Mwenyekiti aliyezushiwa kujizuru na akina january makamba ,mkutano wake jana wafurika wananchi


PHILIPLULINDA

PHILIPLULINDA

Senior Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
181
Likes
46
Points
45
Age
39
PHILIPLULINDA

PHILIPLULINDA

Senior Member
Joined Jun 1, 2013
181 46 45
Mwenyekiti wa Chadema kijjiji cha Kwekitui jana alikiponda Chama cha Ccm kwa kusema ni chama mfilisi kwa sera kwani walimtishia kifo, lakini kwa sasa ameamua kuwatumikia Wananchi wa Kijiji hicho kwa tiketi ya CHADEMA, Akiongea mbele ya Mkutano Mkubwa wa Hadhara uliofanyika katika kijiji cha Kwekitui,Alipokuwa akiwashukuru wananchi wake kwa kumpa kura za kishindo kwa tiketi ya CHADEMA.

Akiongea kwa kujiamini na Hali njema kabisa Anataka Mtendaji wa Kijiji hicho Ndugu Athuman Kiberiti apandishwe Mahakamani kwa kuandika Barua feki na Kuisoma kwa ndugu January Makamba kwamba yeye eti kajiuzuru,

Ndugu Kasimu Miraji ambae ni Mwenyekiti wa Kijiji cha KWEKITUI JIMBO LA BUMBULI LUSHOTO TANGA, alikimbia kijijini miezi miwili iliyopita na kuzushiwa kwamba kajiuzuru.

Na Barua yake kusomwa mbele ya January alipokuwa ziarani Bumbuli na kwekitui.
Hapo jana Mwenyekiti huyo wa CHADEMA aliyeshinda uchaguzi mdogo uliofanyika miezi michache iliyopita,
alisema CCM hawana jipya na mwaka 2015 ,Wataona wembe Kuanzia kwa January na wagombea wote wa Ubunge wasijisumbue kuja Bumbuli , Bumbuli ni Jimbo la CHADEMA mwaka 2015.

Akiongea huku akishangiliwa na wafuasi na wananchi waliohuzuria Mkutanoni hapo.Wananchi hao walihoji JANUARY MAKAMBA ni nani? Huku wengine wakibeza kwa kusema JANUARY MAKAMBA ni mbunge aliyeingia madarakani k,upitia pesa chafu za RICHMOND NA EPA.

Kasimu alisema yeye ni chaguo la Wananchi wa Kwekitui baada ya uchaguzi kufanyika zaidi ya Mara mbili CHADEMA ikishinda lakini viongozi wa ccm wakawa wanadai eti Uchaguzi eti urudiwe na kila uliporudiwa Ndugu kasim alikuwa anaibuka kidedea.
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,042
Likes
7,117
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,042 7,117 280
Saaafi saaaaaana,nili mtweet january ili anipe ukweli wa suala la mwenyekiti huyo akaishia kurusha matusi,ngoja nimtafute tena!! Nimtaarifu
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,401
Likes
1,150
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,401 1,150 280
Tupe na picha mkuu maana hawa bui bui hawakawii
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Ccm bila vitisho na polis ni sawa na binadamu bila damu!
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
126
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 126 160
aibu yetu?au aibu yao! watajicheki....
 
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
2,234
Likes
9
Points
135
More Tiz

More Tiz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
2,234 9 135
Afadhali ameshinda kesi ya nyani wanaotaka kukaa madarakani kwa lazima. Hongera kasimu na endelea kuwatumikia wananchi.
Pia mwenye taarifa yule mwenyekiti wa Ruaha wilayani kilosa mambo yake yanaendeleaje?.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Safi sana!
Hawa viongozi wa ccm sijui wakoje!
Hawa akina Mwigulu, Nape, Makamba mwenyenzi Mungu aliwajalia sauti, lakini aliwanyima akili!
Tanzania for CHADEMA in 2015!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,658
Likes
132,562
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,658 132,562 280
Hivi n kwei Osie?
Nkwei kabisa hataufya imi ng'wenye nghuku kwekitui tangu zuzi niizie kwe mbui zangu za kuonda usinga na ushai wa kutoa zongo na kuaghulwa
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Ama kweli nimeamini magamba wana viwanda vya kuzalisha uongo, walikuja hapa kwa papara kubwa kumbe upuuzi mtupu! Mungu amjalie uzima na afya njema Mwenyekiti wetu!
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Du walisema chama cha kikristu, ukanda ukabila, ugaidi nk.Kumbe hawajitambui ya kuwa walikuwa wanapiga promo,hapa Ritz,pil chama nk huwaoni wataingia tu na kutoka kama wapo lindoni.
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Mwenyekiti wa Chadema kijjiji cha Kwekitui jana alikiponda Chama cha Ccm kwa kusema ni chama mfilisi kwa sera kwani walimtishia kifo, lakini kwa sasa ameamua kuwatumikia Wananchi wa Kijiji hicho kwa tiketi ya CHADEMA, Akiongea mbele ya Mkutano Mkubwa wa Hadhara uliofanyika katika kijiji cha Kwekitui,Alipokuwa akiwashukuru wananchi wake kwa kumpa kura za kishindo kwa tiketi ya CHADEMA.

Akiongea kwa kujiamini na Hali njema kabisa Anataka Mtendaji wa Kijiji hicho Ndugu Athuman Kiberiti apandishwe Mahakamani kwa kuandika Barua feki na Kuisoma kwa ndugu January Makamba kwamba yeye eti kajiuzuru,

Ndugu Kasimu Miraji ambae ni Mwenyekiti wa Kijiji cha KWEKITUI JIMBO LA BUMBULI LUSHOTO TANGA, alikimbia kijijini miezi miwili iliyopita na kuzushiwa kwamba kajiuzuru.

Na Barua yake kusomwa mbele ya January alipokuwa ziarani Bumbuli na kwekitui.
Hapo jana Mwenyekiti huyo wa CHADEMA aliyeshinda uchaguzi mdogo uliofanyika miezi michache iliyopita,
alisema CCM hawana jipya na mwaka 2015 ,Wataona wembe Kuanzia kwa January na wagombea wote wa Ubunge wasijisumbue kuja Bumbuli , Bumbuli ni Jimbo la CHADEMA mwaka 2015.

Akiongea huku akishangiliwa na wafuasi na wananchi waliohuzuria Mkutanoni hapo.Wananchi hao walihoji JANUARY MAKAMBA ni nani? Huku wengine wakibeza kwa kusema JANUARY MAKAMBA ni mbunge aliyeingia madarakani k,upitia pesa chafu za RICHMOND NA EPA.

Kasimu alisema yeye ni chaguo la Wananchi wa Kwekitui baada ya uchaguzi kufanyika zaidi ya Mara mbili CHADEMA ikishinda lakini viongozi wa ccm wakawa wanadai eti Uchaguzi eti urudiwe na kila uliporudiwa Ndugu kasim alikuwa anaibuka kidedea.
Woga hofu na mashaka ni adui wa Mungu,lakini upendo ujasiri na matumaini ni rafiki wa Mungu.TUSHIKE KIKAMANDA MANENO HAYA ILI TUMSUPPORT M/KITI KWA KILA JITIHADA.
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066