Mweka hazina wa CHADEMA aisifia serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar


T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,935
Likes
377
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,935 377 180
Nimeamini Ukweli ukidhihiri Uongo Ujitenga, Leo asubuhi katika kipindi cha Jambo Tanzania kinachorushwa na TBC Mhe. Anton Kom Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema ambaye pia ni Mjumbe wa TCD [SUP][SUB]akiwaeleza [/SUB][/SUP]watanzania ujio wa wajumbe wa nchi tatu za Afrika (Msumbiji, Uganda na Zambia) kuja kubadilishana uzoefu kupitia TCD ambayo inaundwa na vyama vyenye wabunge Bungeni hap
a Tanzania (CCM, Chadema, CUF, TLP, UDP na NCCR - Mageuzi). Mwandishi wa Habari alimuuliza swali Mhe. Anton Kom ni manufaa gani mmeyapata kupitia TCD, kwa mshangao mkubwa na sikuamini kauli niliyoisikia kutoka kinywani kwa Anton Kom - Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema kwa kusema moja kati ya mafanikio ya TCD ni uwepo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar kwani TCD walisimama kwa pamoja wakati huo TCD ikiundwa na CCM, Chadema, CUF na UDP tena wakati TCD ikiongozwa na Mhe. Freeman Aikaeli Mbowe akiwa mwenyekiti walikwenda kwa wazanzibar kuwaambia wapige kura ya ndio kuunga mkono mabadiliko ya katiba ya Zanzibar kwa lengo la kuruhusu uwepo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar na kufanikiwa katika kuwahamasisha Wanzazibar na baada ya uchaguzi Mkuu wa 2010 Zanzibar iliundwa Serikali ya Umoja wa Kitaifa..

SOURCE; KIPINDI CHA JAMBOLEO ASUBUHI NA FACEBOOK PAGE YA ABUBAKARI KITOGO

MY TAKE; tuwe tuna appreciate mazuri yanayofanywa na wale tunaopingana nao
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,935
Likes
377
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,935 377 180
Naomba kuuliza maneno haya ya Mhe. Anton Kom ameomba ruhusha kwa Viongozi wake au ameamuwa kuwaumbuwa kwa kauli zao za kupotosha watu tena wengine wasomi ambao Taifa linawategemea
 
M

Mwabweni

Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
42
M

Mwabweni

Member
Joined Apr 23, 2011
28 0 0
CHADEMA YAUMBUKA
Nimeamini Ukweli ukidhihiri Uongo Ujitenga, Leo asubuhi katika kipindi cha Jambo Tanzania kinachorushwa na TBC Mhe. Anton Kom Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema ambaye pia ni Mjumbe wa TCD wakati akiwaelezea watanzania ujio wa wajumbe wa nchi tatu za Afrika (Msumbiji, Uganda na Zambia) kuja kubadilishana uzoefu kupitia TCD ambayo inaundwa na vyama vyenye wabunge Bungeni hapa Tanzania (CCM, Chadema, CUF, TLP, UDP na NCCR - Mageuzi). Mwandishi wa Habari alimuuliza swali Mhe. Anton Kom ni manufaa gani mmeyapata kupitia TCD, kwa mshangao mkubwa na sikuamini kauli niliyoisikia kutoka kinywani kwa Anton Kom - Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema kwa kusema moja kati ya mafanikio ya TCD ni uwepo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar kwani TCD walisimama kwa pamoja wakati huo TCD ikiundwa na CCM, Chadema, CUF na UDP tena wakati TCD ikiongozwa na Mhe. Freeman Aikaeli Mbowe akiwa mwenyekiti walikwenda kwa wazanzibar kuwaambia wapige kura ya ndio kuunga mkono mabadiliko ya katiba ya Zanzibar kwa lengo la kuruhusu uwepo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar na kufanikiwa katika kuwahamasisha Wanzazibar na baada ya uchaguzi Mkuu wa 2010 Zanzibar iliundwa Serikali ya Umoja wa Kitaifa. Naomba kuuliza maneno haya ya Mhe. Anton Kom ameomba ruhusha kwa Viongozi wake au ameamuwa kuwaumbuwa kwa kauli zao za kupotosha watu tena wengine wasomi ambao Taifa linawategemea eti CUF kuwemo kwenye Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar, ni kuolewa na CCM na kuwa CCM B?. Mhe. Anton Kom leo ameufahamisha umma wa Watanzania kupitia TBC kuwa Viongozi wake ni waongo na wazandiki kwa kueneza propaganda chafu dhidi ya Chama Cha Wananchi CUF ili Watanzania wasikiamini chama hicho ambacho ndio kimekuwa kiongozi wa demokrasia ya kweli na kuwaunganisha watanzania wote bila kujadi itikadi zao wa dini ili kujenga Tanzania yenye Neema na Haki Sawa Kwa Wote. CUF ilifanya na kutafsiri kwa vitendo pale Bungeni ilipounda Kambi ya Upinzani kwa kuwashirikisha vyama vyote vya upinzani vilivyoko Bungeni ndio ZITTO na Padre SLAA alipoonekana, tulipoungana vyama vyote kwa kuwataja orodha ya Mafisadi pale Mwembeyanga, Chadema wanasema walisema wao peke yao wakati sio kweli na tulitembea nchi nzima kama ushirikiano wa vyama kuwafahamisha watanzania orodha hiyo wa Mafisadi baada ya kutoka Bungeni kambi ilikuwa ikiongozwa na CUF - Chama Cha Wananchi. Watanzania tunatakiwa tuitafakari Chadema kweli ni wapinzani wa kweli na wanania nzuri na taifa hili kwa kusema kweli kwa Mhe. Anton Kom.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,497
Likes
221
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,497 221 160
Naomba kuuliza maneno haya ya Mhe. Anton Kom ameomba ruhusha kwa Viongozi wake au ameamuwa kuwaumbuwa kwa kauli zao za kupotosha watu tena wengine wasomi ambao Taifa linawategemea
mtindio wa ubongo
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
171
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 171 160
Mwabweni, sijui hata nikwambie nini,natamani nikwambie kitu lakini ngoja nitakurudia hapa hapa muda si mrefu!
 
Last edited by a moderator:
Chilipamwao

Chilipamwao

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
522
Likes
19
Points
35
Chilipamwao

Chilipamwao

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
522 19 35
Wanandoa CCm Na Cuf hawajambo?
 
D

DOMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
947
Likes
41
Points
45
D

DOMA

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
947 41 45
Haya kachukue malipo kwa nape haraka
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
4
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 4 135
CHADEMA YAUMBUKA
Nimeamini Ukweli ukidhihiri Uongo Ujitenga, Leo asubuhi katika kipindi cha Jambo Tanzania kinachorushwa na TBC Mhe. Anton Kom Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema ambaye pia ni Mjumbe wa TCD wakati akiwaelezea watanzania ujio wa wajumbe wa nchi tatu za Afrika (Msumbiji, Uganda na Zambia) kuja kubadilishana uzoefu kupitia TCD ambayo inaundwa na vyama vyenye wabunge Bungeni hapa Tanzania (CCM, Chadema, CUF, TLP, UDP na NCCR - Mageuzi). Mwandishi wa Habari alimuuliza swali Mhe. Anton Kom ni manufaa gani mmeyapata kupitia TCD, kwa mshangao mkubwa na sikuamini kauli niliyoisikia kutoka kinywani kwa Anton Kom - Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema kwa kusema moja kati ya mafanikio ya TCD ni uwepo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar kwani TCD walisimama kwa pamoja wakati huo TCD ikiundwa na CCM, Chadema, CUF na UDP tena wakati TCD ikiongozwa na Mhe. Freeman Aikaeli Mbowe akiwa mwenyekiti walikwenda kwa wazanzibar kuwaambia wapige kura ya ndio kuunga mkono mabadiliko ya katiba ya Zanzibar kwa lengo la kuruhusu uwepo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar na kufanikiwa katika kuwahamasisha Wanzazibar na baada ya uchaguzi Mkuu wa 2010 Zanzibar iliundwa Serikali ya Umoja wa Kitaifa. Naomba kuuliza maneno haya ya Mhe. Anton Kom ameomba ruhusha kwa Viongozi wake au ameamuwa kuwaumbuwa kwa kauli zao za kupotosha watu tena wengine wasomi ambao Taifa linawategemea eti CUF kuwemo kwenye Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar, ni kuolewa na CCM na kuwa CCM B?. Mhe. Anton Kom leo ameufahamisha umma wa Watanzania kupitia TBC kuwa Viongozi wake ni waongo na wazandiki kwa kueneza propaganda chafu dhidi ya Chama Cha Wananchi CUF ili Watanzania wasikiamini chama hicho ambacho ndio kimekuwa kiongozi wa demokrasia ya kweli na kuwaunganisha watanzania wote bila kujadi itikadi zao wa dini ili kujenga Tanzania yenye Neema na Haki Sawa Kwa Wote. CUF ilifanya na kutafsiri kwa vitendo pale Bungeni ilipounda Kambi ya Upinzani kwa kuwashirikisha vyama vyote vya upinzani vilivyoko Bungeni ndio ZITTO na Padre SLAA alipoonekana, tulipoungana vyama vyote kwa kuwataja orodha ya Mafisadi pale Mwembeyanga, Chadema wanasema walisema wao peke yao wakati sio kweli na tulitembea nchi nzima kama ushirikiano wa vyama kuwafahamisha watanzania orodha hiyo wa Mafisadi baada ya kutoka Bungeni kambi ilikuwa ikiongozwa na CUF - Chama Cha Wananchi. Watanzania tunatakiwa tuitafakari Chadema kweli ni wapinzani wa kweli na wanania nzuri na taifa hili kwa kusema kweli kwa Mhe. Anton Kom.
#Kwa hiyo umelipwa sh ngapi!
 
