Mwanza - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia | Page 41 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JamiiForums, Oct 25, 2015.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Oct 25, 2015
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 5,001
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    Mada hii itakuwa na 'Updates' za Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia kutoka kwenu kutoka mkoa wa Mwanza. Ukiwa na taarifa yoyote ambayo ni ya eneo hili tafadhali usisite kuweka.

    Mkoa wa Mwanza una jumla ya majimbo ya uchaguzi 9 ambayo ni:-


    Ilemela: Ndg. Angelina Mabula ametangazwa mshindi (CCM)

    Nyamagana: Stanslaus Mabula (CCM)

    Kwimba: Mansoor Hirani wa CCM

    Sumve: Richard Mganga Ndasa (CCM)

    Misungwi: Charles Kitwanga wa CCM

    Magu: Kiswaga Boniventura (CCM)

    Sengerema: William Ngeleja (CCM)

    Buchosa: John Tizeba (CCM)

    Ukerewe: Nicodemus Maganga (Chadema)

    ZINGATIA: Mikoa yote ina mada yake ya 'Update' ili kuweka wepesi katika ufuatiliaji.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. SHIMBA YA BUYENZE

    SHIMBA YA BUYENZE JF-Expert Member

    #801
    Oct 28, 2015
    Joined: Dec 22, 2014
    Messages: 36,481
    Likes Received: 198,526
    Trophy Points: 280
    Nyie tukaneni tu but beware. The giant is awakening and it has 15% of the population. Nyie na ukanda na Uchagga wenu kujiona eti ni bora kuliko makabila mengine ndo mtaona kama mtawahi kutawala nchi hii. Unless mfuate ushauri wa Nassari mjitenge muanzishe Ndizi Republic. Mnatuletea ligombea halieleweki linatetemeka eti mapenzi mahaba halafu lichama lenyewe mmejaza watu wa huko huko mnafikiri watu wajinga? Theatre Arts pelekeni huko huko lakini beware. The giant is awakening. You have been warned!
     
  3. t

    the say JF-Expert Member

    #802
    Oct 28, 2015
    Joined: Oct 25, 2014
    Messages: 1,332
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Umempa za uso
     
  4. PjMarLu

    PjMarLu JF-Expert Member

    #803
    Oct 28, 2015
    Joined: Sep 15, 2014
    Messages: 896
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 180
    hayo mabenki kwan mwanza hayapo, kuna taasisi ngap za serikali na binafsi hapo mwanza, kaangalie walioajiriwa wengi wao ni wazawa wa mwanza au ni kutoka mikoa tofaut tofaut, la hasha huwez mkuta msukuma amekalia kiti ofisin anakula AC, kaa chin tumia hata mwez mzima kufikiria sana labda utapata sababu ni nin, maana inaonekana umekosa hata upeo mdogo tu wa secunde moja kujua tatizo. Kama mwezi nao ni shida bas nenda hata dsm kweny makabila mengi ukazunguke kwenye maofisi kama utakuta msukuma mweny ajira ya kujiajiri au kuajiriwa inayoeleweka! Ndo utaelewa!
     
  5. j

    jtwentytwo Senior Member

    #804
    Oct 28, 2015
    Joined: Apr 7, 2015
    Messages: 194
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kweli nimeamini manyara na arusha hawakutakiwa kabisa kuwa mkoa mmoja na aliewatenganisha inaonesha alifanya upembuzi yakinifu kifikra baina ya izo sehm mbili....tizama matokeo ya uchaguzi manyara na arusha ver differ kabisa...manyara mko juu sana ataa kifikra inaonesha mko mbali sana kuliko arusha na ndio mana wataalam waliligundua ilo mapema na kuwatenganisha mapema Sana....big up manyara ntakuja oa manyara...manyara you did it.....magufuli hapa kazi tu....
     
  6. e

    eddy JF-Expert Member

    #805
    Oct 28, 2015
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 9,121
    Likes Received: 3,559
    Trophy Points: 280
    Nyie wachagga hao binti zenu wanaokuja kupiga ukahaba mwanza kwa kisingizio cha kusoma saut mtakoma.
     
  7. t

    the say JF-Expert Member

    #806
    Oct 28, 2015
    Joined: Oct 25, 2014
    Messages: 1,332
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kwi kwi kwi kwi kwi kwiiiiii we jamaaaaa
     
  8. Y

    Yodoki II JF-Expert Member

    #807
    Oct 28, 2015
    Joined: Oct 17, 2014
    Messages: 3,136
    Likes Received: 701
    Trophy Points: 280
    Tatizo lilianzia kwa Ukawa kuwa na mwelekeo wa Ukanda na Udinı.Arusha na Moshi walimuunga mkono Lowasa kwa sababu anatokea upande huku kukiwa na ıdadı ndogo sana wanaomuunga mkono Magufurı.Hiyo ilijenga hisia za wao pia kumuunga mkono mtu anayetokea jamii yao.Udini ulikuwa wazi na kosa kubwa la kimkakati.
     
