Mwenye jibu la wizi wa mitandao ya simu ni huyu hapa


Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
Nimeona watu wakilalamika sana kuhusiana na suala zima la kuibiwa muda wa maongezi au transaction wanazozifanya kupitia mitandao mbalimbali hapa nchini, na pindi wanapotafuta mtu wa kuweza kuwatatulia tatizo hili wanaishia kupigwa danadana .
Sasa kama ulikuwa hujui mtu mwenye uwezo wa kushughulikia suala hili, basi ni TCRA kwani hawa ndio wanaowajibika kwa suala zima linalohusiana na mfumo mzima wa mawasiliano na wapo pale kwa ajiri yetu.
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,337
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,337 461 180
TCRA hawana ubavu wa kuzikemea wala kuziadhibu kampuni za simu pindi zinapoenda tenge kwani mlo wao wa kujiendesha unatoka hapo,jiulize masuala ya usajili yameishia wapi,central registry for imei nk.
Wenzao Kenya na Rwanda at least wanaregulate na kuspervise ipasvyo,mfano ni simu fake zilivyoondolewa mtandaoni Kenya na kule Rwanda kampuni ikitoa huduma dhaifu inapigwa fine kwa masaa yote ilipokuwa imewasumbua wateja.
Mfumo uliounda mamlaka hii na Ewura haufai kwani unamsimamia mtu unaetegemea kula yako kutoka kwake
 
mbota

mbota

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
782
Likes
150
Points
60
mbota

mbota

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
782 150 60
asante sana ila TCRA ndio waowapa award za kutoa huduma bora kwa hao wanaoongoza kwa kutuibia ......... watch out and you can realize what i say///
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Nimeona watu wakilalamika
sana kuhusiana na suala zima la kuibiwa muda wa maongezi au
transaction wanazozifanya kupitia
mitandao mbalimbali hapa nchini, na pindi wanapotafuta mtu wa kuweza
kuwatatulia tatizo hili wanaishia kupigwa danadana .
Sasa kama ulikuwa hujui mtu mwenye uwezo wa kushughulikia suala hili,
basi ni TCRA kwani hawa ndio wanaowajibika kwa suala zima
linalohusiana na mfumo mzima wa mawasiliano na wapo pale kwa ajiri
yetu.
Wee! vipi? kwani hatuwajui hao wezi?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,092
Likes
18
Points
135
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,092 18 135
Tatizo si TCRA bali kuwa na viongozi wafanya biashara kiasi cha kuwa na hisa kwenye hayo makampuni jambazi ya simu. Nadhani Tanzania inaongoza kwa kutoa huduma mbovu na kutoza viwango vya juu vya simu na umeme katika Afrika.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,109
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,109 14,164 280
Wote wezi tu
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 2 0
Alafu ukitaka ujue ccm lao wote moja mwangalie january makamba, toka aingie hapo kimya kama hajui kinachoendelea! Msambaa huyu mnafiki kweli kweli amebaki kudanganya wanabumbuli tu kwa sababu na wenyewe pia wanaishi kimazoea!!
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
29
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 29 0
hivi mnajua hii mitandao ya simu inawaibia hela sana wateja wao na wala hawana habari...wewe fikiria kila mtu akiibiwa shs 50 kwenye simu yake atajua? ukiiba sh 50 kila siku kwa watu 100000 hiyo ni million 50 so kuna watu wanaweza wakawa wanapata million 50 kila siku kwa uwizi...ndio ujiulize kwa nini ma boss wa hii mitandao wanapata bonus million 200 na zaidi...
 

Forum statistics

Threads 1,215,494
Members 463,205
Posts 28,550,591