Mwenye majina ya walioitwa usaili SIDO

jisanja

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
1,077
2,000
Tafadhali kama kuna mtu ambaye kapata majina ya walioitwa kwenye usaili wa SIDO kwa nafas za planning, research,.........maaana nimeona tangazo leo kua wametoa majina kwenye website yao ila nkifungua link haitak......
mwenye nayo plz tunaomba ushare
 

Jt jr

Senior Member
Feb 3, 2012
182
195
inaonekana website yao ina tatizo ngoja tuvumilie labda itafunguka maana hawa jamaa hawatoagi majina sehemu nyingine tifaut na web yao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom