Mwenye CV ya Jaji mstaafu Salome Kaganda aiweke hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye CV ya Jaji mstaafu Salome Kaganda aiweke hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpingomkavu, Dec 10, 2010.

  1. m

    mpingomkavu Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomaba cv ya mh. Salome Kaganda
     
  2. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni fisadi ndiyo maana ameaminiwa na JK!!!!!!!! Rtd Jaji Ihema aliyemtangulia kwa muda wake wote ametangaza mali za viongozi wangapi????????? Cv ya nini mwanaJ???????????? Basic Qualification ni kuwa potential Fisadi-period!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,236
    Likes Received: 27,844
    Trophy Points: 280
    Huyu mama ni muadilifu mtukuka. Msianze kumzushia mambo ya uongo hapa.
     
  4. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwana JF Ambrose una maana rtd jaji makame naye ni muadilifu????????
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,236
    Likes Received: 27,844
    Trophy Points: 280
    Huyo mtu mimi simjui kibinafsi wala kiutendaji kwa hiyo siko katika nafasi ya kutoa hukumu.
     
  6. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,405
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Nyambaafu! Wewe kama nani hadi uombe CV ya mtu fulani? Kila siku imekuwa kwaya tu mada kibao vilaza kama wewe mnakuja na kudai CV za fulani na fulani kama haki yenu. Kama waliomba ajira kwenu, basi watakuwa washatuma na CV zao...
     
  7. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2016
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 180
    Sijawahi ona Judgement yake hata moja!
     
  8. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2016
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 180
    Muadilifu kwa ushahidi upi? Uweke hapa!
     
  9. Shukrani A. Ngonyani

    Shukrani A. Ngonyani Verified User

    #9
    Aug 3, 2016
    Joined: Feb 23, 2014
    Messages: 993
    Likes Received: 1,199
    Trophy Points: 180
    Tunaanza kuwatilia shaka hata majaji? Kama taifa tunapaswa kuwekana sawa. Haileti picha nzuri. Ila uko right kuelezea hisia zako.
     
  10. wambeke

    wambeke JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2016
    Joined: Aug 30, 2013
    Messages: 2,438
    Likes Received: 2,282
    Trophy Points: 280
    anza na yako kwanza afu ndio uombe ya Salome
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2016
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,170
    Likes Received: 7,348
    Trophy Points: 280
    Alivyosema Lowasa Na Sumaye wanaweza kushitakiwa kwa kutoa siri za Serikali.... tayari mmeanza kumchambua.!
     
  12. wambeke

    wambeke JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2016
    Joined: Aug 30, 2013
    Messages: 2,438
    Likes Received: 2,282
    Trophy Points: 280
    inawezekana umesoma hotel menejimenti afu tushushe Cv ya Jaji hapa utaweza kuisoma kweli? weka kwanza cv yako tujue wapi tunaweza kuanzia.... nyam.b.f. wewee
     
  13. MasterP.

    MasterP. JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2016
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 3,480
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    ...Judgement yake ninayoifahamu mimi ni ile aliyomtimua yule Mteuliwa wa u DC muda mfupi kabla ya kuapishwa pale ikulu
     
  14. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2016
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 180
    Nimegoogle sijapata hata moja au kutajwa popote! Ukisoma judgement za watu kama hawa, utaona weledi wao. Kuna judgement ukisoma unaona kabisa kuwa huyu hamna kitu, hasa kama una elimu ya sheria kidogo.
     
  15. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2016
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,020
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Kwanini wasitiliwe shaka wakati na wao wamejiingiza katika biashara haramu ya kupiga dili????
    Rejea vimbwanga vya escraw kama mfano.
     
  16. longi mapexa

    longi mapexa JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2016
    Joined: Jul 18, 2015
    Messages: 1,790
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    lilikuwa ombi la 2010 uwe unasoma tarehe kwanza
     
  17. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2016
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 4,012
    Likes Received: 2,267
    Trophy Points: 280
    Salome ANATISHA
     
  18. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2016
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,639
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni "fine and performing arts" kama Lowassa.
     
  19. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2016
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 3,073
    Likes Received: 1,801
    Trophy Points: 280
    Kwani majaji sio binadamu ni malaika
     
Loading...