Mwenye CV ya Chief Prophet Nicolaus Suguye naomba aiweke hapa

Mkogoti

JF-Expert Member
May 3, 2020
1,742
2,000
Wakuu habari za asubuhi,

Leo nikiwa nacheck kideo home Kuna Channel ya WRM tv nikaona ngoja nione huwa kuna vipindi gani humo, ndo nikamuona huyo sijui Mchungaji au sijui Nabii ama Mtumishi.

Basi alikuwa anatoa maombi yani anaomba anasema kama unataka kuwa bilionea Basi nyoosha mikono juu ukiwa na ufunguo, huku ukiwa unaomba.

Basi pale nikawa nacheck watu wanaanguka wengi walikuwa wanawake na kanisa kwa ujumla Wanawake walikuwa Wengi sana, ni kuanguka tu mara wanataka kutapika wanashindwa imladi ni vululu vululu, naomba mwenye CV yake aiweke hapa.
 

mtingi1

JF-Expert Member
Mar 21, 2020
779
1,000
Binafsi namfahamu vizuri tu, ila maombi na CV ya mtu vina uhusiano gani? Maana kumtumikia Mungu kunamuhitaji Mungu mwenyewe, na sio PhD.
 

Mkogoti

JF-Expert Member
May 3, 2020
1,742
2,000
Binafsi namfahamu vizuri tu, ila maombi na CV ya mtu vina uhusiano gani? Maana kumtumikia Mungu kunamuhitaji Mungu mwenyewe, na sio PhD.
Mfano amepita wapi na.wapi mpaka.akafikia.hapo
 

SIERA

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
2,420
2,000
Anawaombea watu kua mabilionea ! kazi kweli kweli wajinga ndio waliwao
 

savius

JF-Expert Member
Oct 21, 2014
425
250
Nimechungulia siku nyingi na mimi nimjue huyu mchunga kondoo wa Bwana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom