Mwenye uelewa na biashara ndizi kutoka moshi naomba anipatie mbivu na mbichi zake


banos

banos

Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
32
Likes
12
Points
15
banos

banos

Member
Joined Oct 9, 2013
32 12 15
Wadau nahitaji msaada wa hali na mali kujua namna hii biashara inavyofanyika katika soko la mabibo .ili nami nipate kujua namna ya kutupa karata yangu kwenye hilo game
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,314
Likes
5,402
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,314 5,402 280
Aisee! Hiyo biashara ina faida sana,nimewahi fanya miaka ya nyuma...Ukitaka faida zaidi ufuate mzigo mwenyewe moshi ila uwe unajua aina za ndizi na mara nyingi wanauza kwa malikauli.
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,933
Likes
4,928
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,933 4,928 280
Kuna bwana alipewa mafao yake hela yote akanunulia ndizi kuketa dar kufika njiano fuso likaharibika mpk wanafika dar siku ya 2 yake ndizi zote zimeiva dah
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217