Mwenyekiti chama cha walimu aipongeza serikali kwa kuahidi kulipa deni la walimu la milioni 800


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,208
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,208 280
Mwenyekiti wa Chama cha Walimu Tanzania wilaya ya Kalambo mkoani Rukwa Bwana JOSEPH NDALAMA, amepongeza hatua iliyochukuliwa na serikali ya kuahidi kuyalipa madeni ya walimu wanayodai, ambayo yamefikia zaidi ya shilingi milioni 800.

Hata hivyo ameitaka serikali itekeleze ahadi hiyo mapema iwezekanavyo, ili kuinua ari ya walimu katika kutekeleza majukumu yao ya ufundishaji, kwani wanaishi katika mazingira magumu.

Kwa upande wake Katibu wa chama hicho Bwana PETER SIMWANZA, amewaonya walimu hao wasichanganye utetezi wa walimu na mambo ya kisiasa, hali ambayo amesema inaleta mihemko inayochangia uvunjifu wa amani.

Chanzo: ITV
 
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
1,591
Likes
1,708
Points
280
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2017
1,591 1,708 280
Mmmmmh. Uongo wao.
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,073
Likes
5,463
Points
280
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,073 5,463 280
Wachukue hatua pia pale walimu wanapocharazwa viboko
 
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2009
Messages
2,295
Likes
3,556
Points
280
whitehorse

whitehorse

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2009
2,295 3,556 280
Kwa sasa kuna shughuli za uhakiki endelevu hadi 2020. Tulieni mtalipwa after 2020
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,537
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,537 280
upuuzi
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,246
Likes
8,263
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,246 8,263 280
Mwenyekiti wa Chama cha Walimu Tanzania wilaya ya Kalambo mkoani Rukwa Bwana JOSEPH NDALAMA, amepongeza hatua iliyochukuliwa na serikali ya kuahidi kuyalipa madeni ya walimu wanayodai, ambayo yamefikia zaidi ya shilingi milioni 800.

Hata hivyo ameitaka serikali itekeleze ahadi hiyo mapema iwezekanavyo, ili kuinua ari ya walimu katika kutekeleza majukumu yao ya ufundishaji, kwani wanaishi katika mazingira magumu.

Kwa upande wake Katibu wa chama hicho Bwana PETER SIMWANZA, amewaonya walimu hao wasichanganye utetezi wa walimu na mambo ya kisiasa, hali ambayo amesema inaleta mihemko inayochangia uvunjifu wa amani.

Chanzo: ITV
yaani ahadi tu anatoa pongezi?

ajifunze kwa huyu mzee wa 1960S hapa... Mzee awapiga za uso CCM
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,832
Likes
1,110
Points
280
Age
31
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,832 1,110 280
Sawa
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,778
Likes
25,188
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,778 25,188 280
Hiki chama hakina tofauti na UVCCM, kazi yake ni kutetea masilahi ya walimu na siyo kupongeza kulipwa haki za watu kitu ambacho ni wajibu wa serikali, tatizo wamegeuka kuwa wapongezaji kama UVCCM. Chama cha hovyo sana kivunjwe.
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
2,940
Likes
1,987
Points
280
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
2,940 1,987 280
Huyu ni kada wa CCM muda mrefu.
 
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
1,380
Likes
2,040
Points
280
Nyendeke

Nyendeke

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
1,380 2,040 280
Hawa nao ndo mana kila siku wanaambiwa hawajielewi, hizo ahadi wameanza kupewa Leo?
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,081
Likes
14,009
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,081 14,009 280
Fala kweli huyo Mwenyekiti....anapongeza ahadi
 

Forum statistics

Threads 1,250,536
Members 481,403
Posts 29,736,845