Mwenye ako juu unamdai halafu nini unagojea ni blah blah M-pesa

Borntkkasu

Borntkkasu

Member
Joined
Feb 22, 2019
Messages
68
Points
125
Borntkkasu

Borntkkasu

Member
Joined Feb 22, 2019
68 125
Mwenye akojuu ya post yako unamdai na ako mbali weka digits zako na ungojee pesaaaa
07.........?

Ngoja atatuma.
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
31,237
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
31,237 2,000
Hivi Zile Albadari Za Nchi Nzima Naona Madhara Yake Sasa
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
5,010
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
5,010 2,000
Mwenye akojuu ya post yako unamdai na ako mbali weka digits zako na ungojee pesaaaa
07.........?

Ngoja atatuma.
Sema unataka namba za simu za watu....

Mzee ako chonjo sana!

Upo Machakos au wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,307,177
Members 502,368
Posts 31,603,629
Top