Mwenye huu wimbo wa TOT kumuaga Magufuli naomba anisaidie wapendwa

ngebe

JF-Expert Member
Jun 8, 2020
1,363
2,000
Kuna wimbo wa TOT wa kumuaga hayati Magufuli una kiitikio kinaimba,

"Mpendwa Rais John Pombe Magufuli kamwe hatutamuona tena"

Hayati mpendwa Magufuli
Kipindi chake duniani
Japo kilikua kifupi
yale alomwangazia, ameyatimiza kikamilifu
Mpendwa Rais John Pombe Magufuli kamqe hatitamuona tena"

NAOMBA MWENYE WIMBOO HUU ANISAIDIE HAPA NIUDOWNLOAD WAPENDWA🙏
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom