MWENYEKITI CHADEMA TAIFA. Leo atahutubia wasomi chuo cha SAUT


S

sweya lugendo

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
56
Likes
12
Points
0
S

sweya lugendo

Member
Joined Dec 7, 2013
56 12 0
Leo tarehe 15/12/2013 Siku ya jumapil kutakuwa na mkutano mkuu wa CHADEMA utaanza saa 8 mchana mpaka saa 12 jioni , utakao fanyika uwanja wa shule ya msingi nyamalango pembeni kidogo na chuo kikuu cha SAUT, mkutano huo ulioandaliwa na tawi La CHADEMA SAUT, mkutano mkuu huo utahutubiwa na wabunge wa chama pamoja na Mh MBOWE,
 
S

sweya lugendo

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
56
Likes
12
Points
0
S

sweya lugendo

Member
Joined Dec 7, 2013
56 12 0
Ulinzi wa chama upo kwa viongozi wake pamoja na raia, maana haya ma CCM hayapendi kuona vyama vingine vikifanya mkutano.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Tunategemea updates zenu makamanda wa Mwanza
 
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
684
Likes
6
Points
35
Age
40
M

mwanza_kwetu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
684 6 35
This is good. Kwa walio mwanza unaweza kuwaelekeza wafikeje?

Asante sana tutakuwepo wakazi ili wanaotoa matamko wakome kabisa. Kumbe kamanda kalala mwanza
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,688
Likes
1,655
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,688 1,655 280
CHADEMA for life
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
The heading does not reflect the place where the political rally is going to take place, "Over exaggerations"!!!!!!
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Leo tarehe 15/12/2013 Siku ya jumapil kutakuwa na mkutano mkuu wa CHADEMA utaanza saa 8 mchana mpaka saa 12 jioni , utakao fanyika uwanja wa shule ya msingi nyamalango pembeni kidogo na chuo kikuu cha SAUT, mkutano huo ulioandaliwa na tawi La CHADEMA SAUT, mkutano mkuu huo utahutubiwa na wabunge wa chama pamoja na Mh MBOWE,
hana lolote huyo, namchukia sana kwa kitendo chake na wapuuzi wenzake kumtelekeza tata Bob makani alivyougua.Baada ya kufa ndio wakaja na ngonjera nyingi! Jana alikuwa akitaja mara kwa mara jina la makani akidhani wasukuma hatujui uhuni wao, hatudanganyiki na 2015 mtaisoma namba, manyang'au nyie
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,794
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,794 99 145
Hana uwezo wakujieleza naona ataandikiwa asome,anabebwa na Uchagga tu.
 
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
1,002
Likes
113
Points
160
P

Pilitoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
1,002 113 160
Hana jipya, fisadi mkubwa
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
34
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 34 145
Atahutubia au ataongea?
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
This mwenyekiti is too local
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Form six failure anahutubia wasomi, adventure!!
 
kilele pori

kilele pori

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2013
Messages
232
Likes
0
Points
0
Age
57
kilele pori

kilele pori

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2013
232 0 0
Hana jipya, fisadi mkubwa
Wewe ni yupi, ebu njoo na ID yako kamili tuweze kukujibu.
Manake mapovu unayotoka si mchezo. Songa mbele mbunge wangu,
Mwenyekiti wangu , kamanda na kaka yetu.
 
M

mzee wa 3

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
288
Likes
0
Points
33
M

mzee wa 3

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
288 0 33
Mpaka sasa makamanda wa chadema saut wanaweka mambo sawa hususan jukwaa maeneo ya s/msingi sweya
 

Forum statistics

Threads 1,264,115
Members 486,206
Posts 30,173,150