Mwanza ni NGOME ya CHADEMA, VIongozi halali wa CHADEMA wanakaribishwa MCHANA na USIKU


F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,534
Likes
596
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,534 596 280
Mwanz, Mwanza, Mwanza haiwezi kuyumbishwa na mtu mmoja na kikundi chake, ni ukweli kuwa tunafahamu kuwa madiwani kadhaa wanatumiwa kukiangusha chama, na ni kweli kuwa hao madiwani wako karibu na msaliti mkuu wa chama kwa taarifa zilizopo mtaani, hivyo CDM na wananchi wa Mwanza tuko makini sana, na ukweli ni kwamba hakuna msaliti anayeweze kuzuia viongozi wakuu wa CDM kuja mwanza, awe diwani au washirika wake, madiwani wanaotumiwa wanafahamika miaka iliyopita, sasa leo wanakuna eti mwenyekiti wa umoja wamatawi ya CDM mwanza anapiga marufuku viongozi kuja mwanza. NJAA ZENU HAZITA ATHIRI MAISHA YETU, USALITI WENU HAUTAYUMBISHA MWANZA

Sisi wanamwanza na wanachadema mwanza tunasema viongozi wakuu na wengine wowote mnakaribishwa sana Mwanza.

Ukweli kuwa MZA ni ngome a CDM haina upinzani na ni fursa ambayo CDM n viongozi wake wamepewa n wananchi wa Mwanza akunawa kuiondoa.

Karibu Sana Mbowe na Slaa
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,932
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,932 280
Wabheja sana Namhala...
 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Likes
0
Points
33
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 0 33
Fikiri kwanza. Unachekesha na wewe ni cdm na hupo Mza?? Maana cdm Mza yote ni Zitto. Kalale huko
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,768
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,768 2,014 280
Fikiri kwanza. Unachekesha na wewe ni cdm na hupo Mza?? Maana cdm Mza yote ni Zitto. Kalale huko
Mpuuzi wewe. Subiri uone bwanako atakavyodhihirishiwa kuwa he is as good as nothing hapa Mwanza
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
269
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 269 180
..."ccm ni wepesi sana"mbinu zao chafu huwa hazidumu zaidi ya kutupa umaarufu,ngoja wakauone mziki wetu mjengoni...
 
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
2
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 2 0
Fikiri kwanza. Unachekesha na wewe ni cdm na hupo Mza?? Maana cdm Mza yote ni Zitto. Kalale huko
Wewe utakuwa unafikiri kwa kutumia ma------. Tangu lini mwanza ikawa ngome ya Zitto? Mwanza ni ngome ya cdm na sio ngome ya mtu. Acha upimbi.
 
N

nkwera phelelian

Member
Joined
May 8, 2013
Messages
37
Likes
0
Points
0
Age
34
N

nkwera phelelian

Member
Joined May 8, 2013
37 0 0
Pamoja kamanda
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,534
Likes
596
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,534 596 280
Fikiri kwanza. Unachekesha na wewe ni cdm na hupo Mza?? Maana cdm Mza yote ni Zitto. Kalale huko
Bahati nzuri ni mtu wa Mwanza, ni mtu wa KIGOMA, ni tu wa DAR na ni mtu wa SIMIYU pia, nachukia usaliti usaliti wa UMMA, sipendi unafiki maana ZZZK tunaomfahamu alivyokuwa na alivyolegea tangu 2008 hatukuhitaji nyaraka kujua ni msaliti kiaina, ni sasa tu imekuwa wazi kwa jamii pana, akanushe hoja moja baaada ya nyingine ili wanatoa shutuma wathibitishe au washidwe tumheshimu kwa hilo
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,534
Likes
596
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,534 596 280
Kelele nyingi, ni kama wapiga debe ujue chombo karibu kuondoka kuelekea Ikulu, CDM haifi inamalika baada ya waasi kuondoka kikiwa kizima waacheni waende
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,534
Likes
596
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,534 596 280
Si ajabu kusikia mtu kapigwa stop Mwanza, Hapo Mwz kuna serious opposition kutoka kwa wanachi wenyewe. Iwao sio kiongozi wala mwanachama wa hiari wa CDM, ni wa mahakama kazi ipo Mwanza
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Nakubaliana nawe mkuu ambae hataki Viongozi wakuu wa CDM aanzishe chama chake
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,528
Likes
116
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,528 116 160
Kelele nyingi, ni kama wapiga debe ujue chombo karibu kuondoka kuelekea Ikulu, CDM haifi inamalika baada ya waasi kuondoka kikiwa kizima waacheni waende
Ni kweli mkuu ushindi madhubuti umepatikana. Marumbano sasa bas tujenge chama mradi fagio la chuma alilopewa Mzee
Mwinyi CCM wakalitupa CDM wamelitumia vema. Viva CDM
 
