Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti BAVICHA wa Wilaya ashikiliwa na Polisi kwa Wizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngarenaro, Jul 21, 2012.

  1. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa BAVICHA Wilaya, ndugu Emmanuel Mlak, ambaye ni muasisi wa CHADEMA, Tawi la Chuo Kikuu cha Tumaini Iringa, awekwa ndani kwa siku mbili baada ya kuiba vitu akishirikiana na wenzake wa eneo la Semtema amabo ni wezi.

    Kiongozi mmoja wa CHADEMA Taifa ambaye ni Mbunge, kamtoa sasa polisi kwa gharama ya Sh. 350000, ili kesi ifutwe na wamekabidhiwa walioibiwa.

    Vitu alivyoiba ni pamoja na radio, mabegi 2, nguo za kike na suti 2, kibaya zaidi ni kwamba anamiliki funguo bandia kufungulia hostels za wanafunzi na nyumba za watu jirani. Pia bwana Mlaki anaendelea kutuhumiwa kutumia mihuri ya Mkuu wa Chuo, Dean of students na mhasibu wa chuo kujipatia fedha toka kwa wahisani wa CHADEMA na viongozi wa juu wa CDM.

    Serikali ya wanafunzi imeonelea swala hilo liende uso wa sheria za Chuo ili kulinda Image ya Chuo.
    Mlaki amemtumia mbunge wa Iringa Mjini ili amsaidie kuongea na Mkuu wa Chuo juu ya jambo hilo.
    Twasubiri hatua za Mbunge huyo katika jitihada za Kumnasua M/kiti huyo wa BAVICHA.
    Hawa ndio viongozi wa kesho wa CHADEMA

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kweli kafanya hivyo, itabidi achukuliwe hatua kali za kisheria na pia asimamishwe uongozi wa chadema katika hiyo sehemu. Hiyo ni kwa sababu anachafua image ya chama na chuo kwa ujumla. Tabia kama hizo ni vizuri zisivumiliwe ndani ya chama ili kujitofautisha na CCM ambayo wizi kwao sio kosa.
     
  3. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wasipolichukulia hatua swala hili watachafuka mno
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,558
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kwanza umeleta kimajungu majungu BUT pia ujue kuwa MLAKI WALA DR SLAA SIO NDO CHADEMA..nao wanaweza kukosea
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tutajuaje kama sio hujuma? Maana polisi kwa kuwabambikia watu kesi nao hawajambo!
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,375
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Kawachukulieni hatua wakina Chenge na Lowassa na wengine wengi ndani ya CCM hili suala Dogo la CDM tuachie wenyewe
     
  7. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna tofauti kubwa sana kati ya CCm na Chadema. Chadema hatulindi wala kutetea wezi. Huyo aingie chama cha magamba.
     
  8. p

    panadol JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tabia kama hiyo si nzuri ata kidogo,huyu bado hajapewa madaraka makubwa ndani yua chama na serikali kafanya hivyo je tukimpa madaraka itakuwaje?siyo huyo tu ata Lema ilishawahi semwa ni jambazi na Zombe alishawahi kutamka hadharani hivyo,Dr slaa ksiba mke wa mtu,Mbowe alituhumiwa kukwepa deni la nssf na ata chama chenyewe kilikuwa kinakwepa kodi TRA , hiyo ndiyo chadema inayotaka tuikabidhi madaraka ya kuongoza taifa,hawa watu uliwatafakari kwa makini wanataka madaraka kwa fujo na vurugu lengo lao kuu ni kuiba na kufilisi rasirimali za taifa letu ,Ewe mtanzania amka kataa chadema illi kulinda rasirimali za Tanzania!
     
  9. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,628
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    cooked news
     
  10. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwahiyo Pro Chadema kwenu ni sawa viongozi wenu wakiiba eti kwasababu viongozi mmoja mmoja wa chama kingine nao wanaiba?

    Shame on you
     
  11. r

    rwazi JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwako hizo ndo habari nzuri, Hivi nani alimuua Baba wa Taifa, Alimteka olimboka na kuwaua wanachama wa chadema
     
  12. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ina maana umegundua leo kwamba kiongozi wenu ni mwizi wakati mlikua mnamfuga wenyewe mpaka leo ameiva?
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,375
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Huko kwenu kumewashinda tena wanaiba matrilioni unakuja kukomaa na vibaka ambao watafukuzwa mara moja
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,375
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Huko kwenu CCM ni kusafi sana ndio maana unaona kwa Chadema?
     
  15. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Baba wa Taifa alikufa kwa Kansa ya Damu yaaani Leukemia. Siwezi kulisemea zaidi kwani ni Kazi ya Mungu.

    Ulimboka waliomteka wameanza kukamatwa na bado uchunguzi unaendelea

    Hata hivyo huwezi kuhalalisha uovu unaoufanya kwasababu wengine nao walifanya, wewe utakua ni kiumbe wa ajabu kutokea dunia hii. Sababu utachukuliwa hatua kwa kosa ulilolitenda wewe binafsi kwa mujibu wa sheria zilizopo
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 133
    Kama mwizi kweli anyongwe tu hamna mjadala.Hawa waizi wadogowadogo ni wakuwadhibiti mapema kabla hawajaanza kunogewa
     
  17. p

    panadol JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si vizuri kupindisha maada Suala la chenge na Lowasa haliusiani hapa,tumjadili huyu mwizi mimi nafikiri waliomkamata wangemchoma moto kama tuchomavyo vibaka wengine huyu kibaka akiachiwa ataendelea kuiba kwani tabia yake ya uwizi iko kwenye damu alafu mbunge eti anaenda kumtoa na kutaka kulimaliza suala kimya kimya yani nae anatetea uwizi,wahusika huko mlipo Iringa tunaomba mumchukulie atua kali za kisheria huyo BAVICHA!
     
  18. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hakuna kilichopikwa hapa, viongozi wako wanajua ukweli, uliza utaambiwa
     
  19. p

    panadol JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani alimuua Chacha wangwe na kutaka kumuua Zito?
     
  20. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hta chadema ni wanadamu sio manyani sasasikiliza hukumu yake utajua kwamba cdm sio ccm waulize madiwani wa arusha
    akithibitika ni mwizi atakwisha
     
Loading...