Mwema unalijua hili????


M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined Aug 2, 2007
61 1 0
Ndugu wanaforums,,kutokana na tendo la kutangaziwa kushushwa na baadae kurudishwa kwa ndege,,tulipofika arusha ilibiidi tujue nini kimefanya tushuke,,walishindwa kuomba police,,ndipo tulipoammbiwa kuna police walienda kuitwa walipofika ndani wakaambiwa ni bwana nyitti,,wote wakarudi na walipoulizwa kwa nini hamkumshusha walijibu huyo bwana mpaka tupate ruhusa kwa top,,si rahisi kushushwa,,jama wakakimbilia kwa bosi wao kumbe ndio muda tunawekwa wanajadiliana jinsi ya kumshusha,,ndipo wakaja na kuwambia marubani kuchukua toka kwa ndege ni ngumu,,sie tutoleen nje ya ndege tutajua cha kufanya,,nyie ma police acheni kuwa miungu mtu,,wakiwa walalahoi wenzenu mnakuwa wa kwanza kurusha makofi ili muongezewe vyeo na maboss wenu,,mnawapa shida marubani kufnya azi za ziada wenu wanblog,,
 
K

kidumeso

Member
Joined
Mar 23, 2007
Messages
49
Likes
0
Points
0
K

kidumeso

Member
Joined Mar 23, 2007
49 0 0
Mzee Mavituu. Nakuheshimu sana mkuu wangu, mbona hautuelezi huyo nyitii alifanya kitu gani. umemgusia lakini hujasema kwanini wali muogopa? na je mlielezwa ni kwanini hiyo ndege ilirudishwa uwanjani.mkuu hiyo ndio bongo jambazi ana haki kuliko raia mwema. nakumbuka kulikuwa na magari yaendayo tanga yalikuwa yameandikwa yarabi salama. hivyo tuombe mungu tutafika salama huko tunapo elekea.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Ndugu wanaforums,,kutokana na tendo la kutangaziwa kushushwa na baadae kurudishwa kwa ndege,,tulipofika arusha ilibiidi tujue nini kimefanya tushuke,,walishindwa kuomba police,,ndipo tulipoammbiwa kuna police walienda kuitwa walipofika ndani wakaambiwa ni bwana nyitti,,wote wakarudi na walipoulizwa kwa nini hamkumshusha walijibu huyo bwana mpaka tupate ruhusa kwa top,,si rahisi kushushwa,,jama wakakimbilia kwa bosi wao kumbe ndio muda tunawekwa wanajadiliana jinsi ya kumshusha,,ndipo wakaja na kuwambia marubani kuchukua toka kwa ndege ni ngumu,,sie tutoleen nje ya ndege tutajua cha kufanya,,nyie ma police acheni kuwa miungu mtu,,wakiwa walalahoi wenzenu mnakuwa wa kwanza kurusha makofi ili muongezewe vyeo na maboss wenu,,mnawapa shida marubani kufnya azi za ziada wenu wanblog,,
Mzee wa Mvituzii
Mbona umeanzia katikati kuelezea tukio hili. Naomba uanze upya kwa kweli inaelekea nistori nzuri lakini umeanza kama vile sote tunajua ilikoanzia, yaani umeanza umeanzia karibu na mwisho.
 
B

Baba Paroko

Member
Joined
May 9, 2007
Messages
22
Likes
0
Points
0
B

Baba Paroko

Member
Joined May 9, 2007
22 0 0
Nyiti?unamaana Henry Nyiti?Kifaru wa mawe?
 
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined Aug 2, 2007
61 1 0
Yah Ni Hivi Bubu Msema Ovyo,,kama Uliona Thread Ya Safi Rubani Niliotuma Hii Ndio Muendelezo Wake Ila Kwa Wale Waliochelewa Ni Hivi,

Mzee Wa Mawe(nyitt) ,tulipanda Wote Kama Abiria Tukielekea Kilimanjaro,,tulipishana Jamaa Alikwaa Na Mawaziri(first Class M Nkaelekea Kwetu (daraja La Kawaida)
Baada Ya Abiria Wote Kupanda Ndege Aikuonodka,,mwisho Rubani Akasema Samahani Tunaomba Kwa Usumbufu Kutokana Na Swala La Usalama,,tunaitaji Kumshusha Abiria Mmoja Kwa Uslama Wetu Wote,,
Gafla Wakaja Police Walipoingia Wakaonyeshwa Huyu Ndie Anaekataa Kushuka,,walipomwona Wakageuka Wote,,watu Wakawauliza Mbona Hamumshushi,,ndipo Bila Aibu Wakajibu Huyo Mpaka Tupate Ruksa Kwa Boss,,huyo Mtu Mkubwa Bwana,rubani Alipoenda Kuambiwa Hivyo Akasema Sasa Naomba Abiria Wote Washuke ,,wlipoanaza Kushuka Jamaa Alipotoka Tu Ndipo Wengine Wakaarudishwa,,poice Wakaambiwa Haya Msimamisheni Tushatoa Ndani,,maana Walisema Hawawezii Kumtoa,,ilikuwa Ni Kichekesho Maana Bado Jamaa Akataka Kurudi,,watu Wote Tukaanza Kuogopa
 