M

Mwabweni

Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
Age
42
M

Mwabweni

Member
Joined Apr 23, 2011
28 0 0
hakuna kulipwa ndio uhalisia wacha ushabiki tafakari juu ya hili
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,657
Likes
486
Points
180
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,657 486 180
CHADEMA YAUMBUKA
Nimeamini Ukweli ukidhihiri Uongo Ujitenga, Leo asubuhi katika kipindi cha Jambo Tanzania kinachorushwa na TBC Mhe. Anton Kom Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema ambaye pia ni Mjumbe wa TCD wakati akiwaelezea watanzania ujio wa wajumbe wa nchi tatu za Afrika (Msumbiji, Uganda na Zambia) kuja kubadilishana uzoefu kupitia TCD ambayo inaundwa na vyama vyenye wabunge Bungeni hapa Tanzania (CCM, Chadema, CUF, TLP, UDP na NCCR - Mageuzi). Mwandishi wa Habari alimuuliza swali Mhe. Anton Kom ni manufaa gani mmeyapata kupitia TCD, kwa mshangao mkubwa na sikuamini kauli niliyoisikia kutoka kinywani kwa Anton Kom - Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa Chadema kwa kusema moja kati ya mafanikio ya TCD ni uwepo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar kwani TCD walisimama kwa pamoja wakati huo TCD ikiundwa na CCM, Chadema, CUF na UDP tena wakati TCD ikiongozwa na Mhe. Freeman Aikaeli Mbowe akiwa mwenyekiti walikwenda kwa wazanzibar kuwaambia wapige kura ya ndio kuunga mkono mabadiliko ya katiba ya Zanzibar kwa lengo la kuruhusu uwepo wa Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar na kufanikiwa katika kuwahamasisha Wanzazibar na baada ya uchaguzi Mkuu wa 2010 Zanzibar iliundwa Serikali ya Umoja wa Kitaifa. Naomba kuuliza maneno haya ya Mhe. Anton Kom ameomba ruhusha kwa Viongozi wake au ameamuwa kuwaumbuwa kwa kauli zao za kupotosha watu tena wengine wasomi ambao Taifa linawategemea eti CUF kuwemo kwenye Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar, ni kuolewa na CCM na kuwa CCM B?. Mhe. Anton Kom leo ameufahamisha umma wa Watanzania kupitia TBC kuwa Viongozi wake ni waongo na wazandiki kwa kueneza propaganda chafu dhidi ya Chama Cha Wananchi CUF ili Watanzania wasikiamini chama hicho ambacho ndio kimekuwa kiongozi wa demokrasia ya kweli na kuwaunganisha watanzania wote bila kujadi itikadi zao wa dini ili kujenga Tanzania yenye Neema na Haki Sawa Kwa Wote. CUF ilifanya na kutafsiri kwa vitendo pale Bungeni ilipounda Kambi ya Upinzani kwa kuwashirikisha vyama vyote vya upinzani vilivyoko Bungeni ndio ZITTO na Padre SLAA alipoonekana, tulipoungana vyama vyote kwa kuwataja orodha ya Mafisadi pale Mwembeyanga, Chadema wanasema walisema wao peke yao wakati sio kweli na tulitembea nchi nzima kama ushirikiano wa vyama kuwafahamisha watanzania orodha hiyo wa Mafisadi baada ya kutoka Bungeni kambi ilikuwa ikiongozwa na CUF - Chama Cha Wananchi. Watanzania tunatakiwa tuitafakari Chadema kweli ni wapinzani wa kweli na wanania nzuri na taifa hili kwa kusema kweli kwa Mhe. Anton Kom.
kwa hiyo shida yako nini
?kama kafu kuolewa imeshaolewa hata ukipiga kelele haisaidii
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Tueleze wewe unavyojua manufaa yaliyopatikana kutokana na TCD
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,541
Likes
1,059
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,541 1,059 280
Maneno ya wanafiki,chadema ndio walianza kuwatenga cuf kwa sababu eti wameungana na ccm na ccm b ! Umesahau leo ? Nitakuwekea vidio ya mbowe akijibishana na hamid rashid siku ambayo kulikuwa na mvutano mkubwa ! Mumesahau leo ? Chadema ni watu wa mwanzo ambao wilijionesha mbele ya umma kuichukia serikali ya umoja wa kitaifa zanzibar,aibu yenu !Eti nyie ndio mulio hamasisha wananchi wapige kura ndio, yagujuu .Mumesahau baada ya kundwa serikali ya umoja wa kitaifa kuona cuf wamepewa madaraka ndani ya smz nyinyi chadema mukaja juu na kuiponda Gnu ,ndio mwisho mukaja na hitimisho la katiba mpya ! Hapo ndio mulipo pata nguvu kwa kupitia NGo na wananchi kwa ujumla yote kwa kuwania madaraka hata pia muje muitawale zanzibar kikatiba zaidi kwa vile zanziba imetaja mipaka yake na kujitangaza kuwa ni nchi kikatiba,huku katiba ya tanzania kutamka tanzania ni nchi moja,haha
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,217
Likes
0
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,217 0 0
Muungano wa ccm na cuf umeleta balaa, uamusho wameleta balaa sana zanzibar! Cuf ni hatari sana kwa zanzibar na tanzania kiujumla!
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
115
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 115 160
Ameongea kama Mweka Hazina wa Chadema au kama mwakilishi wa TCD?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,417
Likes
15,558
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,417 15,558 280
Kwa hiyo tukusaidie nini?
 
