Mwenye kujua chuo cha Wakala wa usalama na afya mahali pa kazi (OSHA)


Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
508
Likes
0
Points
33
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
508 0 33
naomba kujua mahali kilipo chuo hiki kilipo kwa hapa tanzania, au mwenye website yao naomba anipatie plizz

asanteni...............
 
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
778
Likes
21
Points
35
Makbel

Makbel

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
778 21 35
Google hilo jina utapata kila kitu.
 
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
689
Likes
301
Points
80
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
689 301 80
hawana chuo, ila huwa wanaandaa mafunzo ya muda mafupi mara kwa mara pale hq kwao
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Hiki ni chuo au wa wakala wa serikali?nawajua wapo karibu na Kinondoni mahakamani,unaingilia pale kinondoni Hospitali
 
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
508
Likes
0
Points
33
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
508 0 33
Nashukuru sana wadau kwa msaada wenu, nimeshawapata hawa jamaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,624
Members 475,675
Posts 29,295,183