Mwanza - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia | Page 43 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Oct 25, 2015.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot

    #1
    Oct 25, 2015
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 5,104
    Likes Received: 2,304
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    Mada hii itakuwa na 'Updates' za Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia kutoka kwenu kutoka mkoa wa Mwanza. Ukiwa na taarifa yoyote ambayo ni ya eneo hili tafadhali usisite kuweka.

    Mkoa wa Mwanza una jumla ya majimbo ya uchaguzi 9 ambayo ni:-


    Ilemela: Ndg. Angelina Mabula ametangazwa mshindi (CCM)

    Nyamagana: Stanslaus Mabula (CCM)

    Kwimba: Mansoor Hirani wa CCM

    Sumve: Richard Mganga Ndasa (CCM)

    Misungwi: Charles Kitwanga wa CCM

    Magu: Kiswaga Boniventura (CCM)

    Sengerema: William Ngeleja (CCM)

    Buchosa: John Tizeba (CCM)

    Ukerewe: Nicodemus Maganga (Chadema)

    ZINGATIA: Mikoa yote ina mada yake ya 'Update' ili kuweka wepesi katika ufuatiliaji.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. DE FULE

    DE FULE JF-Expert Member

    #841
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 1,128
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Usiniambie
     
  3. DE FULE

    DE FULE JF-Expert Member

    #842
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 1,128
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Usiniambie
     
  4. DE FULE

    DE FULE JF-Expert Member

    #843
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 10, 2013
    Messages: 1,128
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Kweli eeh...
     
  5. Humble African

    Humble African JF-Expert Member

    #844
    Oct 29, 2015
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 4,419
    Likes Received: 10,015
    Trophy Points: 280
    Mwanza machale yalitucheza tukabadili gia angani kama mbowe. Ahahahah!!

    Siasa raha!

    Team nyumbu.
     
  6. 2

    2kimo JF-Expert Member

    #845
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 23, 2014
    Messages: 2,036
    Likes Received: 1,882
    Trophy Points: 280
    Hii Mwanza mbona hakuna updates zozote za majimbo?
    Invincible vipi au umeamua kupotezeana?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. e

    eddy JF-Expert Member

    #846
    Oct 29, 2015
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 10,674
    Likes Received: 4,759
    Trophy Points: 280
    nadhani ni kati ya watu wanaoshikiliwa na kova, hata bujibuji hajaonekana kabisa.
     
  8. s

    shikulaushinye JF-Expert Member

    #847
    Oct 29, 2015
    Joined: Aug 29, 2014
    Messages: 828
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60

    Mshukuru MUNGU serikali kuwapendelea kuwapa viongozi hasa mawaziri wa fedha, nishati na madini pia mawaziri wakuu. mwaka huu uwaziri mtausikia vijiweni. labda msubiri hisani ya mbunge wa kuteuliwa.
     
  9. lemayan92

    lemayan92 JF-Expert Member

    #848
    Oct 29, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 864
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Naona unataka kuto.mb.wa endelea.
     
  10. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #849
    Oct 29, 2015
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 46,262
    Likes Received: 34,483
    Trophy Points: 280
    Kiwia hakuwatendea haki wananchi wao hayo ni madai yao hizo ni halali yake kuondoka, ila hapa kwetu nyamagana wenje wamemuibia tu
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #850
    Oct 29, 2015
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 13,096
    Likes Received: 6,891
    Trophy Points: 280
    Dah ...inauma sana kupoteza fursa ya kuitia adabu CCM kwa tamaa za shortcut za kwenda ikulu kupitia akina Sumaye ....
     
  12. ram

    ram JF-Expert Member

    #851
    Oct 29, 2015
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 6,705
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa hakuna namna kwa kiwia, kuondoka ilikuwa ni lazima..... Japo watu wanalalamika eti Mwanza ni wakabila, wamesahau ni wasukuma hao hao wa kayenze walimpa kura kiwia mwaka 2010, 2005 kura nyingi za Kikwete zilitoka Mwanza, leo tunaitwa wakabila(Kikwete, Kiwia, Wenje ni wasukuma hao?)
    Kwa wenje acha tusubiri tuone mahakama itaamua nini, kama kweli kaibiwa kitajulikana tu
     
  13. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #852
    Oct 30, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 14,442
    Likes Received: 2,532
    Trophy Points: 280
    Majimbo ndo nayazungumzia
     
  14. Emmanuel J. Buyamba

    Emmanuel J. Buyamba Verified User

    #853
    Oct 30, 2015
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 813
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 80
    Mods,huyo mbunge mteule wa ukerewe anaitwa joseph mkundi na si nicodemus maganga.
     
  15. jasson jaspa

    jasson jaspa Member

    #854
    Nov 7, 2015
    Joined: Aug 29, 2015
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni ukabila washenzi nyie kabisa maendeleo maendeleo gani
     
  16. C

    Chanyauru Senior Member

    #855
    Nov 11, 2017
    Joined: Jul 4, 2016
    Messages: 146
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    wachaga ni machoko tu,ni wakabila sana
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...