Mwanza - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia | Page 42 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Oct 25, 2015.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Oct 25, 2015
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 5,005
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    Mada hii itakuwa na 'Updates' za Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia kutoka kwenu kutoka mkoa wa Mwanza. Ukiwa na taarifa yoyote ambayo ni ya eneo hili tafadhali usisite kuweka.

    Mkoa wa Mwanza una jumla ya majimbo ya uchaguzi 9 ambayo ni:-


    Ilemela: Ndg. Angelina Mabula ametangazwa mshindi (CCM)

    Nyamagana: Stanslaus Mabula (CCM)

    Kwimba: Mansoor Hirani wa CCM

    Sumve: Richard Mganga Ndasa (CCM)

    Misungwi: Charles Kitwanga wa CCM

    Magu: Kiswaga Boniventura (CCM)

    Sengerema: William Ngeleja (CCM)

    Buchosa: John Tizeba (CCM)

    Ukerewe: Nicodemus Maganga (Chadema)

    ZINGATIA: Mikoa yote ina mada yake ya 'Update' ili kuweka wepesi katika ufuatiliaji.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #821
    Oct 28, 2015
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,704
    Likes Received: 3,386
    Trophy Points: 280
    Hawa wachaga inabidi wajifunze.

    Badara yake wanawapa viti maalum watoto wa ndesapesa, mke wa Slaa na wakasikazini wengine.
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #822
    Oct 28, 2015
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,488
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    Wasukuma mmeaibisha sana Bandugu zangu yaani KURUDI kula matapishi yenu wenyewe na kumchagua Mkoloni?

    Heri sisi Wadakama tunajulikana kuwa siku zote tumeshikiwa AKILI zetu na Mkoloni Mweusi, ila nyie mliokuwa mbele kuongoza mapambano ghafla mmefumbwa mdomo na kuanza kumshangilia Mkoloni?

    Haya basi, msubiri Mwanza kuwa kama Swaziland ....... ahhh sorry Switzerland.

    Kwa Magufuli sintawalaani sana kwani DIKTETA huyu atatufaa sana na hasa Akili za Ma-CCM waliozoea kuishi kwa uongo uongo na udanganyifu mwingi. Wizi na Ufisadi ndiyo wacha. Nina imani wengi nyumba zao zitabomolewa maana CCM ndiyo wenyewe kwa kuvunja sheria. Wale wote waliojitaifisha mali za Serikali basi Rungu la Mzee wa Misifa itawaangukia.
    Pasco husema KARMA si ya kuidharau na hukumu ya Binadamu ni hapahapa duniani na wala siyo kusubiri siku gani sijui eti Yesu arudi. Mnaoshangilia kuingia kwa Magufuli eti kwa kuwa ni CCM mwenzenu, nyie nyie kesho Mungu atawachapa kiboko. Namuomba Mungu Magufuli aje awe Mkatili kwa Mijizi, Mifisadi, Mitapeli, Miuza Unga, Mivivu............

    Tulimkataa Sallim A Sallim eti ni Muarabu na tukamchagua Mswahili Mwenzetu, sasa tunalia eti nchi giza, hakuna maji, dawa hakuna, huduma mbaya nk. Sasa hapa kosa la nani? SAS kajikalia zake kimya anaangalia jinsi MINYUMBU ya nchi hii inavyoteseka huko Serengeti (Tanzania) na nchi ikiwa Auto-Pilot.

    Nimeshasema kabisa, Ndugu zangu wote wa Tabora, Sikonge, Mwanza, Shinyanga akija kuomba msaada SIMPI. Namwambia nenda CCM ukaombe. Naomba watu wote waliopo Dar es salaam waanze kampeni nzito kwa kuwaSHIKISHA adabu ndugu zao waliopo BARA kwa kuwanyima Misaada ili waanze kuingiza akili zao Mukichwa.

    Nothing Personal. Wasukuma mmetuiga Wadakama ni AIBU sana nyie NGOSHA na Bana-Nkima. Halafu hiyo 15% ni Wanyamwezi na Wasukuma (Wadakama na Wasukuma) au kwa Ufupi Wanyamwezi wa Kaskazini na Kusini. Ukiondoa Tabora, haifiki hiyo 15%. Pia kwa sasa Tabora tulizaliana kama PANYA hadi nakumbuka Sumaye alitufokea tupunguze Kuzaana ili kuijaza dunia peke yetu. Miaka kadhaa nyuma Tabora ilikuwa na watu laki tatu na ushee. Ila sasa pamoja na kupunguzwa ukubwa, wapiga kura pekee ni zaidi ni Milioni moja..... Hehehee twajua kukatika.

    Mungu Mlete Dikteta Magufuli AINYOOSHE nchi hii na kuondoa UJINGA, Uvivu, Woga, Ufisadi, Uteja, Pushers etc.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. lemayan92

    lemayan92 JF-Expert Member

    #823
    Oct 28, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 863
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Basi wewe si msukuma, wewe ni m@tak0
     
  5. lemayan92

    lemayan92 JF-Expert Member

    #824
    Oct 28, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 863
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Ukioa Manyara kizazi cha nyoka si ndo kitaendelea! Labda uoe majimbo chadema walipochukua lakini sio kwa wale wambulu makahaba kama aliekuzaa
     
  6. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #825
    Oct 28, 2015
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe unataka kukataa matokeo ila wabunge wenu mlio wasimamisha walio anguka mwanza wamekubali nakusaini makaratasi kuwa wameshindwa. Sasa who are u unaongea lugha kama hiyo msitake kutuletea matatizo ndani ya nchi Yaani kushinda mshinde nyie tu wakishinda ccm wezi.
     
  7. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #826
    Oct 28, 2015
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,704
    Likes Received: 3,386
    Trophy Points: 280
    Wewe mchaga punguza kunywa mbege na kutafuna mirungi akili itakaa sawa.


    Magufuli kawafanya vibaya sana, mlitaka mhamishie nchi kasikazini.
     
  8. lemayan92

    lemayan92 JF-Expert Member

    #827
    Oct 28, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 863
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Mimi sio mchaga
     
  9. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #828
    Oct 28, 2015
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwi kwi kwi.... Walikuwa wanajazana kilaaiku asubh hotelini kumuamsha mzee tutamiss haya maigizo... Kabla hajatoka hotelini asubh tunadeki lami na sabuni za unga. Na tulipokuja kwenye kura #Hapa Kazi tu bonge za wajanja

    Mwanza Oyeee

    Ilemela Oyeee

    Nyamagana Oyee

    sema kwa sauti ya Dr.Magufuli
     
  10. s

    shanel mbwale Member

    #829
    Oct 28, 2015
    Joined: Oct 19, 2015
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dodoma nao watu
     
  11. calory

    calory Member

    #830
    Oct 28, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 31
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Bao la mkono hilo. Watu wa mwanza wanataka mabadiliko na uhakika walimpa Lowasa kura za kutosha.
     
  12. M

    Mpalakugenda JF-Expert Member

    #831
    Oct 28, 2015
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 1,510
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    vp maendeleo ya huo upande,utalinganisha na kanda ya ziwa,tena yenye rasilimali kedeked.
     
  13. f

    fausta JF-Expert Member

    #832
    Oct 28, 2015
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Na kaskazini je hakupiga kura za ukanda na ukabila?
     
  14. f

    fausta JF-Expert Member

    #833
    Oct 28, 2015
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Watuache kabisa maana wao ndio walianzisha. Na sisi tumemalizia. Nani aliwaambia kaskazini ndio viongozi bora
     
  15. G

    George Victor Member

    #834
    Oct 28, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Octoba 2020 si mbali aseee
     
  16. Msulibasi

    Msulibasi JF-Expert Member

    #835
    Oct 28, 2015
    Joined: Dec 2, 2014
    Messages: 4,487
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    watumishi hao waliweza kuonekana na kusikika kupitia azam tv wakati ccm wakifurahia shindi wa anelina mabula aliyemshinda wenje. wakiwa kwenye kofia na t-shirt nyeupe zenye lebo ya tume walijumika na wale wa ccm waliovalia nguo za kijani kurukaruka na kuchizika kwa matokeo hayo-namtuma wenje akiweza aende azam tv atupatie ile clip ya azam ni muhimu sana ama yeyote anayeweza aturushie humu
     
  17. M

    Manosa JF-Expert Member

    #836
    Oct 28, 2015
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 4,127
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli
     
  18. a

    aaamuk JF-Expert Member

    #837
    Oct 28, 2015
    Joined: Jan 26, 2015
    Messages: 716
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi akili ndogo hutawaliwa na akili kubwa haijalishi akili kubwa inatoka wapi
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #838
    Oct 28, 2015
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,102
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    100%....
     
  20. peacy

    peacy Member

    #839
    Oct 28, 2015
    Joined: Feb 8, 2015
    Messages: 77
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
  21. Tressa

    Tressa JF-Expert Member

    #840
    Oct 29, 2015
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 437
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Uelewe,usielewe ndio ishakua.
     
Loading...