MWANZA: PATA DAGAA NYASA NA KAHAWA SAFI TOKA NYASA & MBINGA

Feb 24, 2019
5
20
Sasa Mkazi wa MWANZA unaweza pata dagaa toka ziwa Nyasa na KAHAWA safi toka wiliayani Mbinga - Ruvuma popote ulipo ndani ya jiji la MWANZA kuanzia sh.2000, 5000 nakuendelea with free deliverance

Contact 0688839435.
PicsArt_02-25-02.30.36.jpeg
IMG-20190223-WA0014.jpeg
IMG_20190223_193116.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom