Mwenye taarifa kuhusu kauli ya waziri wa Elimu


Pendesha

Pendesha

Senior Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
101
Likes
58
Points
45
Pendesha

Pendesha

Senior Member
Joined Apr 18, 2013
101 58 45
Lile agizo la jana la spika wa bunge kuitaka serikali kuja na kauli juu ya hatima ya wanafunzi wengi kukosa mikopo na wengne kutakiwa kulipa kwanza ndo wasajiliwe.

Mwenye taarifa tafadhali.
 
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
29,923
Likes
113,333
Points
280
Lyon Lee

Lyon Lee

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
29,923 113,333 280
Mmmmmmh
 
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,119
Likes
391
Points
180
Suip

Suip

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,119 391 180
Wameshafungwa midomo hakuna kauli iliyotoka, kwani ingekuwepo hata youtube ingekuwepo.
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
5,966
Likes
3,461
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
5,966 3,461 280
Huyu waziri hajajibu hoja ya spika! Suala alilotaka spika litolewe majibu na serikali ni: Kuhusu vyuo kutoza administrative fees wengine huiita other fees au other direct costs to the university ambazo huwa hazipo kwenye boom! Lakini ni mpaka uzilipe ndio usajiliwe! Sasa spika alikuwa anahoji kuwa kwa mwanafunzi ambaye hana uwezo, na amepewa mkopo, lakini hicho kipengele hakipo kwenye boom, huyo mwanafunzi anasaidiwaje? Mara nyingi wanafunzi hukopa kwa wenzao halafu boom likitoka wanalazimika kulipa kwa kutumia boom halafu wanashindia chips dume na maji ya viroba!
Tulitegemea kuwa waziri angepiga marufuku hizo gharama za kificho kama administrative fees au hicho kipengele kingeongezwa kwenye boom!
Naomba spika akomae zaidi na aitake serikali ijibu hoja kikamilifu!
 

Forum statistics

Threads 1,215,521
Members 463,205
Posts 28,551,263