Mwenye up dates za makamanda huko kanda ya ziwa pls atujuze | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye up dates za makamanda huko kanda ya ziwa pls atujuze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chasha Poultry Farm, May 20, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,274
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Wakuu tuliambiwa kwamba makamanda wakiongozwa na Lema, Millya na wengineo watakuwepo Kanda ya ziwa, ila naona kimya. au ndo Polisiccm wameisha piga marufuku?
     
  2. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wamemaliza kuwavua watu gamba huko kwa magufuli
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Walikuwa chato leo
     
Loading...