Mwenye ufahamu wa ndoto tafadhali


George Tesha1

George Tesha1

Senior Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
119
Likes
62
Points
45
Age
35
George Tesha1

George Tesha1

Senior Member
Joined Dec 29, 2011
119 62 45
Wakuu usiku wa kuamkia leo nimekuwa nikiota ndoto nyingi lakini iliyonishtua ni ndoto inayohusiana na nyoka na tandu nimeogopa sana , wenye ufahamu wa ndoto za aina hii ningefurahi kama ningepata utabiri wake au hizi ni ndoto zinazohusu nini
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,849
Likes
4,707
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,849 4,707 280
wameingia ndani ni wakubwa sana nikawa nakimbia nje moja akaning'ata mguuni ndio nikashtuka
Kwa vile wameingia ndani na ukawaona ukakimbia mshukuru Mungu!
Kuna mambo mabaya yanakunyemelea ... njia njema ya kukwepana nayo ni kuomba sana. Kama kweli unajua kuomba - omba na kama hujui nenda kwa wanamaombi wakuombee. Mimi nitakuombea kwa sababu ninaamini katika maombi hakuna linaloshindikana.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,028
Likes
28,065
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,028 28,065 280
Wakuu usiku wa kuamkia leo nimekuwa nikiota ndoto nyingi lakini iliyonishtua ni ndoto inayohusiana na nyoka na tandu nimeogopa sana , wenye ufahamu wa ndoto za aina hii ningefurahi kama ningepata utabiri wake au hizi ni ndoto zinazohusu nini
Cc: mshana Jr
 
George Tesha1

George Tesha1

Senior Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
119
Likes
62
Points
45
Age
35
George Tesha1

George Tesha1

Senior Member
Joined Dec 29, 2011
119 62 45
Kwa vile wameingia ndani na ukawaona ukakimbia mshukuru Mungu!
Kuna mambo mabaya yanakunyemelea ... njia njema ya kukwepana nayo ni kuomba sana. Kama kweli unajua kuomba - omba na kama hujui nenda kwa wanamaombi wakuombee. Mimi nitakuombea kwa sababu ninaamini katika maombi hakuna linaloshindikana.
nashukuru sana mkuu kwa hilo
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
Kwa vile wameingia ndani na ukawaona ukakimbia mshukuru Mungu!
Kuna mambo mabaya yanakunyemelea ... njia njema ya kukwepana nayo ni kuomba sana. Kama kweli unajua kuomba - omba na kama hujui nenda kwa wanamaombi wakuombee. Mimi nitakuombea kwa sababu ninaamini katika maombi hakuna linaloshindikana.
kutokana na ndoto zangu kuwa za kweli, nikiota jambo linakuwa, binafsi sitaki hata kuota, majuzi kati nimeota na kweli imetokea imeniumiza sana
 
ddcmanesto

ddcmanesto

Senior Member
Joined
Nov 16, 2016
Messages
122
Likes
35
Points
45
Age
49
ddcmanesto

ddcmanesto

Senior Member
Joined Nov 16, 2016
122 35 45
Ukiota nyoka maana yake umekutana na shetani live si unakumbuka Adam na hawa pale Eden, akikutokea tena muombe hela itakuwa wanakutaka Freemason usichezee Bahati.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,849
Likes
4,707
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,849 4,707 280
kutokana na ndoto zangu kuwa za kweli, nikiota jambo linakuwa, binafsi sitaki hata kuota, majuzi kati nimeota na kweli imetokea imeniumiza sana
Kwanza hapo kwenye bold ... fafanua
Kwenye kuota hakunaga utashi
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
735
Likes
1,246
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
735 1,246 180
hizi ndoto nazo zina visa,siku nyingine ukiona choo ndotoni usikitumie kwa mujibu wa utabiri wangu
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,256
Likes
844,469
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,256 844,469 280
wameingia ndani ni wakubwa sana nikawa nakimbia nje moja akaning'ata mguuni ndio nikashtuka
Nyoka ni ishara ya hekima (wisdom ) amekungata amekuwachia hekima . ...usijali ni ndoto nzuri sana . ..Pata amani na uisikilize sauti ya ndani yako tu..utapata mafanikio makubwa . ...lakini achana na maisha ya uchafu maana havijichanganyi hivi vitu . ...barikiwa
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
Kwanza hapo kwenye bold ... fafanua
Kwenye kuota hakunaga utashi
niliwahi kuambiwa na mzee mmoja ningali mdogo kuwa nina kitu kikubwa sna na nitafanya makubwa ktk dunia, akaongeza akasema nitakuwa kiongozi wa familia japo ni mdogo kuliko wenzangu na kweli kiasi fulan maneno yake yametimia
mambo mengi ya kifamilia kabla hayajatokea huwa lazima niote baada ya muda inatokea, watu wanaonizunguka km tumeshibana kiurafiki ikiwa kuna jambo litamtokea huwa naona katika ndoto, nilishazoea nakuona kawaida
juzi kati nimeona katika ndoto niko mtu mmoja rafiki yangu sana sana sana, ananikimbia, nilipoamka nilichukulia poa km ndoto za kawaida tu, baada ya siku 2 imekuwa kweli na leo juma moja, hakuna usalama wala mwelekeo, hii iimeniumiza sana na imenipelekea kuchukia ndoto japo lazima nitaota tu
 
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
326
Likes
110
Points
60
Age
47
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
326 110 60
Kuna demi amekupenda
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,849
Likes
4,707
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,849 4,707 280
niliwahi kuambiwa na mzee mmoja ningali mdogo kuwa nina kitu kikubwa sna na nitafanya makubwa ktk dunia, akaongeza akasema nitakuwa kiongozi wa familia japo ni mdogo kuliko wenzangu na kweli kiasi fulan maneno yake yametimia
mambo mengi ya kifamilia kabla hayajatokea huwa lazima niote baada ya muda inatokea, watu wanaonizunguka km tumeshibana kiurafiki ikiwa kuna jambo litamtokea huwa naona katika ndoto, nilishazoea nakuona kawaida
juzi kati nimeona katika ndoto niko mtu mmoja rafiki yangu sana sana sana, ananikimbia, nilipoamka nilichukulia poa km ndoto za kawaida tu, baada ya siku 2 imekuwa kweli na leo juma moja, hakuna usalama wala mwelekeo, hii iimeniumiza sana na imenipelekea kuchukia ndoto japo lazima nitaota tu
Unaabudu kwenye dini gani?
 
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
326
Likes
110
Points
60
Age
47
yokohama yokozuna

yokohama yokozuna

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
326 110 60
Hoooo ! Labda wewe ni mmachinga tahadhari wanakuja mgambo.
 
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
8,546
Likes
24,934
Points
280
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
8,546 24,934 280
Wewe utakua ulitizama "movie" inayohusu hivyo viumbe ndio maana umeviota usingizini,

Hakuna maana yeyote hapo ni ndoto tu hizo ambazo ni "reflection" za mambo uliyoyaona au uliyoyawaza kabla ya kulala.
 
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
1,512
Likes
926
Points
280
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
1,512 926 280
Kuna wataalamu WA ndoto wako channel ten , fuatilia tu chukua namba zao. Tena wako wengi Kila siku wanatokea wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878