Mwenyekiti CHADEMA kata ya Kivule abwaga manyanga


Asango

Asango

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
234
Points
170
Asango

Asango

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
234 170
Hatimaye mwenyekiti wa CHADEMA kata ya Kivule Bwana Buganda ameamua kujiuzulu au kuachia wadhifa huo kwa tuhuma nzito za kutafuna michango ya wanachama wa CHADEMA katika jimbo la Ukonga. Fedha hizo zilichangwa kwa ajili ya kuandaa na kufanikisha mkutano wa hadhara, pamoja na kujiuzulu bado atadaiwa fedha hizo.Hadi sasa hajarejesha fedha hizo.
Namna hii tutafika kweli?
 
O

OIL CHAFU

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
899
Points
500
Age
36
O

OIL CHAFU

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
899 500
Kuwa kiongozi chadema siyo kwamba wewe ni malaika, cha msingi sera ya chadema ni kumwajibisha mtu pale anapokiuka taratibu. Shukrani kwa wananchi walioamua kumuwajibisha huyo fisadi. Viva chadema
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,488
Points
2,000
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,488 2,000
Hatimaye mwenyekiti wa CHADEMA kata ya Kivule Bwana Buganda ameamua kujiuzulu au kuachia wadhifa huo kwa tuhuma nzito za kutafuna michango ya wanachama wa CHADEMA katika jimbo la Ukonga. Fedha hizo zilichangwa kwa ajili ya kuandaa na kufanikisha mkutano wa hadhara, pamoja na kujiuzulu bado atadaiwa fedha hizo.Hadi sasa hajarejesha fedha hizo.
Namna hii tutafika kweli?
Arudi zake CCM akapige hela na hao majangili wa meno ya Ndovu
 
K

KYALUMUKUNZA

Senior Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
146
Points
0
K

KYALUMUKUNZA

Senior Member
Joined Aug 19, 2012
146 0
Si chadema si ccm wote manyanganyanga wote kitu pesa tu eti chadema tetea wananchi danganya toto ww.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
Hv anafikiri angechukua fedha na watu wawe kimya kweli!
Nyakati hii si miaka ya ccm,hapo inatakiwa pesa alipe na aondoke arudi zake kwa majambazi wenzie!

Hana adabu kweli!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,175
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,175 2,000
Si chadema si ccm wote manyanganyanga wote kitu pesa tu eti chadema tetea wananchi danganya toto ww.
Hakuna mtu aliwahi kusema kuwa chadema ni malaika ila kitu pekee kinacho watofautisha chadema na ccm ni kuwa chadema ikotayari kuwawajibisha kama hutojiwajibishwa kwa wale wote wanaoenda kinyuma na maadili/sheria...
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,883
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,883 2,000
hakuna binadam ambaye ni malaika kila mtu anamapungufu yake, tunacholia nacho kila siku ni kuwajibishwa kwa mafisadi kitu ambacho ccm hawakiwezi..tunashukuru Chadema kwa kutowaonea aibu mafisadi..!!!
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Points
1,195
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 1,195
Source? ama zile wewe mwenyewe upo eneo la tukio?
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Chadema ina wakati mgumu sana nje ya mikoa ya kaskazini
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Hiki chama kinachekesha kweli,kama kiongozi wa kata anakwapua jasho la wananchi,kwanini meya wa manispaa ya moshi asijichukulie chake mapema kwa kujiundia safari fake?
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,051
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,051 1,225
Hiki chama kinachekesha kweli,kama kiongozi wa kata anakwapua jasho la wananchi,kwanini meya wa manispaa ya moshi asijichukulie chake mapema kwa kujiundia safari fake?
Unajiuza kwa shilling ngapi ile kitu?
 
KAZIMOTO

KAZIMOTO

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
1,073
Points
0
KAZIMOTO

KAZIMOTO

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
1,073 0
Hatimaye mwenyekiti wa CHADEMA kata ya Kivule Bwana Buganda ameamua kujiuzulu au kuachia wadhifa huo kwa tuhuma nzito za kutafuna michango ya wanachama wa CHADEMA katika jimbo la Ukonga. Fedha hizo zilichangwa kwa ajili ya kuandaa na kufanikisha mkutano wa hadhara, pamoja na kujiuzulu bado atadaiwa fedha hizo.Hadi sasa hajarejesha fedha hizo.
Namna hii tutafika kweli?
Ndivyo tunavyotaka .... uwajibikaji kwanza chama baadaye
 
M

mnduoeye

Senior Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
166
Points
0
Age
60
M

mnduoeye

Senior Member
Joined Jun 30, 2012
166 0
Hiki chama kinachekesha kweli,kama kiongozi wa kata anakwapua jasho la wananchi,kwanini meya wa manispaa ya moshi asijichukulie chake mapema kwa kujiundia safari fake?
Hivi Meya anweza safiri kutumia fedha za Halmashauri bila ridhaa ya Baraza la madiwani? Una habari kuwa hata Meya akisafiri anatakiwa kuleta taarifa kwa baraza lake? Naamini si fisadi kama waliopita. Kama amealikwa na miji dada hata kama kalipiwa tiketi lazima Baraza lake lijue kuwa kasafiri na kaalikwa.
 
KAZIMOTO

KAZIMOTO

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
1,073
Points
0
KAZIMOTO

KAZIMOTO

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
1,073 0
Chadema ina wakati mgumu sana nje ya mikoa ya kaskazini
Tembelea mikoa ya kusini chadema ina nguvu kubwa acha propaganda kijijini kwangu mwenyekiti ni chadema nilishangaa sana nilipotembelea huko.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Acheni kutuletea taarifa za siasa ambazo hazina kichwa wala miguu humu ndani,hebu tambueni kwamba humu Jamvini sio mahali pa kuonyesha hisia zenu za kisiasa,ni mahali pa kujadili hoja za kitaifa zenye mwelekeo wa kuleta mapinduzi kwa Tanzania.Acheni upumbafu Muraaa,Thathiga mbane amang'ana ghayo!!!!!!!!!!!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Acheni kutuletea taarifa za siasa ambazo hazina kichwa wala miguu humu ndani,hebu tambueni kwamba humu Jamvini sio mahali pa kuonyesha hisia zenu za kisiasa,ni mahali pa kujadili hoja za kitaifa zenye mwelekeo wa kuleta mapinduzi kwa Tanzania.Acheni upumbafu Muraaa,Thathiga mbane amang'ana ghayo!!!!!!!!!!!
Heee huyu jamaa vipi,mbona hiyo lugha nayoongea ni tofauti kabisa na ID yake??!!! au ndo mambo ya JF?hayo maneno makali kweli na hapo alipofikia nadhan kama huyu jamaa angelikuwa karibu angekuwa tayari amekula panga!!!!!!!!!!
 
B

Bob G

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Points
1,195
B

Bob G

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 1,195
Kwenye kundi la mamba kenge hawakosekani
Hatimaye mwenyekiti wa
CHADEMA kata ya Kivule Bwana Buganda ameamua kujiuzulu au kuachia
wadhifa huo kwa tuhuma nzito za kutafuna michango ya wanachama wa
CHADEMA katika jimbo la Ukonga. Fedha hizo zilichangwa kwa ajili ya
kuandaa na kufanikisha mkutano wa hadhara, pamoja na kujiuzulu bado
atadaiwa fedha hizo.Hadi sasa hajarejesha fedha hizo.
Namna hii tutafika kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,294,754
Members 498,027
Posts 31,187,142
Top