Mwenyekiti chadema kanda ya kusini awachana Slaa na Mbowe.


Status
Not open for further replies.
kitambiheshima

kitambiheshima

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
453
Likes
0
Points
0
kitambiheshima

kitambiheshima

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
453 0 0
Mwenyekiti wa chadema kanda ya kusini Joseph Matiku Matare, leo katika viwanja vya soko kuu Songea amethubutu kile ambacho wengine ndani ya chadema hawawezi kufanya mbele ya Dr. Slaa na Mbowe.

Amesema kuhusu sakata linaloendelea la Zitto Kabwe, Mbowe na Slaa nao wakicheza watakwenda na maji kwani chadema siyo mali yao bali ni mali ya wanachama.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Hujamwelewa, yaani hata yeye matiku matare anaweza kwenda na maji
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,804
Likes
4,226
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,804 4,226 280
Dr. Slaa hajafanya yake huko?!

Dr. Slaa, weka mbali na wake za watu.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,804
Likes
4,226
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,804 4,226 280
Hujamwelewa, yaani hata yeye matiku matare anaweza kwenda na maji
Dr. Slaa na Mh. Mbowe ifike mahali waelewe kwamba CHADEMA inaendeshwa kwa hela za Watanzania wote bila ya kujali ni Watanzania wa Moshi, Kilimanjaro au Songea, Ruvuma.
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,004
Likes
1,578
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,004 1,578 280
Awe na spirit hiyohiyo kuwaeleza viongozi wa kitaifa wanapofika maeneo hayo, kwanini kusini ipo nyuma kimaendeleo?
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,733
Likes
2,303
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,733 2,303 280
mbowe an mkwewe co limited
 
kitambiheshima

kitambiheshima

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
453
Likes
0
Points
0
kitambiheshima

kitambiheshima

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
453 0 0
Mzimu wa Zitto unazidi kuitafuna cdm maskini!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,351
Likes
3,692
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,351 3,692 280
Ni kweli, hajakosea. Ametumia neno 'nao', akimaanisha iwapo watafanya usaliti kama wa Zitto
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,297
Members 482,076
Posts 29,802,983