Mwenye wimbo wa Lady Jay Dee ft Papii Kocha-Wanaume Kama Mabinti(Remix) anisaidie.

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,433
2,000
Wakuu,

Nimeutafuta wimbo huu mtandaoni mpaka nimechoka.

Mwenye nao anisaidie kuupata.

Thanks in advance.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom