Mwanza: Wanaodaiwa kusafirisha dhahabu wapandishwa kizimbani, wasomewa makosa 7


figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,295
Likes
10,005
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,295 10,005 280
Mwanza. Watu 12 wakiwemo askari polisi wanane watapandishwa kizimbani muda wowote leo Ijumaa Januari 11, 2019 katika mahakama ya hakimu mkazi Mwanza.

Wamefikishwa mahakamani hapo leo na wanasubiri kupandishwa kizimbani na kusomewa mashtaka yanayowakabili.

Watu hao wanadaiwa kuhusika na tukio la kusafirisha shehena ya dhahabu kilo 323.6 na fedha taslimu Sh305 milioni kutoka mkoani Mwanza kuelekea Geita.

Wanashikiliwa na polisi tangu tukio hilo lilipotokea Januari 5, 2019.

Askari watakaopandishwa kizimbani leo walitajw ana Rais John Magufuli siku mbili zilizopita kuwa wanadaiwa kuhusika katika tukio hilo, kuwasaidia wahusika kufanikisha kusafirisha shehena hiyo.

Chanzo: Mwananchi

=====

WALIODAIWA KUTOROSHA DHAHABU WAFIKISHWA MAHAKAMANI: Watuhumiwa 12 wa utoroshaji wa Dhahabu waliokamatwa hivi karibuni wamefikishwa mahakamani alasiri hii wakiwemo askari wanane (8) waliokamata dhahabu hiyo.

Watuhumiwa hao wamefikishwa katika Mahakamani ya Hakimu mkazi wa Mkoa wa Mwanza huku wakikabiliwa na makosa Saba (7).
 
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,579
Likes
6,914
Points
280
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,579 6,914 280
Ww pia ni askari na ndo maana kuongea na ww tukaelewana ni ngumu ,ujue ya kuwa nyie askari japo siyo wote huwa mnaona ya kuwa nyie ni untouchable mpo huru kufanya chochote bila kuwajibishwa.

Kwahy ww huwezi kuona ouvu wa askari wenzako,hapo ni kesi ya nyani kumpelekea tumbili!

Sent using Jamii Forums mobile app
Fuatilia mada zangu hapa jf.
Hata tano tu utaondoa shaka ulionayo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,916
Likes
1,122
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,916 1,122 280
Ila watanzania siku hizi huwezi wachezea yaani lifilamu stelingi kafa kabla halijaanza hata kwenye vyombo vya habari halikupata coverage Kubwa ha ha eti kuuwa soo ya CAG , hawakujua CAG ndio new celebriety wa Tanzania kwa sasa aibu zao
Kwa wajinga kama wewe ndio maana kizazi chenu ni FIESTA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,546
Likes
5,050
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,546 5,050 280
Hao police nao wamejitakia wenyewe rushwa huwa haichukui zaidi ya dk 15 ni lazima muwe mmeshakubakiana kama mzigo unatoka ama dili halipo; Mizigo kama hiyo huwa hainaga majadiliano mrefuuuu ni lazima mdakwe... wote... ha ha ha
 
Frank Gotora

Frank Gotora

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
405
Likes
326
Points
80
Frank Gotora

Frank Gotora

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
405 326 80


Makosa 7 ndiyo yanakutisha
Mbona hayo ni kidogo sana?
coz nakumbuka mwaka jana
mdogo wake Rostam Aziz alisomewa makosa 72



Hahaha
Nadhani sasa hivi atakuwa nyumbani kwake anatazama tv

tafuta hela tu!

 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,575
Likes
3,607
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,575 3,607 280
Washikaji dili limebumbuluka tu,ila kwa Police hii nikawaida sana
fb_img_1547226721221-jpg.991997
 
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
1,790
Likes
1,966
Points
280
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
1,790 1,966 280
Mahakamani ni formality tu!
Kesi alishaiamua rais.
Huyu hakimu wa kupingana na jiwe atatokea wapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona unawatetea sana ndugu? Kuna mjomba wako kwenye list? Kila muda unatungua thread kutetea na point zako hata hazieleweki!! Naona umebanwa mbupu vilivyo unahangaika mitandaoni kuonewa huruma.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,579
Likes
6,914
Points
280
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,579 6,914 280
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2014
Messages
1,790
Likes
1,966
Points
280
Mr. Django

Mr. Django

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2014
1,790 1,966 280
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,579
Likes
6,914
Points
280
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,579 6,914 280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
33,181
Likes
20,693
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
33,181 20,693 280
Hizo milioni 700 walizotangulia kuhongwa mmezipata?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ila mkuu point hapa ni kuwa wapo askari ambao wakigumia deal wanachkua mpunga iwe mdogo au mkubwa
Ila kwa issue ya dhahabu bado hatujajua ukweli ni upi!
Ila kwa askari kuchukua mpunga kwao ni kawaida maana hakuna watu wanaotakaga maisha mazuri kama maskari

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,579
Likes
6,914
Points
280
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,579 6,914 280
Hata ingekua wewe unaishi kwenye nyumba za mabati za msongamano na kazi ni ya jaramba kama unavyoifahamu na mshahara ukiingia nao baa asubuhi haufiki saa nne.... kwanini usivute mpunga??
Ila mkuu point hapa ni kuwa wapo askari ambao wakigumia deal wanachkua mpunga iwe mdogo au mkubwa
Ila kwa issue ya dhahabu bado hatujajua ukweli ni upi!
Ila kwa askari kuchukua mpunga kwao ni kawaida maana hakuna watu wanaotakaga maisha mazuri kama maskari

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,168
Likes
1,355
Points
280
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,168 1,355 280
Wafungwe maisha hao,wenzao wanajiongeza hata kufanya issue nyingine kama bodaboda wao wamafanya deal haramu? Nasema wafungwe na kazi nzito juu yao,halafi hapo wengine wao wameshawabambikia watu kesi kibao,nasema wafungwe chap!!!)
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
33,181
Likes
20,693
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
33,181 20,693 280
Hata ingekua wewe unaishi kwenye nyumba za mabati za msongamano na kazi ni ya jaramba kama unavyoifahamu na mshahara ukiingia nao baa asubuhi haufiki saa nne.... kwanini usivute mpunga??

Sent using Jamii Forums mobile app
Maskari deal kama hzo hawaziachi ila kwa mwanza watakuwa walitaka kuzungukana mmja ndy akamua kuunguza

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
729
Likes
655
Points
180
Z

Zygot

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
729 655 180
Mkuu ww ni mkazi wa Mwanza au ulishawahi kufika mwanza?

Baadhi ya askari police mwanza wanafanya kazi zao kama walivyo vibaka,wakikukamata ni mwendo wa jeki huku una pigwa sachi ya maana ukicheza wanaondoka hadi ma suruali unabaki na boksa.

Mengine ngoja tuiachie mahakama ila itabidi nikacheki sura zao maana kuna mmoja huyo akiondoka na wallet yangu bila kujari kuwa wallet inabeba vingi ikiwemo vitambulisho.


JPM hakika ww ni mtenda haki bila kujari cheo cha mtu,asante raisi wangu!

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni matokeo ya ubovu unaotumika kuwapata waajiliwa. Wengi walishavuta na kukolea bangi kabla ya ajira. Ghafla watu hao unawaamini, unawapa siraha na wanashuhudia heshima ambayo hawakuitegemea, yaani kuogopwa.
 
7spirits

7spirits

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2015
Messages
502
Likes
379
Points
80
7spirits

7spirits

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2015
502 379 80
Hao askari ngoja wakione cha mtema kuni,baadhi ya askari mwanza ni majambazi ukitaka kuona hilo ww kamatwa hata umechekewa kdg usiku uone wanavyo sachi mifuko yote na kuondoka na kila kitu..


Safi sana mheshimiwa raisi wetu wa jamhuri ya muungano wa Tanzania,hakika ww ni raisi wa wanyonge!

Sent using Jamii Forums mobile app
Baada ya kuwatosa hao lupango unaamini kwamba maisha ya Askari yatakuwa yameboreshwa kikipato na tutaepukana na ukabaji wao? Asipokupiga sachi wa depo kwenye eneo la tukio,zingine utakutana nae barabarani na kigari chako anakupa za uso, many Tz cops Ni wezi sababu ya uduni wa maisha.
 
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
3,579
Likes
6,914
Points
280
Paul Alex

Paul Alex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
3,579 6,914 280
Mkuu nikutoe wasiwasi!!
Hao wafanyabiashara nawajua kitambo sana.
Nadhani wana uzoefu wa biashara ya dhahabu wa takribani miaka 20.
Ofisi na makazi yao yako Geita.

Kwa ufahamu wako, Geita imepakana na nchi ipi jirani?
Maskari deal kama hzo hawaziachi ila kwa mwanza watakuwa walitaka kuzungukana mmja ndy akamua kuunguza

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
33,181
Likes
20,693
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
33,181 20,693 280
Mkuu nikutoe wasiwasi!!
Hao wafanyabiashara nawajua kitambo sana.
Nadhani wana uzoefu wa biashara ya dhahabu wa takribani miaka 20.
Ofisi na makazi yao yako Geita.

Kwa ufahamu wako, Geita imepakana na nchi ipi jirani?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nchi kama 4
Swali kwanini walitaka kuwapa polisi hela hao?au ilikuwa hela ya ulinzi?
Hebu niweke Sawa tatizo ni nini

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,085
Likes
6,246
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,085 6,246 280
Polisi waliofukuzwa wawe funzo kwa wengine wenye tabia zifananazo
 

Forum statistics

Threads 1,251,651
Members 481,811
Posts 29,778,891