Mwenyekiti CCM alishajulikana, hawa wajumbe wanaenda Dodoma kufanya nini?


M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,224
Likes
3,591
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,224 3,591 280
Ni dhahiri kuwa mwenyekiti Wa chama cha mapinduzi anajulikana kuwa ni Pombe Magufuli, ingawa haijulikani kuwa ni lini uchaguzi ulifanyika na akachaguliwa. nimesikia kuwa wajumbe Wa halimashauri kuu ya ccm wanatarajia kuelekea Dodoma kwa ajili ya uchaguzi. hivi huku siyo kupoteza pesa bure ukizingatia kuwa hawana cha kwenda kufanya Dodoma kama siyo kuonngeza jamu ndani ya mkoa Wa Dodoma?
 
K

kibamba side

Senior Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
151
Likes
84
Points
45
Age
48
K

kibamba side

Senior Member
Joined Mar 9, 2016
151 84 45
Ni dhahiri kuwa mwenyekiti Wa chama cha mapinduzi anajulikana kuwa ni Pombe Magufuli, ingawa haijulikani kuwa ni lini uchaguzi ulifanyika na akachaguliwa. nimesikia kuwa wajumbe Wa halimashauri kuu ya ccm wanatarajia kuelekea Dodoma kwa ajili ya uchaguzi. hivi huku siyo kupoteza pesa bure ukizingatia kuwa hawana cha kwenda kufanya Dodoma kama siyo kuonngeza jamu ndani ya mkoa Wa Dodoma?
Kusherekea ushindi na mwenyekiti wao....
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,683
Likes
62,219
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,683 62,219 280
Ni dhahiri kuwa mwenyekiti Wa chama cha mapinduzi anajulikana kuwa ni Pombe Magufuli, ingawa haijulikani kuwa ni lini uchaguzi ulifanyika na akachaguliwa. nimesikia kuwa wajumbe Wa halimashauri kuu ya ccm wanatarajia kuelekea Dodoma kwa ajili ya uchaguzi. hivi huku siyo kupoteza pesa bure ukizingatia kuwa hawana cha kwenda kufanya Dodoma kama siyo kuonngeza jamu ndani ya mkoa Wa Dodoma?
Utazingirwa na wazee wa difender kwakile kitakachoitwa " Uchochezi "
 
S

sensor

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
2,472
Likes
849
Points
280
S

sensor

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
2,472 849 280
Wameenda kutafuna pesa za walipa kodi
CC: Jenista Muhagama. CCM ndiyo chama dola
 
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2014
Messages
2,876
Likes
739
Points
280
N

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2014
2,876 739 280
Ni dhahiri kuwa mwenyekiti Wa chama cha mapinduzi anajulikana kuwa ni Pombe Magufuli, ingawa haijulikani kuwa ni lini uchaguzi ulifanyika na akachaguliwa. nimesikia kuwa wajumbe Wa halimashauri kuu ya ccm wanatarajia kuelekea Dodoma kwa ajili ya uchaguzi. hivi huku siyo kupoteza pesa bure ukizingatia kuwa hawana cha kwenda kufanya Dodoma kama siyo kuonngeza jamu ndani ya mkoa Wa Dodoma?
Ni wajumbe wa mkutano mkuu ndiyo wanaomchagua mweyekiti, halmashauri kuu inapendekeza jina/majina tu. Uchaguzi haujafanyika kwa hiyo hawaendi kupoteza pesa bure. Nafahamu unaelewa haya niliyoandika lakini umeandika uzi huu kama kejeli!
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,259
Likes
2,000
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,259 2,000 280
Ni dhahiri kuwa mwenyekiti Wa chama cha mapinduzi anajulikana kuwa ni Pombe Magufuli, ingawa haijulikani kuwa ni lini uchaguzi ulifanyika na akachaguliwa. nimesikia kuwa wajumbe Wa halimashauri kuu ya ccm wanatarajia kuelekea Dodoma kwa ajili ya uchaguzi. hivi huku siyo kupoteza pesa bure ukizingatia kuwa hawana cha kwenda kufanya Dodoma kama siyo kuonngeza jamu ndani ya mkoa Wa Dodoma?
Mtarban
Wajumbe wanaenda kumpongeza mwenyekiti mpya wa chama. Chama kilichojaa wanafiki ambao atawatumbua.Pia wanaenda kupiga makofi na kushuhudia upokezanaji wa kijiti na kupiga picha na mwenyekiti. Baada ya kupiga picha,watamwombea kwa Mungu. Hiyo ndio DOMOkrasi ya chama.
Kura wamepigwa kwa fax zamani ( Samwel Sitta style), kitakachofanyika Dodoma ni igizo tu la uchaguzi ndani ya chama.
Serikali ndio inabana matumizi lakini vyama havina uhaba wa fedha. Unafahamu vyama vinapata ruzuku? Sasa wataitumiaje ruzuku hiyo? Wewe niambie, wataitumbuaje Ruzuku hiyo? Ruzuku ni lazima itumbuliwe.

Hii ya chama kimejaa wanafiki ni kauli ya JPM ,mwenyekiti mteule.

 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Tukio la kumpa kijiti cha Uenyekiti JPM ni sehemu ndogo sana katika mkutano huo utakaotanguliwa na vikao vya Sektetarieti, Kamati Kuu, Halmashauri Kuu then Mkutano Mkuu. Mind you mkutano huu utagharimu 4.3bilioni. Kusafisha wajumbe 3000 kuja na kurudi makwao, posho 80,000/- kwa siku, document kits, kusafirisha wajumbe kutoka vyama rafiki nje ya nchi kama Zimbabwe, Afrika Kusini, Vietnam, Cuba, China, Msumbiji nk. Kurusha mkutano huo live tv & radios. Ni mkutano mkubwa sana.
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,224
Likes
3,591
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,224 3,591 280
Ni wajumbe wa mkutano mkuu ndiyo wanaomchagua mweyekiti, halmashauri kuu inapendekeza jina/majina tu. Uchaguzi haujafanyika kwa hiyo hawaendi kupoteza pesa bure. Nafahamu unaelewa haya niliyoandika lakini umeandika uzi huu kama kejeli!
tengua kauli, hapo hakuna uchaguzi mkuu, na kama kuna uchaguzi inakuaje mnasema Magufuli atakabidhiwa chama ilihali kama ni uchaguzi yeyote tofauti na magufuli anaweza kuchaguliwa
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,535
Likes
1,212
Points
280
Age
57
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,535 1,212 280
kukurukukuru za kukurupuka hazitoisha
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,110
Likes
24,537
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,110 24,537 280
Ni dhahiri kuwa mwenyekiti Wa chama cha mapinduzi anajulikana kuwa ni Pombe Magufuli, ingawa haijulikani kuwa ni lini uchaguzi ulifanyika na akachaguliwa. nimesikia kuwa wajumbe Wa halimashauri kuu ya ccm wanatarajia kuelekea Dodoma kwa ajili ya uchaguzi. hivi huku siyo kupoteza pesa bure ukizingatia kuwa hawana cha kwenda kufanya Dodoma kama siyo kuonngeza jamu ndani ya mkoa Wa Dodoma?
Wewe yanakuhusu nini? Kama Ufipa hamna mikutano ya chama kazi ni kwenu.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
ukiuangalia kwa jicho pevu mkutano wa dodoma ni upotevu wa rasilimali pesa na hata muda. pia ni maigizo....
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,259
Likes
2,000
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,259 2,000 280
Tukio la kumpa kijiti cha Uenyekiti JPM ni sehemu ndogo sana katika mkutano huo utakaotanguliwa na vikao vya Sektetarieti, Kamati Kuu, Halmashauri Kuu then Mkutano Mkuu. Mind you mkutano huu utagharimu 4.3bilioni. ....
CCM na Nape wangetumia fedha hizi kudhamini "bunge live" kwa mwaka 1.
Wangeweza kuvuna wanachama wengi wa upinzani..
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,224
Likes
3,591
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,224 3,591 280
Wewe yanakuhusu nini? Kama Ufipa hamna mikutano ya chama kazi ni kwenu.
Ajenda kuu ya mkutano ni uchaguzi cha kushangaza mwenyekiti kashachaguliwa kabla ya uchaguzi. huu ndo usanii unaonishangaza na sioni mantiki ya kupoteza pesa tena kuwagharamia hawa wanaojiita wajumbe
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217