Mwenendo wa uchaguzi mkuu Andrew Nyerere azungumza

Andrew Nyerere

Verified Member
Nov 10, 2008
3,010
2,000
Kuhusu huu uchaguzi wengi wametoa maoni isipokuwa mimi. Uchaguzi huyu unaonyesha ishara ya kuwa tofauti kidogo na uchaguzi uliopita.Ukawa wanaleta ushindani mkubwa. Makada wengi wamekihama chama cha CCM na kujiunga na Chadema. Lakini Chadema. Lakini Chadema pia imehamwa na wanachama wake. Sasa yupo Lowassa ambaye anaweza kuwa rais
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
12,769
2,000
Makongoro alishaharibu sifa za ukoo wa Nyerere. Wote sasa mnaonekana kama vilaza tu. Zimebaki hotuba za Mwalimu Nyerere tu.
Hi my dear Mamndenyi ? Long time jamani. Nimekuwa out of JF muda sana. Ninafurahi nimerudi nimekuta umerudi kundini. You know what I mead darling.
 
Last edited by a moderator:

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
11,937
2,000
Kuhusu huyu uchaguzi wengi wametoa maoni isipokuwa mimi. Uchaguzi huyu unaonyeshaa ishara ya kuwa tofauti kidogo na uchaguzi uliopita.Ukawa wanaleta ushindsni mkubwa. Makada wengi wamekihama chama cha CCMm na kujiunga na Chadema. Lakini Chadema. Lakini Chadema pia imehamwa na wanachams wake. Sasa yupo Lowassa ambaye anaweza kuwa rais
sasa ndo umeandika upuuzi gani wewe? au nawe mkenya tena mungiki?
 

P. Majaribu

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
1,195
1,250
Makongoro alishaharibu sifa za ukoo wa Nyerere. Wote sasa mnaonekana kama vilaza tu. Zimebaki hotuba za Mwalimu Nyerere tu.
Kwa ubongo wako ulioota magamba,hauwezi kumwelewa Andrew hadi mauti yako.Huyu jamaa ni genius.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom