Mwanza umeme wawaka zaidi ya 24 hrs bila kukatika


ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,422
Likes
3,005
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,422 3,005 280
katika hali ya kushangaza, maeneo baadhi ya jiji la mwanza umeme umewaka kwa zaidi ya 24hrs bili hata kukatika. Ilikuwa ni juzi umeme ulikatika, ulirejea majira ya saa sita na haukukatika mpaka sasa.

Kwa jinsi walivyozoea wananchi kuna wengine walifunga biashara zao mapema kwa kuamini umeme utakatika baada ya mda mfupi kwani walishinda na umeme. Mazoea kweli yana taabu.

je hii inaashiria kuisha kwa mgao au ngeleja kasahau kukata?

Source: Direct observation and experience (primary data)
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
katika hali ya kushangaza, maeneo baadhi ya jiji la mwanza umeme umewaka kwa zaidi ya 24hrs bili hata kukatika. Ilikuwa ni juzi umeme ulikatika, ulirejea majira ya saa sita na haukukatika mpaka sasa.


Kwa jinsi walivyozoea wananchi kuna wengine walifunga biashara zao mapema kwa kuamini umeme utakatika baada ya mda mfupi kwani walishinda na umeme. Mazoea kweli yana taabu.

je hii inaashiria kuisha kwa mgao au ngeleja kasahau kukata?

Source: Direct observation and experience (primary data)
Asante kwa taarifa,ngoja tukate tupeleke arusha.
 

Forum statistics

Threads 1,237,170
Members 475,465
Posts 29,280,195