Mwema, A Barking Dog?


A

Advisor

Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
A

Advisor

Member
Joined Jan 10, 2008
40 0 0
Mwema alitishia sana kwamba ana orodha ya "wazungu wa unga", na kudai kwamba karibu ataitoa hadharani bila kujali vyeo vyao. Nikajiuliza kwani mkuu wa polisi akiwa na orodha ya wahalifu anatoa vitisho kwanza au anawashughulikia tu?!! Iko wapi?
Leo Mwema yule yule anatishia kuwashughulikia mafisadi wa EPA. Sidhani kama Mwema ana ubavu huo. Anajifurahisha tu na kudanganya toto ili watu wasahau. Kaishafundishwa siasa za kibongo kwa hiyo anatuchora tu - sidhani kama kuna kitu hapo. Kama kuna lolote tungekwishaliona. Hii ni sehemu ile ile ya network ya ufisadi tu.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
47
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 47 135
Tena anabweka kama kale kajibwa kaKimexico CHIHUAHUA. KWI KWI KWI!
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
58
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 58 135
Rais mwenyewe anaogopa kutaja, yeye atakuwa na ubavu gani?
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,311
Likes
78
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,311 78 145
Mwema alitishia sana kwamba ana orodha ya "wazungu wa unga", na kudai kwamba karibu ataitoa hadharani bila kujali vyeo vyao. Nikajiuliza kwani mkuu wa polisi akiwa na orodha ya wahalifu anatoa vitisho kwanza au anawashughulikia tu?!! Iko wapi?
Leo Mwema yule yule anatishia kuwashughulikia mafisadi wa EPA. Sidhani kama Mwema ana ubavu huo. Anajifurahisha tu na kudanganya toto ili watu wasahau. Kaishafundishwa siasa za kibongo kwa hiyo anatuchora tu - sidhani kama kuna kitu hapo. Kama kuna lolote tungekwishaliona. Hii ni sehemu ile ile ya network ya ufisadi tu.
The last time i saw him was on TV akiwa pembeni ya Mwanyika!! Alichokiongea didn't make sense hata kidogo kwangu.

Kweli huyu ni mbwa anaebweka tu...anatishia nyau! Mwema sasa hivi ni mwanasiasa hili liko wazi, na siasa za kibongo unaambiwa ongea maneno mazuri yenye ahadi kemkem kuhusiana na any burning issue at hand, alafu nenda kapumzike kimya mpaka wabongo wasahau then urudi tena ikitokea ishu nyingine cos ile ya zamani itakuwa hailipi tena!!! ......and so be it!!!
Boring, annoying, disgusting.....
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,272
Likes
2,796
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,272 2,796 280
They say "Necessity is a mother of all inventions" but I would like to add that "Politics is a breeder of all stupidity, senselessness and brain emptiness in human kind". As long as Mwema has agreed to be bought at no price at the expense of his professionalism by cheap and morally polluted and corrupted polluticians what would expect him to do?

He has long lost his touch with his concisousness and there is a big professional and intellectual vacuum in his head now.All he sees and think is the GREEN piece of cloth with crisscrossing sign of two toolsprinted on it.He just thinks and acts by his stomach.

Grrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!!
 
Tulamanya

Tulamanya

Senior Member
Joined
Oct 18, 2007
Messages
128
Likes
0
Points
0
Tulamanya

Tulamanya

Senior Member
Joined Oct 18, 2007
128 0 0
Mwema alitishia sana kwamba ana orodha ya "wazungu wa unga", na kudai kwamba karibu ataitoa hadharani bila kujali vyeo vyao. Nikajiuliza kwani mkuu wa polisi akiwa na orodha ya wahalifu anatoa vitisho kwanza au anawashughulikia tu?!! Iko wapi?
Leo Mwema yule yule anatishia kuwashughulikia mafisadi wa EPA. Sidhani kama Mwema ana ubavu huo. Anajifurahisha tu na kudanganya toto ili watu wasahau. Kaishafundishwa siasa za kibongo kwa hiyo anatuchora tu - sidhani kama kuna kitu hapo. Kama kuna lolote tungekwishaliona. Hii ni sehemu ile ile ya network ya ufisadi tu.
Sasa ndugu zangu hivi ni kiongozi gani wa ngazi za juu katika taasisi zote za serikali we can say ni msafi na yupo kwa ajili ya watu?

Kwa mtazamo wangu ni kama hakuna hata mmoja, cause every one ukimpekuapekua anaonekana na makandokando fulani hivi lakini hayo makandokando yanatofautiana kwa viwango! e.g nikimwangalia na kumpekua Mwema na kumlinganisha na IGP aliye pita, he looks far better and intelligent, vile vile ukiwaangalia watu wa mahakamani they are not all 100% perfect kuna uozo etc. Sitaki kumtetea Mwema, but 2 me this guy has a sense of humanity ukilinganisha na viongozi wetu wengine (anyway ni maoni yangu)
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Sasa ndugu zangu hivi ni kiongozi gani wa ngazi za juu katika taasisi zote za serikali we can say ni msafi na yupo kwa ajili ya watu?

Kwa mtazamo wangu ni kama hakuna hata mmoja, cause every one ukimpekuapekua anaonekana na makandokando fulani hivi lakini hayo makandokando yanatofautiana kwa viwango! e.g nikimwangalia na kumpekua Mwema na kumlinganisha na IGP aliye pita, he looks far better and intelligent, vile vile ukiwaangalia watu wa mahakamani they are not all 100% perfect kuna uozo etc. Sitaki kumtetea Mwema, but 2 me this guy has a sense of humanity ukilinganisha na viongozi wetu wengine (anyway ni maoni yangu)

Nilimwamini Mwema .Nilimpigia simu kumpa pongezi na tunajuana na nilitegemea achape kazi kama kule nairobi na alivyo kuwa na vyeo vya chini siku za nyuma .Kweli Mwema umeacha wema na kutumaliza tulio kuamini na kukuombea ? Unalipa fdhila za bwana mkubwa ?
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,291
Likes
3,014
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,291 3,014 280
aah afande mwema hana neno bwana ni mchapa kazi na hana makuu..alafu infwakti ni MKAZA DADA..yaani kwa msiojua YEYE KAMUOA DADA YAKE NA MUUNGWANA!!!!
 
Tulamanya

Tulamanya

Senior Member
Joined
Oct 18, 2007
Messages
128
Likes
0
Points
0
Tulamanya

Tulamanya

Senior Member
Joined Oct 18, 2007
128 0 0
Nilimwamini Mwema .Nilimpigia simu kumpa pongezi na tunajuana na nilitegemea achape kazi kama kule nairobi na alivyo kuwa na vyeo vya chini siku za nyuma .Kweli Mwema umeacha wema na kutumaliza tulio kuamini na kukuombea ? Unalipa fdhila za bwana mkubwa ?
Murangira,

Very good! Ebu tusaidie kitu kimoja kwa kukuwa unamfahamu! Je ni ufisadi gani unaofahamu mpaka sasa ambao Mwema amefanya zaidi ya kuonekana zaidi kuwa kibaraka wa JK? Mi nacho fahamu ni malipo ya kitu kama 100mil alizopewa kama fidia ya nyumba yake kule K/nyerezi kupisha ujenzi wa barabara, ukweli barabara ile ilimfuata ili apewe hela hiyo! More than this, sina any facts! This guy looks clean on the face!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Murangira,

Very good! Ebu tusaidie kitu kimoja kwa kukuwa unamfahamu! Je ni ufisadi gani unaofahamu mpaka sasa ambao Mwema amefanya zaidi ya kuonekana zaidi kuwa kibaraka wa JK? Mi nacho fahamu ni malipo ya kitu kama 100mil alizopewa kama fidia ya nyumba yake kule K/nyerezi kupisha ujenzi wa barabara, ukweli barabara ile ilimfuata ili apewe hela hiyo! More than this, sina any facts! This guy looks clean on the face!
Festo

The man is clean ila ubaya ni kwamba anafuata maamuzi ya JK kama Rais na pia kama shemeji yake so lazima kumlinda .Kapenwa nafasi ile akiwa na sifa achilia mbali ushemeji ila sasa kwa kuwa Shemeji ni mchafu anamlazimisha na Mwema kuonekana wa ajabu but he is a very smart man kibaya ni kwamba kaingizwa katika Siasa.Kote anawekwa kuhakikisha maslahi ya JK so isn hard for him to perform .He is not a free IGP .
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,272
Likes
2,796
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,272 2,796 280
ni MKAZA DADA..B]