K

kisilo

Senior Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
121
Likes
0
Points
0
Age
34
K

kisilo

Senior Member
Joined Oct 19, 2012
121 0 0
Ukisha olewa usiogope kuitwa mrs ccm.eboo!.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,181
Likes
3,469
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,181 3,469 280
Mnapokuwa kwenye kikao cha ndani, kuna uwezekano wa kuwapo misimamo tofauti, lakini msemaji wa kikao anatakiwa aseme kile ambacho ndio maazimio ya kikao, hata kama yeye (msemaji) alikuwa miongoni mwa walioipinga hoja alipokuwa katika kikao. Komu ameongea kama mjumbe wa TCD na si kama mtunza fedha wa CDM. Ndio maana hata Mrema alipopingana na maamuzi ya baraza la mawaziri katika public (wakati yeye ni member wa baraza hilo) ilikuwa lazima either afukuzwe au ajiuzuru uwaziri. Vivyo hivyo kwa Komu anatakiwa atekeleze misimamo ya TCD anapoongea kama mjumbe wa TCD, otherwise ajiondoe huko!
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Baba angu akimsifia mama yako kwamba anaumbo utatuambia huko kwenye jf
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
7,888
Likes
2,889
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
7,888 2,889 280
Sekretarieti mpya inajitahidi kushambulia kwenye mitandao ya jamii.. Tatizo liko pale pale.. Mmeoza mpaka nywele.. Hata miracles haiwezi kuwaokoa toka kwenye tsunami hii mliojitengenezea..
 

Forum statistics

Threads 1,215,012
Members 462,987
Posts 28,532,076