Mwenye post graduate ya sheria anaruhusiwa kwenda law school?


W

WEKKI

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
446
Points
225
W

WEKKI

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
446 225
Salaam waungwana . Nina ndugu yangu anataka kwenda kuomba law school pale mawasiliano ila mwanzo alisoma Bachelor ya Law Enforcement na amesoma PostGraduate Diploma in Law.. je wanaweza mpokea akasomaa??

Swali ni je wenye Postgraduate Diploma in Law Wanapokelewa pale law school?
 
ASLAC sechu

ASLAC sechu

Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
18
Points
45
ASLAC sechu

ASLAC sechu

Member
Joined Sep 17, 2016
18 45
Hapana haiwezekani. Kwa mujibu wa Law school Act of 2007, mtu mwenye vigezo vya kwenda law school ni yule aliyesoma bachelor in law. Asante
 
W

WEKKI

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
446
Points
225
W

WEKKI

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
446 225
Mkuu kwenye sheria yao pale section 22 wameandika bachelor of laws or its equivalent. Sasa tuna utata hapo
 
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
1,407
Points
2,000
Age
18
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
1,407 2,000
Hapana haiwezekani. Kwa mujibu wa Law school Act of 2007, mtu mwenye vigezo vya kwenda law school ni yule aliyesoma bachelor in law. Asante
vipi kuhusu aliyesoma M.A Ya revenue laws alaf ana background Ya Bcom undergraduate
 
princesslwyr

princesslwyr

Senior Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
112
Points
225
Age
30
princesslwyr

princesslwyr

Senior Member
Joined Oct 11, 2016
112 225
Salaam waungwana . Nina ndugu yangu anataka kwenda kuomba law school pale mawasiliano ila mwanzo alisoma Bachelor ya Law Enforcement na amesoma PostGraduate Diploma in Law.. je wanaweza mpokea akasomaa??

Swali ni je wenye Postgraduate Diploma in Law Wanapokelewa pale law school?
Haiwezekan..Law school wanasoma wenye LL.B tu.. (bachelor of Laws)
 
princesslwyr

princesslwyr

Senior Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
112
Points
225
Age
30
princesslwyr

princesslwyr

Senior Member
Joined Oct 11, 2016
112 225
Wanasoma kama kawaida KAMA MTU ANA POSTGRADUATE YA SHERIA NA MASTERS AU LA ENFIRCEMENT ACHA KUPOTOSHA
Acha Ligi lisilo na maana mwambie aende au nenda ww kwa hizo qualifications zako km utasoma...period
 
W

WEKKI

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
446
Points
225
W

WEKKI

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
446 225
Acha Ligi lisilo na maana mwambie aende au nenda ww kwa hizo qualifications zako km utasoma...period
Wanasoma.. juzi kuna mtu kauliza palw Regstrar kasema wanwaadmit kwan pale unahtaj uwe na course 16 ila kuchkua course za PDGL na Law enforcement mru anakuwa na jumla ya course 11 hizo tano anasoma wakat wa kuendelea na masomi. Vyio vingne kama mzumbe,Tumaini hawasom course zote za law school wakifika pale wanapaswa kusoma upya.
 
K

kapu

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
205
Points
195
K

kapu

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2012
205 195
Wanasoma.. juzi kuna mtu kauliza palw Regstrar kasema wanwaadmit kwan pale unahtaj uwe na course 16 ila kuchkua course za PDGL na Law enforcement mru anakuwa na jumla ya course 11 hizo tano anasoma wakat wa kuendelea na masomi. Vyio vingne kama mzumbe,Tumaini hawasom course zote za law school wakifika pale wanapaswa kusoma upya.
Mkuu fanya utafiti kabla ya kuandika vitu ukapotosha umma,,alokwambia Mzumbe hawasomi core course 16 zote zilizoorodheshwa law school ni nani? core course zote 16 Mzumbe wanasoma na mpaka sasa wapo waloingia cohort ya 23 na hawapaswi kusoma hizo core course upya.
 
T

The Donchop

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Messages
269
Points
500
Age
38
T

The Donchop

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2014
269 500
Wanasoma.. juzi kuna mtu kauliza palw Regstrar kasema wanwaadmit kwan pale unahtaj uwe na course 16 ila kuchkua course za PDGL na Law enforcement mru anakuwa na jumla ya course 11 hizo tano anasoma wakat wa kuendelea na masomi. Vyio vingne kama mzumbe,Tumaini hawasom course zote za law school wakifika pale wanapaswa kusoma upya.
mimi ni mtu wa Tuamini. Tulichosoma Law xul yote tumepitia toka Tuamini. Sijui hiy course mpya unayoongelea ni ipi sasa
 
princesslwyr

princesslwyr

Senior Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
112
Points
225
Age
30
princesslwyr

princesslwyr

Senior Member
Joined Oct 11, 2016
112 225
Wanasoma.. juzi kuna mtu kauliza palw Regstrar kasema wanwaadmit kwan pale unahtaj uwe na course 16 ila kuchkua course za PDGL na Law enforcement mru anakuwa na jumla ya course 11 hizo tano anasoma wakat wa kuendelea na masomi. Vyio vingne kama mzumbe,Tumaini hawasom course zote za law school wakifika pale wanapaswa kusoma upya.
Unacho kiongea cki ekewi..coz hiyo Tumaini unayo iongelea me ndy nimesoma hapo
 
W

WEKKI

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
446
Points
225
W

WEKKI

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
446 225
Unacho kiongea cki ekewi..coz hiyo Tumaini unayo iongelea me ndy nimesoma hapo
Tumaini mnasoma company..Succession mnasoma hizo course aisee.?? Kuna baadhi ta koz vyuo vingine hamsomi na ukiemda law school mnaanza kuzisoma upya
 
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
2,916
Points
2,000
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
2,916 2,000
Wanasoma.. juzi kuna mtu kauliza palw Regstrar kasema wanwaadmit kwan pale unahtaj uwe na course 16 ila kuchkua course za PDGL na Law enforcement mru anakuwa na jumla ya course 11 hizo tano anasoma wakat wa kuendelea na masomi. Vyio vingne kama mzumbe,Tumaini hawasom course zote za law school wakifika pale wanapaswa kusoma upya.
Una digrii ya Sheria?
 
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
2,916
Points
2,000
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
2,916 2,000
mimi ni mtu wa Tuamini. Tulichosoma Law xul yote tumepitia toka Tuamini. Sijui hiy course mpya unayoongelea ni ipi sasa
Kuna chuo Tanzania kinaitwa Tuamini?

Una digrii ya Sheria?
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,836
Points
2,000
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,836 2,000
Jiamini mkuu huwezi soma Law enforcement halafu utake kwenda law school, kaza law enforcement inalipa, ukikataliwa Bongo jiongeze we ni mtu wa muhimu hata kwa zile tero groups, si umeenda range, umesoma intelligence, investigation , unaweza kumake bombs afu unataka kwenda kusimama mahakamani, usipoteze muda na knowledge.
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,795
Top