Duh kaka PM,
hapo umeniacha hoi maana kwa jinsi ulivyoiweka hiyo term mi nilidhani ni yale ya lugha za vijana hasa hilo neno linalotangulia MWANA, i mean hilo MK***, bora umefafanua.[/B]
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,326
Likes
114
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,326 114 160
Festo

The man is clean ila ubaya ni kwamba anafuata maamuzi ya JK kama Rais na pia kama shemeji yake so lazima kumlinda .Kapenwa nafasi ile akiwa na sifa achilia mbali ushemeji ila sasa kwa kuwa Shemeji ni mchafu anamlazimisha na Mwema kuonekana wa ajabu but he is a very smart man kibaya ni kwamba kaingizwa katika Siasa.Kote anawekwa kuhakikisha maslahi ya JK so isn hard for him to perform .He is not a free IGP .
Hebu tupatie jina la huyo dada yake JK
 
Tulamanya

Tulamanya

Senior Member
Joined
Oct 18, 2007
Messages
128
Likes
0
Points
0
Tulamanya

Tulamanya

Senior Member
Joined Oct 18, 2007
128 0 0
Festo

The man is clean ila ubaya ni kwamba anafuata maamuzi ya JK kama Rais na pia kama shemeji yake so lazima kumlinda .Kapenwa nafasi ile akiwa na sifa achilia mbali ushemeji ila sasa kwa kuwa Shemeji ni mchafu anamlazimisha na Mwema kuonekana wa ajabu but he is a very smart man kibaya ni kwamba kaingizwa katika Siasa.Kote anawekwa kuhakikisha maslahi ya JK so isn hard for him to perform .He is not a free IGP .
Huyu jamaa ana mabibi wawili, yupi ni dada wa Muungwana hapo? Namfahamu yule wa Kinyerezi pale Mbuyuni? ndo huyu mkuu?
 
A

Advisor

Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
A

Advisor

Member
Joined Jan 10, 2008
40 0 0
e.g nikimwangalia na kumpekua Mwema na kumlinganisha na IGP aliye pita, he looks far better and intelligent, vile vile ukiwaangalia watu wa mahakamani they are not all 100% perfect kuna uozo etc. Sitaki kumtetea Mwema, but 2 me this guy has a sense of humanity ukilinganisha na viongozi wetu wengine (anyway ni maoni yangu)
Mtaalamu Festog,

Kupima sifa za uongozi za Mwema kwa kumlinganisha na "IGP aliyepita" ni sawa na kupima utakatifu wa mtu kwa kumlinganisha na Ibilisi. Haileti jibu sahihi.
Nadhani Mwema hatufai katika nafasi hiyo. Ningeshauri JK ampe ubalozi kwenye nchi za kiarabu ili awe anaongea bila kutenda yanaisha.
Lakini katika hali ya uhalifu na ufisadi ilivyoshamiri sasa kama tutaendelea kuwa na ushemeji kwenye kazi - tumekwisha watanzania wenzangu. Hili linawezekana lisionekane sasa hivi lakini ni hatari sana.
 
Augustoons

Augustoons

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2007
Messages
411
Likes
15
Points
35
Augustoons

Augustoons

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2007
411 15 35
Humu jf nadhani umefika wakati tunapaswa kutofautisha maana ya neno ufisadi na kutowajibika ipasavyo au uvivu.Kuna baadhi ya watu serikalini wao sio mafisadi kwa maana tunayoijua bali wameshindwa kuwajibika kwenye nafasi zao hali inayosababisha mafisadi watumie mwanya huo kucheza dili zao.Kutowajibika huku kunatokana na hofu waliyonayo kuhusu kutumia madaraka yao ipasavyo au incompetence.Mwema aweza kuwakwenye mojawapo ya hili.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
27
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 27 135
Let's die for our country!


March 16, 2008 @00:04
THE Tanzania Railway (TRC) guys have just done it. They went on strike. Trains stopped and hundreds of people suffered. But it just makes sense. Successive governments in Bongo have been having this mentality. Governments have been pretending to pay people and the people have been pretending to work.

