Mwenyekiti CHADEMA taifa Freeman Mbowe akikagua uhai wa chama Mkoa wa Lindi


Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,032
Likes
31,835
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,032 31,835 280
Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa, Mhe. Freeman Mbowe akisalimiana na viongozi wa chama hicho kuanzia ngazi vitongoji mpaka Jimbo waliofika katika kata ya Nambambo Jimbo la Nachingwea Mkoa wa Lindi.

Mwenyekiti CHADEMA Taifa, Mhe. Freeman Mbowe akisaini kitabu cha wageni katika kata ya Nambambo Jimbo la Nachingwea Mkoani Lindi na Kushiriki kikao cha ndani chenye lengo la kukagua uhai wa chama na kuwashirikisha viongozi wa chama ngazi ya vitongoji mpaka ngazi ya Jimbo pamoja na kuwashirikisha viongozi wa kiserikali waliotokana na CHADEMA.

Akifungua kikao cha ndani Mwenyekiti wa Kanda ya Kusini, Mhe. Namangaya amemueleza Mwenyekiti wa chama Taifa ikiwa ni pamoja na kuonyesha jinsi mwamko mkubwa wa watu wa Mkoa wa Lindi wanavyoyataka mabadiliko.

Huku Mbunge wa Ndanda Mhe. Cecil Mwambe akiwahakikishi viongozi wa kichama kuanzia ngazi ya vitongoji mpaka Jimbo waliofika kwenye kikao hicho kushirikiana nao ili kubadilishana uzoefu ambao utapelekea kupata mafanikio kama walivyopata watu wa Ndanda kwa kumchagua na kuwatumikia na kuwaahidi kutumikia watu wa Mkoa wa Lindi kama anavyowatumikia watu wa Mkoa wa Mtwara.
img-20161125-wa0068-jpg.439436
img-20161125-wa0064-jpg.439437
img-20161125-wa0063-jpg.439438
img-20161125-wa0062-jpg.439439
 
Mhere Mwita

Mhere Mwita

Verified Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
214
Likes
1,057
Points
180
Age
29
Mhere Mwita

Mhere Mwita

Verified Member
Joined Jan 24, 2012
214 1,057 180
Mwenyekiti wa Chadema taifa Bw Freeman Mbowe akiaongea na viongozi wa msingi, Matawi, Kata mpaka Jimbo katika jimbo la Ndanda, hii ziara ni ya mkoa mzima wa Mtwara.

 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,839
Likes
13,936
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,839 13,936 280
Huko Nachingwea na kusini kwa ujumla wanajisumbua bure. Kwa sasa hawataki kabisa kusikia kuhusu CHADEMA. Labda Ndanda kidogo
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Huo moto ni upi sasa?
 
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
846
Likes
824
Points
180
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
846 824 180
Anakagua uhai kwani kilikuwa kimekufa?
 
B

bne

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,506
Likes
1,498
Points
280
B

bne

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,506 1,498 280
Siasa za kimya huwa kisiasa hatari zaidi kuliko siasa za majukwaani. Hizi ndizo zinaitwa siasa za kimkakati ambazo huakikisha ushindi. Ndio maana huwa namkubali mashinji zaidi ya slaa.
Ktk vita jeshi muhimu kabisa huwa ni jeshi LA ardhini si la angani. Huu ndio uzoefu MPYA aliouleta lowassa cdm
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
18,081
Likes
11,099
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
18,081 11,099 280
Amewalipa NHC au ndio kaamua kurandaranda tu?
 
D

Danny greeny

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
3,864
Likes
1,177
Points
280
D

Danny greeny

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
3,864 1,177 280
Enzi hizo shamrashamra watu mitaani na picha za Mapokezi nyomi la kufa mtu. Sikuhizi kimya kimya kama wanaogopa kufumaniwa.

Jamii forums wenyewe wamebaki wawili tu. Akiacha kutoa update za Chadema Mwanahabari Huru na Francis12 basi tena chama kitajifia.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,625
Likes
18,013
Points
280
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,625 18,013 280
Huko Nachingwea na kusini kwa ujumla wanajisumbua bure. Kwa sasa hawataki kabisa kusikia kuhusu CHADEMA. Labda Ndanda kidogo
Jenga hoja hapa sio lumumba.


swissme
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,731
Likes
341
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,731 341 180
Huko Nachingwea na kusini kwa ujumla wanajisumbua bure. Kwa sasa hawataki kabisa kusikia kuhusu CHADEMA. Labda Ndanda kidogo
NDANDA KWA SABABU YA MISSION
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670