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined Aug 2, 2007
61 1 0
Tulipo Toka Zanzaibar Kuelekea Kia ,,ndipo Mmoja Wa Wafanyakazi Wa Ndani Akanipa Dondoo,,jamaa Wamemkataza Kupanda Atc,,hapo Nyuma Aliwaaibisha Wafanyakazi Wa Ndege Alipofika Kia,,akapiga Simu Kwa Mkuu Wa Kituo Bila Kujua Nini,,wafanyakazi Wote Walichukuliwa Kwa Defender,,wakaenda Kupelekuliwa Cha Kusikitisha Akiwa Anasimulia,,jamaa Kumbe Alimpenda Mtoto Mmoja Siku Nyingi,,vijana Wa Ndege Wakawa Wanakula Hela Yake,,kila Mara Wanamwambia Hana Noma Tupe Njuru,,ndipo Jamaa Akaona Demu Hana Mpango Nae,,siku Alipopanda Akamwona,,akakata Tamaa Akaanza Kumwambia Unajua We Ni Mzuri Sana ,,alipoona Hana Dira Nae,,mzee Wa Mawe Ilipotua Ndege,,akapiga Simu Kwa Mkuu Wa Police Nimeibiwa Tanzanite,,kaka Si Unamjua Nyitti Aongei Mara Mbili,,defender Ikazama Uwanjani,,wakachukuliwa Kama Walivyo Wakaambiwa Mizgo Yenu Baadae,,niliumia Sanakusikia Mtu Wa Heshima Arusha Nzima Tunamheshimu Anafanya Uhuni Kama Huo
 
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined Aug 2, 2007
61 1 0
Jamani lini hawa mapolice wataacha huu uungu mtu,,nilisikitika sana,,,,na cha kusikitisha yule dada mule ndani akaniambia siku wanasachiwa rubani mhusika ni yule alietuendesha,,cha kushangaza GAZETI LA MAJIRA,,LIKAANDIKA mawaziri washushwa kwenye ndege si kweli,kama walishushwa wlifikaje uko kilimanjaro,,muwe na mawazo ya kufikiri na kupanda ukweli pande zote,,na walivyosikitisha wako nyuma kielimu,,wakaandika juhudi zinafanywa kuongea na mkuregenzi wa ATC,,niliwahi kufikiri kusoma uandshi wa habari nkaogopa nkaona ni bora nikawe konda wa malori ya njombe,,huyubwana alikuwa safi kumshusha,,kama wana kesi mahakamani..ilichompandisha nini,,na nasikia akinywa anawasumbua kweli wafanyakazi wa ndege,,wa kike,,kaka labda ndege za zamani,sasahivi watoto wana elimu zao humo ndani,,hawagawi chai kwa shida,,ajira ndio adimu wanablog kwenu hili
 
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined Aug 2, 2007
61 1 0
mzee kidumeso nimetuma nondo kama 3,,jaribu kuzisoma utaelewa jamaaa anavyotaka kununua watanzania wote kama anavyowanunua mapolice kule kia
 
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined Aug 2, 2007
61 1 0
mheshimiwa mwema hawa watu wako inabidi uwafundishe adabu za kuishi na binadamu wasione watu wote hawaana maana,,nilifuraah kuona mawaziri walikuwemo mule ndani,,,,na cha kusikitisha kuna jaamaa alikuwa karibu na mhesh buruani,,mama yetu akawa anwaita wafanyakazi wa ndege kuwaambia kuna vitu wanaenda kufungua yule bwana wako nae,,nkasema
 
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
61
Likes
1
Points
0
M

Mee wa Mavituuzi

Member
Joined Aug 2, 2007
61 1 0
KIDUMESO KAKA WALICHOMOGOPEA UNAKIJUA KAKA""""M....A.....W...E"
Huyu bwana anamwaga pesa police kama mchnga,,na yule alieagiza gari defender kule kia,,breaking news,ndio amehamishiwa hapo airport yenu ya julius nyerere,,,eee mungu mnatumia majina ya watakatifu kwenye uwanja uliojaa mafisadiiiiii haya yarbi salama kaka ipo siku tutafika,,
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
sasa Mwema ana ubavu gani wakati leo hii anapeleka majina ya watuhumiwa madawa ya kulevya Ikulu ati kwa vile ni Kigogo!?
 
Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
253
Likes
1
Points
0
Shukurani

Shukurani

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
253 1 0
Unajua hii nchi inaharibiwa na wadhamini wa CCM, wakati wa uchanguzi hawa akina nyiiti ndio wadhanimi, sasa unategemea nini? unafikiri anaweza kukamatwa kama kuku mwenye kidere mzobemzobe,dhubutu, kama hujafukuzwa kazi
 

Forum statistics

Threads 1,235,911
Members 474,863
Posts 29,240,352