M

MKAMA6

Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
65
Likes
1
Points
0
M

MKAMA6

Member
Joined Feb 8, 2013
65 1 0
Wakuu mbona Mnabishana saaana... kumbukeni Maneno mengi HAYAVUNJI MFUPA... Waacheni Wamlete tu... Wallah! tena hakuna Dharau zaidi ya hii...atapanda Jukwaani lakini?...hakika hata kama ni wapi ntafika huko! NGOJA NIENDE KEMONDO SAIVI NKAPUNGUZE HASIRA.
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,294
Likes
6,480
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,294 6,480 280
Wewe bwana ni mzima? Kutuambia CHADEMA Mwanza yote ni Zito ni wehu wa hali ya juu na kututukana. Sisi ni wanachama na wapenzi wa CHADEMA siyo mtu, wewe kama unamhusudu Zito, ni wewe na familia yako. Mtu mwenye akili timamu hawezi kumhusudu.mtu. Sisi tunakipenda chama na viongozi wote halali wa chama kwa mamlaka yao waliyopewa na katiba ya chama. Zito ametangazwa na mamlaka halali za chama kuwa ni mamluki, atabakia hivyo popote atakapoenda iwe Mwanza au Songea au Mbeya n.k.

Tumia akili unapotoa maoni, Mwanza hatutaki kutukanwa kuwa tunamhusudu msaliti Zito. Akisafishwa na mamlaka halali za chama tutampokea lakini kwa sasa ametangazwa kuwa ni msaliti, na msaliti hawezi kushikamana na sisi wazalendo wa Mwanza.

Fikiri kwanza. Unachekesha na wewe ni cdm na hupo Mza?? Maana cdm Mza yote ni Zitto. Kalale huko
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,534
Likes
596
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,534 596 280
CDM ni imara zaidi sehemu zote za nchi kuliko awali, hongera Dr. Slaa kwa kuteuliwa na shirika la ujerumani kuwa mwanasiasa bora kabisa AFRIKA 2013.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,673
Likes
5,075
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,673 5,075 280
hao wote unaowasema akina Slaa, Mbowe, Zitto name it, are enjoying Maulid happilly with their families and friends na kutumiana sms

wewe una gubu na mi uchungu kibao with fake ID,

Nchi yetu inahitaji ukombozi wa fikra watu wajielewe

The fact that u used your valuable time kumuwaza zitto is a fact amekutawala your mind, he is on top of you
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,453
Likes
47,991
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,453 47,991 280
hao wote unaowasema akina Slaa, Mbowe, Zitto name it, are enjoying Maulid happilly with their families and friends na kutumiana sms

wewe una gubu na mi uchungu kibao with fake ID,

Nchi yetu inahitaji ukombozi wa fikra watu wajielewe

The fact that u used your valuable time kumuwaza zitto is a fact amekutawala your mind, he is on top of you
hivi huo ni mkwara au maelezo ?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,534
Likes
596
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,534 596 280
hao wote unaowasema akina Slaa, Mbowe, Zitto name it, are enjoying Maulid happilly with their families and friends na kutumiana sms

wewe una gubu na mi uchungu kibao with fake ID,

Nchi yetu inahitaji ukombozi wa fikra watu wajielewe

The fact that u used your valuable time kumuwaza zitto is a fact amekutawala your mind, he is on top of you
Kama nilisimama getini kushinikiza matokeo ya ubunge yatangawe dhidi ya CCM na Masha, leo nitasimama tena kuheshimu chama na viongozi halali.
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
2
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 2 0
Fikiri kwanza. Unachekesha na wewe ni cdm na hupo Mza?? Maana cdm Mza yote ni Zitto. Kalale huko
mbona povu bwana mdogo?mwanza ni jiji la walume ndago,mambo yenu ya kikekike na zitto pelekeni mwandiga! tumempiga stop kuja mwanza kwa mgongo wa cdm,labda aje kwa magamba wenzie!
 

Forum statistics

Threads 1,250,716
Members 481,468
Posts 29,743,024