Now the Tanzania Railway guys have shown their two fingers to their bosses and told them to stuff it. The thing is we are grossly being underpaid. The only job which is worth its name is being a politician. Now the thing is we cannot all be politicians. Imagine 40 million Tanzanians – all politicians. All pretending to be Jack Mrisho. Smiling like Cheshire cats. It's impossible! Me, for example. The last time I smiled and had a photograph of me taken was with my daughter. The picture came out and I looked like I was a serial killer. Mean like hell! I like to act. Do things. They speak louder than words. TRC has just done it. They have acted. The pay went up from 96,000 to 160,000. The guys got results. Period! Words have been said for ages that we need a mean and lean government.

But the government has done nothing. You find some guy in a tatty government office ‘working' and smiling. He spends most of his time trying to ‘eat' from that office. So the guys have resorted to age-old methods. They cut corners at will. They ‘eat' from their offices. You don't think so? Where do you think the EPA monies started disappearing then? They trail from Ikulu. That's why the names are hard to get. I understand the hick-ups from AG Johnston Mwanyika and company. But we know them. They are in the internet. So who is next after TRC? What if the Tanesco guys decide that enough is enough? This could be next to hell. No electricity, because Tanesco workers have decided not to take shit from a bunch of vermin called IPTL, Songas, Richmond, Kiwira and others. I won't mind.

I have bought a supply of candles which even a decent Church will envy. I have also bought enough kerosene to light up the National Stadium for a night football match. So no worries. What if us hacks go on strike? No newspapers! I know what will happen. AG Johnson Mwanyika will take his wife for a sumptuous dinner. Braza Saidi Mwema, chief of the cops will throw a party for being let off the hook. After all, there won't be the eyes of the press there. Braza Mwema said tough words at the recent press conference. He likened the bank robbers at the BoT to terrorists and added that the robbery irked even the entire robbery committee, made up of himself, AG Mwanyika and Ted Hosea of the anti-corruption team. We are waiting for the results. But we know the thugs. The names are in the internet. We just want them to be publicised and prosecuted. Fair is fair!
Good work Adam, if we don't say the truth now our children won't forgive us.
 
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2007
Messages
324
Likes
17
Points
35
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2007
324 17 35
Humu jf nadhani umefika wakati tunapaswa kutofautisha maana ya neno ufisadi na kutowajibika ipasavyo au uvivu.Kuna baadhi ya watu serikalini wao sio mafisadi kwa maana tunayoijua bali wameshindwa kuwajibika kwenye nafasi zao hali inayosababisha mafisadi watumie mwanya huo kucheza dili zao.Kutowajibika huku kunatokana na hofu waliyonayo kuhusu kutumia madaraka yao ipasavyo au incompetence.Mwema aweza kuwakwenye mojawapo ya hili.


..yes, true story.Kwa kuongezea tu ni kuwa imekuwa too much the word ufisadi yaani maana halisi mpaka sasa siielewi maana kuna mpaka ufisadi wa ngono...so which is which!!! Wahusika pls mfanye major clarification hapa JF ili mijadala iwe haitoki nje ya boundaries zake!!
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,521
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,521 280

..yes, true story.Kwa kuongezea tu ni kuwa imekuwa too much the word ufisadi yaani maana halisi mpaka sasa siielewi maana kuna mpaka ufisadi wa ngono...so which is which!!! Wahusika pls mfanye major clarification hapa JF ili mijadala iwe haitoki nje ya boundaries zake!!
kitu chochote unachopata si ki uhalali ni UFISADI.Mwema kama hawajibiki pia ni FISADI.
kuna three type of FISADI
1.immiediete ufisadi
2.Directly ufisadi
3.indirectly ufisadi

Imiediete ufisadi Ni kama wewe ni meneja wa shirika la wakulima basi unachota fedha na unaingia mitini.

Directly ufisadi ni ile ya unanegoshieti kitu kwa bei ya juu isiyostaili pia kwa kutumia manuva mfano IPTL,BUZWAG,RICHMOND nk

Indirectly ufisadi ni ile tuseme wewe ni mwalimu huendi darasani kutimiza wajibu wako wakufundisha lakini mwisho wa mwezi unaenda kinga mikono kupokea mshahara pesa za walipa kodi .
 

Forum statistics

Threads 1,214,963
Members 462,951
Posts 28,529,915