Mwenye uelewa na huu mtandao unaitwa telexfree


J

jonas2011

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
279
Likes
41
Points
45
J

jonas2011

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
279 41 45
jaman naomba kujuzwa kuhusu hawa jamaa wanaitwa telexfree how do they operate and are they real...au ndo mambo ya deci...naomba kuwasilisha
 
M

Mwadau

Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
66
Likes
0
Points
0
Age
43
M

Mwadau

Member
Joined Sep 19, 2013
66 0 0
Wenzako tunajipigia mahela kwasasa na kupiga simu bure nje na ndani ya nchi kwa dola 5 tu kwa mwezi mzima.

karibu telexfree ulimwengu wa online Makerting.. watu hatuingii kuwajazia trafic online bure wenzetu kisha wao kupata matangazo na kulipwa.telexfree inatulipa kiukweli kabisa.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
426
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 426 180
Wenzako tunajipigia mahela kwasasa na kupiga simu bure nje na ndani ya nchi kwa dola 5 tu kwa mwezi mzima.

karibu telexfree ulimwengu wa online Makerting.. watu hatuingii kuwajazia trafic online bure wenzetu kisha wao kupata matangazo na kulipwa.telexfree inatulipa kiukweli kabisa.
unajiungaje tafadhali.
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
3,870
Likes
1,875
Points
280
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
3,870 1,875 280
kujiunga plzzz
 
J

jonas2011

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
279
Likes
41
Points
45
J

jonas2011

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
279 41 45
Wenzako tunajipigia mahela kwasasa na kupiga simu bure nje na ndani ya nchi kwa dola 5 tu kwa mwezi mzima.

karibu telexfree ulimwengu wa online Makerting.. watu hatuingii kuwajazia trafic online bure wenzetu kisha wao kupata matangazo na kulipwa.telexfree inatulipa kiukweli kabisa.
how does it operate?
 
A

alikhalef

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
705
Likes
17
Points
35
A

alikhalef

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
705 17 35
mbona bei ni kubwa sanaaa 50$??????
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,564
Likes
2,409
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,564 2,409 280
Naskia telexfree...imezngua.nw....imefungiwa....bt aint sure..cz nlikuw nafany uyafit wa hyo ktu na hayo ndo majib nliyo pata.rememb aint sure
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,539
Likes
633
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,539 633 280
Naskia telexfree...imezngua.nw....imefungiwa....bt aint sure..cz nlikuw nafany uyafit wa hyo ktu na hayo ndo majib nliyo pata.rememb aint sure
Jifunze kuandika vizuri tafadhali
 
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
3,915
Likes
2,750
Points
280
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
3,915 2,750 280
Naskia telexfree...imezngua.nw....imefungiwa....bt aint sure..cz nlikuw nafany uyafit wa hyo ktu na hayo ndo majib nliyo pata.rememb aint sure
andka vzur,hii sio xehem ya wavuta bange KIMA WEE.1
 
Skillseeker

Skillseeker

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
230
Likes
1
Points
33
Skillseeker

Skillseeker

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
230 1 33
telexfree bado inaoperate....unaweza kujiunga kwa $400 , $1500 au kwa $16500...
i'll explain more when i get time..sasa hivi napita tu
 
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,726
Likes
351
Points
180
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,726 351 180
Mimi sijawasoma kabisa
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,564
Likes
2,409
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,564 2,409 280
hii sio sehemu ya wavuta bangi so tumia busara kuwarekebisha watu na sio lugha za dharau , na matusi...jiheshimu tu kidgo
utaheshimiwa
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,252
Likes
560
Points
280
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,252 560 280
unajiunga kwa kuanzia dollar 400 ($400) ambayo ni kama tshs 646,800/= kwa mwaka na unapewa kazi ya kutuma kuanzia tangazo moja kwa siku, na kila tangazo unalipwa kuanzia $20. na endapo hutatuma tangazo moja tu kwa wiki, wiki hiyo yote hutalipwa kitu(adhabu). N ani kama desi fulani hivi kwa sababu unapomuingiza mtu katika mtandao huyo ana kuwa yupo chini yako na unalipwa kiasi fulani kama $100 kwa kila kichwa kitakachojiunga kwa $400. hivyo hivyo kama desi ukileta watu wengi unapandishwa cheo.


jaman naomba kujuzwa kuhusu hawa jamaa wanaitwa telexfree how do they operate and are they real...au ndo mambo ya deci...naomba kuwasilisha
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,305
Likes
803
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,305 803 280
Hii ni pyramid scheme kama Upatu, wanatumia hela za wanaojiunga now kuwalipa wale waliojiunga mwanzo. Eventually lazima itacollapse. JIHADHARI!!!
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,252
Likes
560
Points
280
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,252 560 280
Hii ni pyramid scheme kama Upatu, wanatumia hela za wanaojiunga now kuwalipa wale waliojiunga mwanzo. Eventually lazima itacollapse. JIHADHARI!!!
Yap! Lazima ita collapse siku zijazo
 

Forum statistics

Threads 1,215,688
Members 463,371
Posts 28,556,909