Mwenye vyeti vya Civil Engineering naomba tuwasiliane

hoter.one5

Member
Sep 9, 2013
22
225
Habari nahitaji mtu mwenye taaluma ya Civil Engineering tushirikiane kusajili kampuni CRB kama uko serious naomba tuwasiliane. Mengi tutazungumza kwa nia tutakayokubaliana ila naomba mshiriki atambue.

Napatikana Songea mjini na ndiko iliko ofisi yetu

Mawasiliano 0764630882
 

hnp

Member
Dec 4, 2020
54
125
Habari nahitaji mtu mwenye taaluma ya Civil Engineering tushirikiane kusajili kampuni CRB kama uko serious naomba tuwasiliane. Mengi tutazungumza kwa nia tutakayokubaliana ila naomba mshiriki atambue.

Napatikana Songea mjini na ndiko iliko ofisi yetu

Mawasiliano 0764630882
Related fields? e.g enviromental or water resources engineering?
 

hoter.one5

Member
Sep 9, 2013
22
225
Related fields? e.g enviromental or water resources engineering?
civil engineer/ water resources engineer anaruhusiwa asiwe ametumia taarifa zake kusajili kampuni CRB hairuhusiwi labda aresign ndipo ataruhusiwa kusajili kampuni nyingine kwamaana nyingine wani techincal per one company isipokuwa tu kama kampuni nyingine atakuwa director wakawaida au managing director na siyo technical
 

hnp

Member
Dec 4, 2020
54
125
civil engineer/ water resources engineer anaruhusiwa asiwe ametumia taarifa zake kusajili kampuni CRB hairuhusiwi labda aresign ndipo ataruhusiwa kusajili kampuni nyingine kwamaana nyingine wani techincal per one company isipokuwa tu kama kampuni nyingine atakuwa director wakawaida au managing director na siyo technical
Vp ulishampata? Kuna jamaa angu ana digrii ya water resources engineering kama hujampata nimconnect naww
 

GKado

JF-Expert Member
Oct 7, 2017
608
1,000
Habari nahitaji mtu mwenye taaluma ya Civil Engineering tushirikiane kusajili kampuni CRB kama uko serious naomba tuwasiliane. Mengi tutazungumza kwa nia tutakayokubaliana ila naomba mshiriki atambue.

Napatikana Songea mjini na ndiko iliko ofisi yetu

Mawasiliano 0764630882
Namba zako hazipatikani nimejaribu kukutafuta
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom