Mwenyeki wa bavicha siha aondokewa na shangazi yake elisifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyeki wa bavicha siha aondokewa na shangazi yake elisifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by siha tanganyika, May 25, 2012.

  1. s

    siha tanganyika Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BWANA AMETOA BWANA AMETWA JINA LAKE LIHIMIDIWE Mwenyekiti wa baraza la vijana siha kafiwa na shangazi yake
    mipango ya mazishi inafanyika Dar na NAWERU SIHA tumfariji kamanda wetu imma
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,881
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    marehemu apumzike kwa amani "heri wafu wale wafao katika bwana naam wapate kupumzika baada ya taabu zao"
     
  3. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,500
    Likes Received: 2,602
    Trophy Points: 280
    Ni matumaini yetu kuungana naye ile siku kuu katika furaha ya milele... Amen!!
     
  4. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni kwa msiba
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mungu amtie nguvu mwenye kiti na roho ya marehemu aipumzishe mahali pema peponi.
     
  6. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana kamanda, tupo pamoja.
     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana kamanda
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Marehemu apate punziko la milele
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poleni makamanda wote najua tushampoteza mpiga kura 1
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    pole sana kamanda
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu mwenyekiti.
     
  12. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,489
    Likes Received: 1,827
    Trophy Points: 280
    Rip shngazi yake!
    but this is reducung the page to an insignificat notice board.
    Mods peleka hii habari sehemu yake!
     
Loading...