Mwenye kujua Antena za tv fox anijuze zaidi

jambo Tanzania

JF-Expert Member
May 29, 2017
379
500
Nimeona kina tangazo linatembea kwenye mitandao kuwa kwa sasa zimeingia antena za tvfox yaani zenyewe zina channel free akuna kulipia hakuna kingamuzi na hakuna habari za cable wala dishi.kama kuna anyezijua zaidi anifahamishe kabla sijalipa dola 82.5 zangu kuwatumia jamaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom