Mwanza - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia


Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,111
Likes
4,736
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,111 4,736 280
Mwaka 2010 wasukuma waliwapatia cdm wabunge zaidi ya kumi cha ajabu akuna viti maalum hata mmoja aliyetoka kanda ya ziwa.

Safari hii hakuna cdm mwanza simiyu geita shinyanga wala tabora.
Hawa wachaga inabidi wajifunze.

Badara yake wanawapa viti maalum watoto wa ndesapesa, mke wa Slaa na wakasikazini wengine.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,548
Likes
628
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,548 628 280
Wasukuma mmeaibisha sana Bandugu zangu yaani KURUDI kula matapishi yenu wenyewe na kumchagua Mkoloni?

Heri sisi Wadakama tunajulikana kuwa siku zote tumeshikiwa AKILI zetu na Mkoloni Mweusi, ila nyie mliokuwa mbele kuongoza mapambano ghafla mmefumbwa mdomo na kuanza kumshangilia Mkoloni?

Haya basi, msubiri Mwanza kuwa kama Swaziland ....... ahhh sorry Switzerland.

Kwa Magufuli sintawalaani sana kwani DIKTETA huyu atatufaa sana na hasa Akili za Ma-CCM waliozoea kuishi kwa uongo uongo na udanganyifu mwingi. Wizi na Ufisadi ndiyo wacha. Nina imani wengi nyumba zao zitabomolewa maana CCM ndiyo wenyewe kwa kuvunja sheria. Wale wote waliojitaifisha mali za Serikali basi Rungu la Mzee wa Misifa itawaangukia.
Pasco husema KARMA si ya kuidharau na hukumu ya Binadamu ni hapahapa duniani na wala siyo kusubiri siku gani sijui eti Yesu arudi. Mnaoshangilia kuingia kwa Magufuli eti kwa kuwa ni CCM mwenzenu, nyie nyie kesho Mungu atawachapa kiboko. Namuomba Mungu Magufuli aje awe Mkatili kwa Mijizi, Mifisadi, Mitapeli, Miuza Unga, Mivivu............

Tulimkataa Sallim A Sallim eti ni Muarabu na tukamchagua Mswahili Mwenzetu, sasa tunalia eti nchi giza, hakuna maji, dawa hakuna, huduma mbaya nk. Sasa hapa kosa la nani? SAS kajikalia zake kimya anaangalia jinsi MINYUMBU ya nchi hii inavyoteseka huko Serengeti (Tanzania) na nchi ikiwa Auto-Pilot.

Nimeshasema kabisa, Ndugu zangu wote wa Tabora, Sikonge, Mwanza, Shinyanga akija kuomba msaada SIMPI. Namwambia nenda CCM ukaombe. Naomba watu wote waliopo Dar es salaam waanze kampeni nzito kwa kuwaSHIKISHA adabu ndugu zao waliopo BARA kwa kuwanyima Misaada ili waanze kuingiza akili zao Mukichwa.

Nothing Personal. Wasukuma mmetuiga Wadakama ni AIBU sana nyie NGOSHA na Bana-Nkima. Halafu hiyo 15% ni Wanyamwezi na Wasukuma (Wadakama na Wasukuma) au kwa Ufupi Wanyamwezi wa Kaskazini na Kusini. Ukiondoa Tabora, haifiki hiyo 15%. Pia kwa sasa Tabora tulizaliana kama PANYA hadi nakumbuka Sumaye alitufokea tupunguze Kuzaana ili kuijaza dunia peke yetu. Miaka kadhaa nyuma Tabora ilikuwa na watu laki tatu na ushee. Ila sasa pamoja na kupunguzwa ukubwa, wapiga kura pekee ni zaidi ni Milioni moja..... Hehehee twajua kukatika.

Mungu Mlete Dikteta Magufuli AINYOOSHE nchi hii na kuondoa UJINGA, Uvivu, Woga, Ufisadi, Uteja, Pushers etc.

Nyie tukaneni tu but beware. The giant is awakening and it has 15% of the population. Nyie na ukanda na Uchagga wenu kujiona eti ni bora kuliko makabila mengine ndo mtaona kama mtawahi kutawala nchi hii. Unless mfuate ushauri wa Nassari mjitenge muanzishe Ndizi Republic. Mnatuletea ligombea halieleweki linatetemeka eti mapenzi mahaba halafu lichama lenyewe mmejaza watu wa huko huko mnafikiri watu wajinga? Theatre Arts pelekeni huko huko lakini beware. The giant is awakening. You have been warned!
 
Last edited by a moderator:
lemayan92

lemayan92

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
864
Likes
144
Points
60
lemayan92

lemayan92

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
864 144 60
kweli nimeamini manyara na arusha hawakutakiwa kabisa kuwa mkoa mmoja na aliewatenganisha inaonesha alifanya upembuzi yakinifu kifikra baina ya izo sehm mbili....tizama matokeo ya uchaguzi manyara na arusha ver differ kabisa...manyara mko juu sana ataa kifikra inaonesha mko mbali sana kuliko arusha na ndio mana wataalam waliligundua ilo mapema na kuwatenganisha mapema Sana....big up manyara ntakuja oa manyara...manyara you did it.....magufuli hapa kazi tu....
Ukioa Manyara kizazi cha nyoka si ndo kitaendelea! Labda uoe majimbo chadema walipochukua lakini sio kwa wale wambulu makahaba kama aliekuzaa
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
Nakubaliana nawe mkuu.yani ni umbumbu wa aina yake kukubaliana na matokeo ya mwanza
Wewe unataka kukataa matokeo ila wabunge wenu mlio wasimamisha walio anguka mwanza wamekubali nakusaini makaratasi kuwa wameshindwa. Sasa who are u unaongea lugha kama hiyo msitake kutuletea matatizo ndani ya nchi Yaani kushinda mshinde nyie tu wakishinda ccm wezi.
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
Nani kakudanganya kuwa MZA ilikuwa kambi ya chadema? unajua chadema muda mwingi wamekuwa wakipiga propaganda tu, kimsingi hawakuwa na kambi imala-kambi ilikuwa ni Arusha mjini, Iringa mjini, Mbeya mjini na Moshi.
Kwi kwi kwi.... Walikuwa wanajazana kilaaiku asubh hotelini kumuamsha mzee tutamiss haya maigizo... Kabla hajatoka hotelini asubh tunadeki lami na sabuni za unga. Na tulipokuja kwenye kura #Hapa Kazi tu bonge za wajanja

Mwanza Oyeee

Ilemela Oyeee

Nyamagana Oyee

sema kwa sauti ya Dr.Magufuli
 
calory

calory

Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
31
Likes
3
Points
15
calory

calory

Member
Joined Apr 29, 2013
31 3 15
Bao la mkono hilo. Watu wa mwanza wanataka mabadiliko na uhakika walimpa Lowasa kura za kutosha.
 
M

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
1,739
Likes
813
Points
280
M

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
1,739 813 280
Tena uache mada ya ukabila, uishie hapo hapo, ni mkoa gani ulioonyesha ukabila uliokomaa kama siyo Arusha na Kilimanjaro? angalia kura za madiwani, ubunge na Rais, kuna baadhi ya vituo magufuri alikuwa anapata sifuri kwa 200 au zaidi. yaani kituo kizmima wote wanamchagua lowasa. CHADEMA kina mtazamo wa kikaskazini ndiyo maana wananchi wameshindwa kukiamini japo wanataka kweli mabadiliko. Wananchi walista kufanya uamzi tar 25. waligeuza gea hewani. mwenyeki mbowe kakszini, mbatia kaskaz, Lowassa-Kaskaz, Sumaye-Kask, John Mallya-Kask, Mrema-Kask, na wengine lukuki, watanzania walishtuka.
vp maendeleo ya huo upande,utalinganisha na kanda ya ziwa,tena yenye rasilimali kedeked.
 
F

fausta

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
373
Likes
35
Points
45
F

fausta

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
373 35 45
vp maendeleo ya huo upande,utalinganisha na kanda ya ziwa,tena yenye rasilimali kedeked.
Watuache kabisa maana wao ndio walianzisha. Na sisi tumemalizia. Nani aliwaambia kaskazini ndio viongozi bora
 
Msulibasi

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
4,492
Likes
121
Points
160
Msulibasi

Msulibasi

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
4,492 121 160
watumishi hao waliweza kuonekana na kusikika kupitia azam tv wakati ccm wakifurahia shindi wa anelina mabula aliyemshinda wenje. wakiwa kwenye kofia na t-shirt nyeupe zenye lebo ya tume walijumika na wale wa ccm waliovalia nguo za kijani kurukaruka na kuchizika kwa matokeo hayo-namtuma wenje akiweza aende azam tv atupatie ile clip ya azam ni muhimu sana ama yeyote anayeweza aturushie humu
 
A

aaamuk

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
712
Likes
42
Points
0
A

aaamuk

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
712 42 0
Mara nyingi akili ndogo hutawaliwa na akili kubwa haijalishi akili kubwa inatoka wapi
 

Forum statistics

Threads 1,213,786
Members 462,292
Posts 28,490,076