  9. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #808
    Oct 28, 2015
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 658
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    This is too much hawa jamaa wamezidi, kwanza wanajulikana kwa ubinafsi akipata mmoja wote wanajazana eneo hilo mfano halisi ni tiaraei sasa tukiwapa nchi si itakua balaa, wasukuma sawa wanaweza wakawa na ukabila lakini si wabinafsi ivo.
     
  10. e

    eddy JF-Expert Member

    #809
    Oct 28, 2015
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 9,121
    Likes Received: 3,559
    Trophy Points: 280
    Wana mwanza tuwe wavumilivu, tuache kujibizana na watu wasiokuwa na hekima. Acheni watukane wanavyotaka ikiwezekana watembee watupu barabarani, tumeshawajua sasa.
     
  11. e

    eddy JF-Expert Member

    #810
    Oct 28, 2015
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 9,121
    Likes Received: 3,559
    Trophy Points: 280
    Wana mwanza tuwe wavumilivu, tuache kujibizana na watu wasiokuwa na hekima. Acheni watukane wanavyotaka ikiwezekana watembee watupu barabarani, tumeshawajua sasa.

    Akili zao ni kama za ''ng'wana maduka'' aka ''fisi jike'' ni kweli.
     
  12. Mr.Junior

    Mr.Junior JF-Expert Member

    #811
    Oct 28, 2015
    Joined: Sep 8, 2013
    Messages: 7,691
    Likes Received: 3,383
    Trophy Points: 280
    Wewe kishoia usizani kila mtu ni msukuma humu ndani.

    mbuzi wa kafara wewe
     
  13. derick stephano

    derick stephano Member

    #812
    Oct 28, 2015
    Joined: Oct 27, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    manyara wanajielewa sana na hawajataka kufanya maamuz ambayo watajutia ktk maisha yao #HAPA KAZI TU
     
  14. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #813
    Oct 28, 2015
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,066
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 0
    Usiwalaumu wananchi, huko wameiba kura sana
     
  15. N

    Nkomandomondo Senior Member

    #814
    Oct 28, 2015
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Huduma zote na dawa ni BUREEEE!!
     
  16. monges

    monges JF-Expert Member

    #815
    Oct 28, 2015
    Joined: Mar 2, 2015
    Messages: 1,039
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nani kakudanganya kuwa MZA ilikuwa kambi ya chadema? unajua chadema muda mwingi wamekuwa wakipiga propaganda tu, kimsingi hawakuwa na kambi imala-kambi ilikuwa ni Arusha mjini, Iringa mjini, Mbeya mjini na Moshi.
     
  17. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #816
    Oct 28, 2015
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,536
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Akili za watu wa Mwanza na Dodoma zinafanana....
     
  18. nao

    nao JF-Expert Member

    #817
    Oct 28, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 1,344
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Pumbavu zao hawa wasituchoshe wasukuma wasukuma hivi mlishawahi hata kuwapa misaada Tena nawapa hongera wasukuma kwakuwaweza maana mnaonekana kuna kitu mliahidiwa ukawa ingeingia ikulu ndo maana mmejaa mapovu tu.
     
  19. bonna

    bonna JF-Expert Member

    #818
    Oct 28, 2015
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 810
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    idadi ya wasukuma wenye elimu inayotosha kuwaweka hata wawe bank tellers ni ndogo mnoooooo.... upuuzi wenu huu huu ndo unawaponza.... na jinsi mnavokuaga na watoto ka utitiri.. mzee kasema anawapa elimu bure.. anawasomeshea watoto wenu hadi chuo kikuu... mkaona hapana.. ngoja tumchague msukuma mwenzetu.... halafu unakuta anaesema hivi ana watoto 4 hawajaanza shule... wamepangana kama slace za mikate..... mmejirudisha nyuma... lowassa hana shida.. ni bilionea... wewe ndo utaisoma namba...
     
  20. k

    kisanzala JF-Expert Member

    #819
    Oct 28, 2015
    Joined: Aug 3, 2014
    Messages: 282
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Nakubaliana nawe mkuu.yani ni umbumbu wa aina yake kukubaliana na matokeo ya mwanza
     
  21. k

    kisanzala JF-Expert Member

    #820
    Oct 28, 2015
    Joined: Aug 3, 2014
    Messages: 282
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    ni kweli mkuu tusiwalaum kihivyo
     
Loading...