Mwendesha mashtaka wa serikali wa New York, adai alifukuzwa kwa kukataa kupokea simu za Trump

real G

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
5,245
2,000
Aliyekuwa mwendesha mashtaka wa serikali wa New York, ameweka wazi kufukuzwa kwake kazi na Rais Donald Trump baada ya kupokea baadhi ya simu zisizo za kawaida kutoka kwake.

Preet Bharara ameiambia ABC kuwa "Wiki hii nilihisi simu kutoka kwa Trump ambaye alivuka mipaka kwa kushindwa kutofautisha eneo la utendaji na uhuru wa uchunguzi wa makosa ya jinai.

Bharara alisema, amefukuzwa baada ya kukataa kupokea simu ya tatu ya Rais Trump.

upload_2017-6-12_14-52-3.jpeg
 

kilght

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
636
250
Mliokomenti hapo juu marekani sio tz watu wanazingatia taaluma zao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom