Mwenye uelewa kuhusu chuo kikuu cha Teofilo Kisanji Mbeya

BOENG 777X

Member
Aug 9, 2020
11
45
Habari za uzima wapendwa,

Naomba kuuliza kwa Mwenye uelewa kuhusu chuo kikuu cha Teofilo Kisanji Mbeya anijulishe ubora wake kama kipo vizuri kwenye kozi ya IT yani information technology

Nitashukuru kupata majibu.
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,227
2,000
We nenda kasome uhitimu. Mambo ua ufanisi juhudi binafsi. Umeshawahi kuona mtu hawezi kazi ila kapewa ajira kutokana na jina la chuo?

Kama kimesajiliwa na serikali na kinatambulika, inatosha.
 

Cunch

Senior Member
Apr 19, 2014
140
225
Nenda kasome ndugu, suala la IT ni juhudi zako tuu pale kuna kila facility kukufanya uwe exellent.practice matters
 

tinkanyarwele

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
1,559
2,000
Ni chuo kizuri sana sema kilikuwa kinakandamizwa na mifumo ya juu ila ni kizuri sana, na miaka ya nyuma kilikuwa kinatoa walimu wazuri sana japo kwa sasa sijui. Na pia ndicho Main Campus kwa vyuo vyote vya TEKU vya Dar esalaam na Tabora
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom