ulisema nini, nimeamua kufanya kitu cha kiungwana kwamba ilimradi kilichopokelewa kwenye jamii ni kibaya, tumeamua kuomba radhi bila kujali mwanzoni na mwisho nilisema nini,” amesema James.

Chanzo: Mwananchi
Huyo kijana hajitambui na inaonyesha amelewa madaraka lkn mpangaji ni mungu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
30,457
Likes
16,332
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
30,457 16,332 280
Wapuuzi nyie, mmesema yaliyojaa mioyoni mwenu, je ulichosema si ni kweli? Au uongo?
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,857
Likes
465
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,857 465 180
Mtu kama huyu baadae unamkabidhi uongozi nyeti kwa Taifa hili alafu ukarajia ataamashisha wananchi kuleta umoja/muungano na maendeleo

Only in Tz
Ndicho tulichokifanya 2015 mkuu ipo sk tutalia na kusaga meno!
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
4,769
Likes
3,782
Points
280
Age
46
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
4,769 3,782 280
Edward N Lowasa(rtd PM) alivyokutana na Rais wa URT aliusia viongozi kuchunga kauli zao kwani amani ya nchi hii ni muhimu kuliko chochote kile, na kuna watanzania walipambana mpaka hapa tulipo day and night, wengine wametangulia mbele ya haki na wengine bado wako hai, sifa ya kiongozi ni unyenyekevu kwa wale anaowaongoza, kiongozi akianza kutoa lugha ya kejeli , dharau na iliyojaa kiburi si ishara njema, nawashukuru hao viongozi waliomfahamisha kuwa kwa maneno yale alikuwa amekengeuka si lugha ya kuombea kura hata kidogo, na si kura tu ila si lugha inayotakiwa kutoka kwa kiongozi anaeamini katika utawala wa sheria na uongozi wa kidemokrasia, safari bado ni ndefu, M/Mungu awajaalie viongozi wetu wawe na lugha ya kistaarabu na kiasi katika shughuli zao , every word to them gonna ferry or bury them, they have to put their brain engaged before putting their mouth into gear , merci beaucoup!
Kuna aliyemtuma, Huyo ndo tatizo, huenda hatafurahi dogo kuomba msamaha.
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,148
Likes
4,537
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,148 4,537 280
Mh ndo maana twawachukua upande wa pili
 
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
6,240
Likes
5,089
Points
280
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
6,240 5,089 280
Ila hio kauli MBONA isharudiwa sana kuanzia mnyeti arumeru na makonda kinondoni,pia katika hali halisi majimbo ya upinzani yanapewa vipaumbele kidogo sana kupewa hewa za maendeleo.
 

Forum statistics

Threads 1,264,299
Members 486,270
Posts 30,179,486