Mwenye uthibitisho kuwa Magufuli anapambana na rushwa auseme hapa, zaidi ya kuchochea na hawaguswi

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,312
Likes
14,134
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,312 14,134 280
Inauma na inatia uchungu na inajenga ubaguzi na haileti umoja wa kitaifa na ule uzalendo fake unajenga daraja kubwa la ubaguzi mbeleni

Kuna uwezekana mkubwa sana raia kujichukulia sheria mkononi kwa kuwa baadhi ya watu ni miungu watu hawakuswi zaidi kupandishwa vyeo.

Kama ndio iko ivi ni mangapi yatafanywa ili watu wapate hivyo vyeo?

Makonda kashfa tele ndo anapendwa, Gambo kachoma hadi shule nae kapanda cheo na mnyeti kashfa ya rushwa kapanda.

Inamaana hii serikali italeta umwagaji mkubwa wa damu.

Muda ni mwamuzi mzuri.

Jana alijitokeza kukiri kwa kuwa alishaambiwa anapandishwa cheo, kwa kiburi akibidi aseme wazi wazi. Kama mnakumbuka alitaka kuhojiwa akadai anaumwa jino.

Na hadi leo hajawai kuitwa wala kuhojiwa na tume ya maadili au takukuru
 
Kaputula La Marx

Kaputula La Marx

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
512
Likes
421
Points
80
Kaputula La Marx

Kaputula La Marx

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
512 421 80
Hakuna lenye mwanzo likakosa kuwa na mwisho
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
3,837
Likes
3,404
Points
280
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
3,837 3,404 280
Inauma na inatia uchungu na inajenga ubaguzi na haileti umoja wa kitaifa na ule uzalendo fake unajenga daraja kubwa la ubaguzi mbeleni

Kuna uwezekana mkubwa sana raia kujichukulia sheria mkononi kwa kuwa baadhi ya watu ni miungu watu hawakuswi zaidi kupandishwa vyeo.

Kama ndio iko ivi ni mangapi yatafanywa ili watu wapate hivyo vyeo?

Makonda kashfa tele ndo anapendwa, Gambo kachoma hadi shule nae kapanda cheo na mnyeti kashfa ya rushwa kapanda.

Inamaana hii serikali italeta umwagaji mkubwa wa damu.

Muda ni mwamuzi mzuri.

Jana alijitokeza kukiri kwa kuwa alishaambiwa anapandishwa cheo, kwa kiburi akibidi aseme wazi wazi. Kama mnakumbuka alitaka kuhojiwa akadai anaumwa jino.

Na hadi leo hajawai kuitwa wala kuhojiwa na tume ya maadili au takukuru
Usilo lijua ni usiku wa Giza, mlimchezea Sana kikwete na maigizo yenu kuharibia watu waliokua kinyume nanyi, Magufuli si wa kivile, Kila shutuma vijana wanaingia kazini kuchunguza Kisha kutoa Matokeo yasio Shaka.
Siasa maji taka hazina nafasi awamu ya tano, take care!
Jidanganyeni kujichukulia sheria mkononi muone Madhara yake, mtajuta kuzaliwa
 
M

mitigator

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
2,265
Likes
2,762
Points
280
Age
29
M

mitigator

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
2,265 2,762 280
Usilo lijua ni usiku wa Giza, mlimchezea Sana kikwete na maigizo yenu kuharibia watu waliokua kinyume nanyi, Magufuli si wa kivile, Kila shutuma vijana wanaingia kazini kuchunguza Kisha kutoa Matokeo yasio Shaka.
Siasa maji taka hazina nafasi awamu ya tano, take care!
Jidanganyeni kujichukulia sheria mkononi muone Madhara yake, mtajuta kuzaliwa
Ukiwa na akili binafsi za kupepo lazima uone kila kitu usiku wa giza
 
Kaisari

Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
3,160
Likes
2,137
Points
280
Age
34
Kaisari

Kaisari

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2012
3,160 2,137 280
Inauma na inatia uchungu na inajenga ubaguzi na haileti umoja wa kitaifa na ule uzalendo fake unajenga daraja kubwa la ubaguzi mbeleni

Kuna uwezekana mkubwa sana raia kujichukulia sheria mkononi kwa kuwa baadhi ya watu ni miungu watu hawakuswi zaidi kupandishwa vyeo.

Kama ndio iko ivi ni mangapi yatafanywa ili watu wapate hivyo vyeo?

Makonda kashfa tele ndo anapendwa, Gambo kachoma hadi shule nae kapanda cheo na mnyeti kashfa ya rushwa kapanda.

Inamaana hii serikali italeta umwagaji mkubwa wa damu.

Muda ni mwamuzi mzuri.

Jana alijitokeza kukiri kwa kuwa alishaambiwa anapandishwa cheo, kwa kiburi akibidi aseme wazi wazi. Kama mnakumbuka alitaka kuhojiwa akadai anaumwa jino.

Na hadi leo hajawai kuitwa wala kuhojiwa na tume ya maadili au takukuru
Kwani ulitakaje mkuu !! ???
 
Simba Asiyefugika

Simba Asiyefugika

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2017
Messages
607
Likes
237
Points
60
Simba Asiyefugika

Simba Asiyefugika

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2017
607 237 60
Kama anachochea nenda TAKUKURU,hapa siyo penyewe
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,832
Likes
13,595
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,832 13,595 280
Aisee!! Inaumiza sana...
 
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,709
Likes
1,087
Points
280
C

crocodile

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,709 1,087 280
Mleta mada endelea tu kuwekeza hisia zako zote kwenye siasa na wanasiasa, hakika vidonda vya tumbo havitakuacha salama.
 
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
7,930
Likes
4,148
Points
280
kilambalambila

kilambalambila

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
7,930 4,148 280
Usikasirike sasa relax kwanza
 
Atropine

Atropine

Senior Member
Joined
Oct 15, 2017
Messages
118
Likes
81
Points
45
Atropine

Atropine

Senior Member
Joined Oct 15, 2017
118 81 45
Tanzania yangu!! Nchi yangu!! Unanitoa machozi!
Awamu ya tano niliiamini ni awamu ya kutetea wanyonge, kupinga rushwa na Ufisadi !!! Kumbe ni awam ya Mashetani na Wanafki wakubwa!!
Mda utafka tu, Nuru haiwezi changamana na giza Kamwe!! Chozi langu haliwezi dondoka bure!! Ipo siku tu!.
God bless Tz.
 
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
1,052
Likes
821
Points
280
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2016
1,052 821 280
Safi sana Rais. Safu zinazidi kupangwa kwa maendeleo mubashara ya taifa letu. Kuna. Kunguni hapo anasema watu watachoka, kwa lipi? Watu kama wewe ni wachache mnoo hamfiki hata elfu tano. Na mkibisha jaribuni kuandamana muone, Mkuu hajaribiwi. Viva Magu, 2020-2025 tenaaaaaaa.
 
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
1,840
Likes
1,059
Points
280
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
1,840 1,059 280
Hayo mambo yote yako mezani kwa Mr God nyie hamuwezi kuyajadili na kuyatolea maamuzi
 

Forum statistics

Threads 1,236,587
Members 475,219
Posts 29,263,074