Mwenye historia ya mmiliki wa kiwanda cha chuma cha Kirua Investment.

korojani

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
201
250
Wakuu kwa Muda sasa nasikia umaarufu na utajiri wa mkurugenzi mkuu wa Kirua Investment yule jamaa mwenye kiwanda cha chuma Mkoa wa pwani, kama kuna mtu ana historia ya mkurugenzi huyo plz atujuze hapa maana kuna habari nyingi huku mtaani.
 

Mnondwe

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
3,882
2,000
Alikuwa mcheza disco maarufu mkoani Mtwara na Lindi,si mara ya kwanza kupata pesa,anajua na kuzitumia pia ila ni mpiganaji mzuri.
Elimu si pesa,hivyo hakuna haja ya kutaja elimu yake,ila ni mbunifu mwenye kipaji anaefahamika na kila aliye karibunaye.
Ni miongoni mwa watu wa kwanza kutengeneza gypsum(kiwandani)huko maeneo ya mkoa wa pwani kwenye barabara ya kwenda Lindi.
Hana mkono wa birika,ukifahamiananae na mukakutana mahali utakula ngawira.
 

Trimmer

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
1,488
2,000
Wakuu kwa Muda sasa nasikia umaarufu na utajiri wa mkurugenzi mkuu wa Kirua Investment yule jamaa mwenye kiwanda cha chuma Mkoa wa pwani, kama kuna mtu ana historia ya mkurugenzi huyo plz atujuze hapa maana kuna habari nyingi huku mtaani.
Story nyingi Kama zipi labda,,?
 

arch67

JF-Expert Member
Mar 26, 2017
260
250
Wakuu kwa Muda sasa nasikia umaarufu na utajiri wa mkurugenzi mkuu wa Kirua Investment yule jamaa mwenye kiwanda cha chuma Mkoa wa pwani, kama kuna mtu ana historia ya mkurugenzi huyo plz atujuze hapa maana kuna habari nyingi huku mtaani.
Zipi hizo za mitaani?
 

korojani

JF-Expert Member
Dec 17, 2016
201
250
Alikuwa mcheza disco maarufu mkoani Mtwara na Lindi,si mara ya kwanza kupata pesa,anajua na kuzitumia pia ila ni mpiganaji mzuri.
Elimu si pesa,hivyo hakuna haja ya kutaja elimu yake,ila ni mbunifu mwenye kipaji anaefahamika na kila aliye karibunaye.
Ni miongoni mwa watu wa kwanza kutengeneza gypsum(kiwandani)huko maeneo ya mkoa wa pwani kwenye barabara ya kwenda Lindi.
Hana mkono wa birika,ukifahamiananae na mukakutana mahali utakula ngawira.
Mkuu mbona wadau wanadai huyu jamaa alikuwa mpigaji na mjanja mjanja.!!!
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
24,292
2,000
Kilua ni mtafutaji ila watanzania mlizoea pesa we awe nazo muhindi au mwarabu,akizipata mswahili mtazusha tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom