mwenye maamuzi ya kuvaa condom wakati wa ku sex ni nani?


vita ni vita1

vita ni vita1

Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
73
Likes
0
Points
0
vita ni vita1

vita ni vita1

Member
Joined Mar 19, 2013
73 0 0
wadau kwa uzoefu wangu mdogo naona mara nyingi wanaume ndo huwa tunamaauzi ya kuvaa condom au kutovaa, baada ya deep romance wadada wengi sio wote fahamu huwa zinawatoka.....mkimaliza ku do utasikia dear kumbe hukuvaa?....karibu tu share mawazo kukabiliana na stds na aids
 
F

fiter

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
1,151
Likes
5
Points
0
Age
30
F

fiter

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
1,151 5 0
mwanaume ndo mamuzi yote
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,848
Likes
5,208
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,848 5,208 280
ni suala la kukubaliana ....
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
48
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 48 0
wadau kwa uzoefu wangu mdogo naona mara nyingi wanaume ndo huwa tunamaauzi ya kuvaa condom au kutovaa, baada ya deep romance wadada wengi sio wote fahamu huwa zinawatoka.....mkimaliza ku do utasikia dear kumbe hukuvaa?....karibu tu share mawazo kukabiliana na stds na aids
mvaaji........
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Wanaume ndio wana power mara nyingi.........so mwanamke inabidi

ujue what you really want otherwise ............
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,354
Likes
2,633
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,354 2,633 280
Wanaume ndio wana power mara nyingi.........so mwanamke inabidi

ujue what you really want otherwise ............
Nachokupendeaga wewe hua unasemaga ukweli tu, ila huyu jamaa sijui nani huyu paroko wako ananiudhi kweli, nahisi kama huna bahati hivi kua na paroko wa hivyo!
 
Toffee

Toffee

Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
80
Likes
7
Points
15
Toffee

Toffee

Member
Joined Apr 21, 2013
80 7 15
Condom za Kike ni chache ukilinganisha na za Kiume hasa kwa maeneo ya uswahilini na vijijini.
Hii huchangia kumfanya mwanaume kua na maamuzi zaidi katika swala zima la kuvaa au kutokuvaa Condom.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Nachokupendeaga wewe hua unasemaga ukweli tu, ila huyu jamaa sijui nani huyu paroko wako ananiudhi kweli, nahisi kama huna bahati hivi kua na paroko wa hivyo!
hahahaa umenichekesha na mambo ya Baba Paroko........

nimecheka sana:smile-big::smile-big::smile-big:
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,047
Likes
2,754
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,047 2,754 280
mimi sijawahi kutumia condom sababu nashindwa jinsi ya kuagizia dukani naona shy ile mbaya!!!!
:crazy:
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,354
Likes
2,633
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,354 2,633 280
hahahaa umenichekesha na mambo ya Baba Paroko........

nimecheka sana:smile-big::smile-big::smile-big:
Itabidi unilipe kabisa cause nimekuongezea siku za kuishi!
 
MASIORA

MASIORA

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
660
Likes
76
Points
45
MASIORA

MASIORA

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2013
660 76 45
Kwa wale wanaopenda wanawake wanojiuza,,pesa ndio inaamua uvae ndom au usivae,,,,
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
wadau kwa uzoefu wangu mdogo naona mara nyingi wanaume ndo huwa tunamaauzi ya kuvaa condom au kutovaa, baada ya deep romance wadada wengi sio wote fahamu huwa zinawatoka.....mkimaliza ku do utasikia dear kumbe hukuvaa?....karibu tu share mawazo kukabiliana na stds na aids
Wanawake wanakuwa vichaa hususani kama ana nyege sana ndio ata ukimwambia nina ngoma ila kondom sina atakuambia wewe ingiza tu kivumbi. Game ikisha
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,872
Likes
16,330
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,872 16,330 280
wadau kwa uzoefu wangu mdogo naona mara nyingi wanaume ndo huwa tunamaauzi ya kuvaa condom au kutovaa, baada ya deep romance wadada wengi sio wote fahamu huwa zinawatoka.....mkimaliza ku do utasikia dear kumbe hukuvaa?....karibu tu share mawazo kukabiliana na stds na aids
katika hili ni wanawake wachache wana maamuzi juu ya kuvaa au kuto kuvaaa hadi karne hii na hili haliitaji utafiti.
 

Forum statistics

Threads 1,251,865
Members 481,917
Posts 29,788,241