Mwenge flyover ni mwisho wa matatizo. Ujenzi wake unaanza lini?

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
25,856
2,000
Video kama hizi zilikuwa zinaleta hamasa kubwa sana na ikiketw fahari kuwa mTanzania , kwa sasa nchi imepoa sana. Anyway, ujenzi wa flyover ya Mwenge unaanza lini, maana hali ni mbaya sana, hapafai!

 

Hakainde

JF-Expert Member
Jul 30, 2020
2,297
2,000
Mwenge waweke "fly over" au "round about" na siyo "daraja" kama yale ya Kijazi-Ubungo na Mfugale-Tazara ambayo yameongeza matatizo ya foleni na mafuriko
 

wa kupuliza

JF-Expert Member
Jun 15, 2012
7,989
2,000
Zinaleta hamasa Halafu linaenda kuchota hela za wastaafu likija linasema tunatumia pesa za ndaaaani,donor kantree.Wastaafu wako hoi.

Au Nasema uongo ndg zanguuuuuu?
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
9,442
2,000
mji utanuliwe maeneo mengine yawe busy watu waache kwenda sehemu moja asubuhi na kurudi tena sehemu nyingine jioni...

express way from bagamoyo to posta ijengwe na kuwe na speed buses... pale just before Lugalo ijengwe Parking kuubwa balaa ya magari madogo... na fee ya kupaki magari madogo katikati ya mji iwe kubwa...
 

ERoni

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
30,176
2,000
Mwenge waweke "fly over" au "round about" na siyo "daraja" kama yale ya Kijazi-Ubungo na Mfugale-Tazara ambayo yameongeza matatizo ya foleni na mafuriko
Daraja la Kijazi limeongeza foleni wapi mkuu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom